Ba cái chuyện cóp pi

Nguyễn Thị Kiều Minh
(kieuminh)

Active Member
Cóp pi có nhiều loại,nhưng thể loại cóp pi đang được ưa chuộng nhất là :chép phao ra bàn!Mọi người cứ thử "Dạo quanh các lớp,dạo qua dãy bàn"mà xem!he he!

he he...kiểu này xưa rùi,cả năm lớp 10 tui toàn dùng kiểu này
mốt bây giờ là cầm cả quyển sách đặt lên bàn mà quay,thế mới "sành điệu"

nhưng làm thế nào để thầy cô không biết mới quan trọng .Chứ để cả quyển sách lên bàn rồi sau đó bị đánh dấu bài thì....

quay thi` co' nhieu` loai. , nhung phai? tuy` truong` hop. ma` ung' dung.
hêh, hoc hoa' tha^y` phu*c' thi` cu' viec, de^? ca? quyen? sach' len ma` chep', chep' xong thi` no^p. bai`va` mim? cuoi` voi' thây`
con` voi' co^ Xuyên' day. KT Nong nghiep thi`... CON` LÂU! ra ba~ la` cai' cha(c'
noi' chung to^t' nhat' la` hoi? de^` truoc' roi` lam` sa(n~ o? nha`, vua` khoe? vua` chinh' xac'

Uh kiểu cóp bài ấy rất phổ biến , rồi sao nữa ? Sao topic lại chẳng đi đến đâu cả thế ?

hì hì,thì cứ coi như là mọi người đang truyền đạt kinh nghiệm quí báu nào..... :D

Mọi người có ai cóp cái kiểu mà phô tô thu nhỏ xíu xiu lại không?Tui thì chịu chết!Cóc nhìn nổi,nói gì đến chuyện cóp.Thế mà có người cóp được!Siêu!!!!!!!
Còn 1 kiểu nữa:dùng bút hết mực viết ra giấy và..tèn tén ten

Ngyễn Phương Dung có phải hồi cấp 1 học trường Tây Sơn không?

Tui học Tây Sơn đây nè,từ lớp 1 đến lớp 9 đều lớp A nhé!

chà chà,đồng môn rùi!Bạn cũ đây nè,nhận ra không?
lớp 4A:cô Ngọc
lớp 5A:cô Tuyết
đúng không?:mrgreen:
hình như hồi đó mọi người còn gọi Thành Trung là TrungB thì phải! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh!Trung B đây!
Tưởng Kiều Minh họ Cao cơ mà?Cao "cà muối"?

Ặc ặc, hồi trước tớ học CVA cơ chứ không phải Tây Sơn. Với cả học tiếng Pháp mà ,hồi trc chỉ có vài trg` có tiếng pháp thôi. hì hì,hồi này thì ko biết thế nào :D

đừng chat chit trong forum.Hãy quay lại đề tài chính đi nào ! còn cách nào nữa không nhỉ? sắp thi tập trung rồi. help me !!!!!!!!!!!

Xem báo Hoa học được đầy kiểu cóp pi, bảo là cho thầy cô cảnh giác nhưng thấy h/s học là chủ yếu...

Ở bên Tây cxũng có trò quay cóp à ? Xướng nhỉ

Hừm! bọn này láo thật! Mình học ngu thế mà còn không dám cóp! Tốt nhất là cứ học được bao nhiêu thì học chứ, cái đấy mà thành thói quen thì buồn lắm!

Đỗ Việt hả,còn nhớ tớ không,học cùng trường Thăng Long cấp 1 đây này,nhà ông vẫn ở 93 Lý Nam Đế đúng không;ra làm chứng cho tớ cái.

Hơ hơ

Bùi Linh Ngân đã viết:
hi hi, con cô giáo thì làm sao dám cọp.
Ôi giời ơi, nghe mà bủn rủn chân tay... bạn nào ý nhỉ ?? sao biết tớ ???
---
To Le Anh Phuong: Hic, sao tớ không nhớ ấy là ai nhỉ ?? 93 Lý Nam Đế là nhà em họ tớ, lâu rồi tớ cũng không về đó! Hừ, nghe tên bạn này lạ hoắc à!! ấy học cùng tớ hồi lớp mấy đấy???

Back
Bên trên