Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khục...em Bốp kin nhẩy....dưng mà em ý có đẹp trai lém đâu?Thế em ý ko học c.Anh à?<mình chẳng bít kí j sất>

nếu ủng hộ chỉ để câu bài thì ko cần giới thiệu ...( như kiểu ông quang minh ) ... trĩ lắm ...
tui cũng ủng hộ bob ... :D

Bốp kinh thật đấy chưa gì đã có bao nhiêu người vào ủng hộ rồi... Hà lốn bảo up ảnh Bốp hip hop lên mà sao lâu thế? Định giữ ảnh Bốp làm của riêng à?? Chẹp chẹp thế là không được đâu nhé [-(

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Khục...em Bốp kin nhẩy....dưng mà em ý có đẹp trai lém đâu?Thế em ý ko học c.Anh à?<mình chẳng bít kí j sất>
Ko đẹp zai mà vẫn hot mới tài .
Chắc bạn bob khiêm tốn ko muốn vào c.anh đấy thui . :)) :))

ối trời!!!!!!!!hot đâu còn đẹp trai! àm chỉ đẹp trai ko thì làm sao am hot được!!!!!!!!!!!nhưng chỉ cần ko què ko cụt, đừng có xấu ma chê quỷ hờn là ổn

Thôi, ủng hộ cho thằng Bốp 1 phiếu vậy. Ngân ơi, tao thấy mày có năng khiếu maketing đấy.

ngân ku chim đã viết:
Bốp kinh thật đấy chưa gì đã có bao nhiêu người vào ủng hộ rồi... Hà lốn bảo up ảnh Bốp hip hop lên mà sao lâu thế? Định giữ ảnh Bốp làm của riêng à?? Chẹp chẹp thế là không được đâu nhé
mk, vừa chụp được cái ảnh bob hip hop được 1 hôm, ông Toản xoăn vác máy về đã thấy nhiễm virut rồi, bị mất sạch bách 200 cái ảnh chụp cho khách của ông ấy, khổ thân
thứ 2 vác máy ảnh đi, mọi người ra ủng hộ nhé

8-} Bốp kinh kinh =D> ủng hộ thằng em zai nào. Công nhận FC này đông thật :D . Bốp được cái tính hơi bị được ;;) mà còn hay làm trò nữa :)) nói chung là cũng đáng để chơi đấy.
To Ngân : hồi xưa lớp mình có thằng này vui nhẩy :))

Bốp mà bít tin này chắc lại đi khoe ầm lên!
Tớ cũng ủng hộ Bốp nữa!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Bốp mà bít tin này chắc lại đi khoe ầm lên!
Tớ cũng ủng hộ Bốp nữa!
Bây giơ` mơ'i chi.u va`o u?ng hô. ha

chào đón chứ, sao ko:D
chiều nay phải đi học thêm, khoảng 5h30 mới quay lại trường được, ko biết có chụp được ko nữa

Trời ạ, Trang Thư hỏi câu gì mà ngốc thế. Bốp 'sFC mà ko có Trang Thư thì vứt. Nhỉ mọi người nhỉ????????

222222
cho huong vao bop's FC voi
vi bop dang la thay day bong ro cua huong(lay long thay ti nhay) :):):)
công nhân bôp choi bong ro sieu thât nhưng vê khoan dep trai thi acac!!!!(het bit)
:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Thă`ng Bu`i bon chen nhi? chuyê.n riêng tư no'i ơ? nơi riêng tư ai la.i bô bô lên thê' !!!!!!!!!!

thôi tao thấy chúng mày toàn nói lung tung .
Sao ko tập trung phân tích thằng bốp cho bà con nghe nhỉ?

Xì, ai them` quan tâm, Thư có thích Bốp nữa đâu mà!!!!!
Nhg mờ thích là 1 chuyện, ủng hộ là 1 chuyện khác, vì niềm tự hào H2, tớ rất mong các bạn nữ tiếp tục ủng hộ Bốp!!!

à, ngồi phân tích Bốp đi: Thế này nhá: chơi bóng rổ đỉnh, nhiệt tình và nghiêm túc trong bóng rổ..... hay pha trò..........gì nữa nhở, thực ra Bốp cũng khá điển trai (nếu nhìn kĩ)................. à, tính hay hay............ Ôi hết roai`, chẳng bít nói gì cả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên