Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thư vâ~n co`n thick BoB đâ'y (ko bi't co' chă'c ko , câu ba`i la` chi'nh)

Thích ăn đập ko hả chồng, câu bài trước mặt Mod thế này à!! Lần này tha cho chồng vì hôm wa xóa 3 bài của chồng..........
Đã bảo Thư hết thích roai` mờ!

Thôi thì vào ủng hộ Bốp 1 cái, dù sao Ngọc cũng thấy nó là 1 đứa khá nhắng nhít, hay pha trò, nói chung là tính cũng được. ủng hộ cho Bốp cũng là thể theo lời Trang Thư.
Mà Thư bảo nhìn kĩ trông nó cũng điển trai á? Sao mình ko thấy thế nhỉ? Hay là chỉ có mỗi Trang Thư thấy như thế thôi?

duyên thầm ai cảm nhận được mới thích, bà Ngọc mà cảm nhận được thì hóa ra bà thích bob àh, mà chuyện này ko phải đúng ko. chỉ có ai đấy thấy được cái duyên thầm thì mới có chuyện thích bob thôi :D

ặc, có cần chuối củ thế ko??? Bốp hóa ra cũng có "duyên thầm" ... Dù tớ bít là Bốp ko bằng Bùi Hiếu của Ngọc được nhg đến Thu (Yến's) cũng khen Bốp điển trai mờ!

thôi được rồi, tất nhiên là tớ cũng công nhận Bốp có nét duyên thầm, trông bạn ý cũng rất chi là sáng sủa. Nhưng mà duyên với đẹp trai là khác nhau mà.
To Thư: làm gì mà phải công kích tớ thế chứ

2 bạn đang trên con đường vạch áo cho người xem lưng :D

Hehe Vân Anh bây giờ mới biết à?? Người ta bảo đừng nên nhìn mặt mà bắt hình dong [-(

Tao biết từ lâu rồi, Ngân ạ. Nhưng tao ko nghĩ là thằng này gan đến mức dám bắt cá 2 tay ngay trong 1 lớp. Đúng là điếc ko sợ súng.

To Bùi: Tao chỉ nói sự thật thôi. Nếu mày có đọc được thì mai đi học cũng đừng có giết tao nhé.

Sao đang là Bốp's FC mà cho chuyện thằng Bùi vào đây>..... Tớ đang nghi ngờ bạn Bùi lắm roai` đấy!

Đu'ng the`ng B` no' bă't ca' lă'm tay lă'm :)) hê`h`e

Chả được tích sự gì cả, chỉ giỏi câu bài...
Ko bít chuyện Bùi với Trinh thế nào?

Đa~ ko biê't th`i đư`ng no'i nha !!!!!!!! Tư. nhiên nhă'c đê'n Trinh la`m gi`, vơ'i ca? Trinh co' n/y roa`i ( chuyê.n tês nhi. cư' bô bô ra thê' , Ngo.c cu~ng va`o đây mu*`h)

ờ nhỉ? QUên mất, Ngọc cũng vào đây :(( Sơ suất wa'!!
Trinh có ng` yêu roai` a`? Thế mà mình ko bít!

Có người yêu chứ đã có chồng đâu mà kêu lắm thế!
Mà tưởng nhân vật chính của topic này là BỐP chứ?Sao lại liên quan đến cả ai đây nữa?

Moi nguoi duoc cai lac de nhanh nhi, dang noi chuyen em Bop rom ra lam co ma?? Ma co em nao biet thang khi Bom anh trai ku Bop ko??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên