Bộ sưu tập nhạc phẩm do thành viên HAO thể hiện - http://www.hn-ams.org/music

ặc, ko phải đâu mà tại ko có ai rap nên tự mình ft myself chứ biết làm thế nào ạ...:D

Hô hô anh Hà máu hát ghê
Trong mấy bài đấy bài nào anh mới hát để em còn down, vì chắc trình bài sau khá hơn bài trước.

Post hộ chú Đoàn Duy lớp em
Song: Hát cho màn đêm
Performed : Hoàng Hải (Bài Hát Việt số 6)
Performer : Đoàn Duy L2 04-07
Record : A2Z Studio
Comment: Chất giọng khá bay, giống Hoàng Hải :D, nhưng muh hơi thiếu lửa vì cu cậu thu bài này trong tâm trạng chim cú :)). Kĩ thuật tốt. Bài này chưa hề mix, 100% thô :)

Download here (1.5 MB)

Chỉnh sửa lần cuối:
He he mấy bài mới em qua topic của Đỗ Việt xem, hoặc www.soundclick.com/jollyjoker :-? Giờ anh ko post lên HAO nữa vì xem chừng có vẻ lấn át về số lượng quá :">

Hì nghe rồi :D
Giọng anh ngộ nhỉ, kiểu baby - rất hợp hát bè nếu lên được 1 nửa quãng 8 nữa . Ai hát song ca với anh bài "Con đường màu xanh" đấy?

Hị hị, lên được 4 nốt nữa thì để anh hát hẳn bè cao cho She's gone với Forever and one luôn

Tại em biết một đại ka chất giọng giống anh nhưng mà khủng khiếp lắm, giọng gì mà đến 5 quãng 8, hát cao chót vót nghe rất là nhẹ nhàng -> cực sướng :D
Cái chị hát cùng anh bài CDMX giọng nghe ngây thơ ghê! Mọt người nghe "Hát cho màn đêm" của Duy đi rồi bình phẩm nhá!

Download here (1.5 MB)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay, giọng dày ấm, rung khỏe :-? nhưng liệu có tí gì studio ko em, nếu giọng tự nhiên thì ổn :D
Em post thử bài của bác gì gì giọng cao lên xem nào :-?

Giọng Duy nghe rất ổn, giọng bay, âm, vang, ngọt. Tuy nhiên bè có một số đoạn hơi phô. Em thu thêm bài nữa đi.

Ôi, thằng Duy nó bảo là chưa mix, mà em nghe chỉ tìm ra có 2 đoạn là hơi giống mix thôi.
Đoạn bè do studio tự làm anh ạh, hơi phô nhưng em nghe lại thấy được
Chòi bọn em thu thì nhiều lắm lắm :D :), nhưng mà post làm gì vì vẫn còn đang luyện. Mới cả em thấy bài này lạ + mới + rhythm hay hay nên post thử thôi, còn mấy bài khác thì cũng cover lại như "Chuyện chàng cô đơn" hay "Dẫu có lỗi lầm" thôi, nghe ko thích! Cu Duy còn có "Bức thư tình thứ nhất" nhưng ko đạt vì không nhập tâm - bài này già quá :D :D <- Ai thu bài này chưa ??

Tiếp nè:
Song: Tình là ánh sao
Performed: Đăng Khôi
Performer: Đoàn Duy L20407
Comment: Bài này thu trước bài "Hát cho màn đêm" khá lâu nên chất lượng có đôi chỗ không bằng, âm lượng vocal hơi nhỏ, tuy nhiên vẫn thể hiện ưu điểm ở chất giọng bay + nhẹ = hợp các bài trữ tình :D

Download here (1.7 MB)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế chú ko có bài của bác nào giọng cao cao à, post lên anh nghe thử phát? :-?
Down ở yousendit nhanh, sướng thật he he.

Ak ak , khổ chủ lên tiếng đây ạ , Hát cho màn đêm chưa mix là lời thừa nhận của mấy ông bà phòng thu , dù đã khất trả đĩa 6 7 hôm mà vẫn không mix cho em tẹo nào , có thể nghe rõ ở phần điệp khúc đầu tiên ngân thiếu 1 phách câu : Tiếng mưa nhẹ rơi , rơi theo ánh trăng tàn
Cảm ơn mọi người đã nhận xét
Bài Tình là ánh sao em thu hồi hè , giọng rất yếu , thu lỗi phần hát dạo thứ 2

Thông báo cho em Duy 1 tin mừng, bài Hát cho màn đêm em hát đã nằm gọn trong list favourite của anh! Trong list có cả bản của Hoàng Hải, nhưng cá nhân anh thích bản của em hơn!

Vãi lúa "được" vào list favourite của em Phượng :|:D
Ah thế thì phải định nghĩa lại thế nào là chưa mix 100% em ạ. Chứ effect nghe chuẩn đấy chứ có fai là raw đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên