[baby's post] Cấp II có chỗ ở đây không ạ?

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

Chán quá, forum của cấp II thì chán phèo, nên em mới phải mò lên tận đây nhưng mừ toàn các anh chị cấp III thui, em phải hỏi trước mới dám...CHo con bé tội nghiệp nè một chân với vì khóa của em là..ờ...00-04 thì phải!!!!

Em thích tham gia với bọn các anh các chị thì cứ vô tư đi, cần gì phải xin phép chứ:p. Nhưng mà việc gì mà phải sửa lại khóa học thế:p. Cứ điền đúng khóa học của em cũng có sao đâu.

Nhưng mà em không sửa được :( Thôi, đằng nào thì sau này em cũng vào Ams cấp III mà, ít nhất thì em mong thế! Hic hic!!!

Sau này ? thế bây giờ em học đâu hả em ? lớp mấy thế em ?

Ú, bây giờ em đang học lớp 9C, mong la em sẽ đỗ vào chuyên Anh, mà có vẻ thi vào Ams khoai lém!

9C Ams bây giờ á em ? năm sau tới em mới vào Ams :)

cho 02-05 tham gia với ,em chào các anh các chị và ..chào em ạ !!!!!

:D:D:D:D:D:D

Em chào chị Hà!
Ơ, chị học lớp Trung-Anh ạ? CHắc là biết chị Nga-Kangta nhẩy!!!

Ui ui, dân 9c Ams tuy có truyền thống nhưng có phải năm nào cũng như năm nào đâu??? Sợ lém!

hồi trước anh học 9d ở ams cho nên ủng hộ 9 D cấp 2 vào ams nhiều hơn 9C

spotted_lambie đã viết:
Em chào chị Hà!
Ơ, chị học lớp Trung-Anh ạ? CHắc là biết chị Nga-Kangta nhẩy!!!

ừ em ạ , nhưng chị Nga chị ý sang Anh 2 rồi..

havila đã viết:
hồi trước anh học 9d ở ams cho nên ủng hộ 9 D cấp 2 vào ams nhiều hơn 9C

hic , tên anh nghe quen quen ... không biết anh có tham gia vao dạ hội lớp em không ý nhỉ (hình như là có)

CHị Anh sang Anh 2 rồi á? Zui nhẩy!
ANh Đức nè, lớp 9D hồi trước là chuyên gì vậy ạ?

9 D hồi đó chuyên toán đấy , còn 9C là chuyên Anh
(Toán phải giỏi hơn Anh rùi)
to Minh Hà : uh chính xác đấy

Ơ, chuyên Toan' thì kệ chuyên Toán chứ! Hứ !
Chuyên Anh thì phải cố mà thi vào chuyên ANh , hic hic!

nói thế chứ chuyên Anh học tanh tưởi bỏ xừ ,toàn bạn cần cù , chăm chỉ ( lớp mình đang học có tới 5 đứa chuyên ANh cũ)...

Đức nhà ta sau dạo dạ hội Đêm sao băng có vẻ được các em Trung Anh biết đến nhiều quá nhỉ? Thế Thiều, Pikachu với Điablô lớp mình có nổi tiếng bằng Đức Ngọc Hoàng không đấy?

Nói cho đúng ra là 9C học tốt hơn 9D nhiều... Hà hà hà...

hì .. em chỉ nhớ tên mấy anh thôi, nhưng em nhớ mặt tất cả mà, có điều không ghép mặt với tên được thôi :D:D:D:D:D:D

Em thì khóa 01-04 chỉ biết mấy anh lớp Lý 2 là chính thôi, còn lại thì em biết mặt chứ tên thì chịu

Ui giời ơi, ai chăm thì chăm chứ em Hà này mà chăm thì loạn mất!

Back
Bên trên