Bố vợ

công nghệ sao hỏa không nhất thiết phải sử dụng công nghệ sinh học đâu ???

Còn bán ai vào đây nữa hả chị Thảo, nhưng mà Phong ơi, hàng second hand giá rẻ lắm đấy

.. cuối cùng công nghệ sao hỏa , công nghệ sinh học và buôn bán có liên quan gì với nhau hả các đồng chí ... 8-} /:)

3 công nghệ trên cuối cùng cũng chỉ nhằm mục đích tống khứ được hàng quá đát ra khỏi nhà :))

... hàng quá đát nhà anh ZUng là hàng gì mà cần những vũ lực tầm thế giới thế kia .. :eek: .. chẹp chẹp ... không biết anh Zung định vứt cái gì mà anh Đức há mồm ra cười sảng khoái lẫn lộn thế nhỉ ... :eek: :))---> adua .. :D

Trần Bích Thủy đã viết:
... hàng quá đát nhà anh ZUng là hàng gì mà cần những vũ lực tầm thế giới thế kia .. :eek: .. chẹp chẹp ... không biết anh Zung định vứt cái gì mà anh Đức há mồm ra cười sảng khoái lẫn lộn thế nhỉ ... :eek: :))---> adua .. :D

Hàng quá đát của anh là em Thủy đấy, Đức nó biết anh muốn bán nên nó cứ lăng xăng để mua :))

... :nono: .. em là vật mua bán nhà anh đấy à ,... :nono: ...em lại cầm keo 502 dính răng anh lại cho hết há mồm ra nói bây h .. :)) ... b-) ...

.. :((... hình như từ ngày vào VC em bạo lực hơn hẳn ... :(( ...lại còn du côn côn đồ nữa ,... :((

Ko phải từ hồi vào VC đâu, VC là nơi đem lại tiếng cười sảng khoái cho mọi người, bản chất đó của em là có từ lâu rồi, bây giờ mới bộc lộ ra đấy thôi :))

:( Công nhận là dạo này em Thủy hơi bị Thủy Tinh rồi :((

Back
Bên trên