Bố cáo cho toàn HAO

Bé Linh ăn nói cẩn thận không là chị đét đít cho bi giờ. Chị già cả rồi nên không thích cãi nhau thôi, mà chị dân Ams bé ạ. Bé ăn ngoan chóng lớn đi, đợi đủ tuổi đi tù thì hẵng vào forum xử lý mấy anh TH. Thi ĐH xong đã em ơi, vào cãi nhau với dân TL như XChâu bây giờ hỏng người đi mất. Anh HXMinh cũng có vẻ chả thèm để ý đến luật pháp gì cả, ai lại tấn công em bé vị thành niên thế bao giờ.

Xúy Hà, địch chả ra địch, ta cũng chẳng ra ta, hành tung quả là bí hiểm.

Không ta mà vào hy sinh thân mình chiến đấu để mang tiếng tiểu Thúy bà bà với Đinh Bất Tứ à, hehe.

Dân Ams máu nhỉ! Quân tử đáng nhẽ chỉ động khẩu ko động thủ! Sao mọi người kinh thế!

Mà cho em một chân với nhá! Em đứng ngoài động khẩu hộ cho!

Nguyễn Thúy Hà đã viết:
Bé Linh ăn nói cẩn thận không là chị đét đít cho bi giờ. Chị già cả rồi nên không thích cãi nhau thôi, mà chị dân Ams bé ạ. Bé ăn ngoan chóng lớn đi, đợi đủ tuổi đi tù thì hẵng vào forum xử lý mấy anh TH. Thi ĐH xong đã em ơi, vào cãi nhau với dân TL như XChâu bây giờ hỏng người đi mất. Anh HXMinh cũng có vẻ chả thèm để ý đến luật pháp gì cả, ai lại tấn công em bé vị thành niên thế bao giờ.

Thế này mà biểu hiền ặc ặc chị làm anh của bé chạy mất dép rồi:p

Thôi bé nghe lời chị ở nhà học bài ngoan ngoãn để thi vào TH học mí các anh các chị nhá. Khi nào bé đủ tuổi đi tù, bé sẽ vác sword sang đánh nhau thật để thử đi tù 1 bữa cho biết mùi vị :D MAy ra gặp người quen cũng nên:D

He he mà xchau bị cưa sừng hay sao lại đổi tên thành MẠnh Tinh Hồn nghe vui tai quái. Con nghé con của em đâu rồi, sao tên kì quái thế:))???

Mấy ngày vừa rồi đi vắng mà bọn ams đã nói nhiều thế này rồi cơ à. Chị Đàm Linh từ ngày bị Phan Việt Anh xỉ nhục bây giờ đâm ra bị stress nặng quá. hehe

đi vắng à, may cho chú em k0 lên HAO đọc thì uất lắm nhỉ?
Chị bị ai sỉ nhục thì chị cho nó định nghĩa từ 'sỉ nhục ' lại ngay em ạ.

Cảnh cáo 2 thành viên nặng tình nghĩa này:D. Nếu 2 đồng chí còn có hứng phang nhau, ra khỏi vườn cười ngay. Nếu không theo định luật Mai Thanh Hà bài của 2 đồng chí sẽ bị move:D

Con nhóc Đàm Linh này là nhóc nào mà dám cả gan chia rẽ tình cảm "gắn bó truyền thống lâu đời" của dân ams và tổng hợp. Nhỏ tuổi nên em nó còn dại, xin các d/c a0 không chấp. Lên trên vườn cười mà choảng nhau như thế này thì thành ra vừa cười vừa khóc hả? Để anh kể sự tích gắn bó giữa ams và tổng hợp cho các bé nhỏ tuổi nghe để rồi thấy tình cảm giữa hai nơi rất là thân mật

Anh Tuấn đi vào một quán bar ngồi uống rượu. Anh Tran bước vào thấy anh Tuấn trông thoải mái và uống rất nhiều rượu. AT liền hỏi:
- Có chuyện gì thế anh Tuấn, lâu lắm mới thấy ông anh. Mà cũng lâu không thấy anh uống rượu.
Anh Tuấn làm thêm một chén nữa rồi nói.
- Vợ tao mới chạy theo thằng bồ nó là thằng xchau và cũng là thằng bạn thân nhất trên đời của tao.
- Ơ, em tưởng em mới là cái thằng bạn thân nhất của anh chứ? AT ngạc nhiên hỏi
- Đấy là hồi xưa. Sau sự việc này chú mày chỉ là thân thứ hai thôi. Anh Tuấn nói

TH sang HAO phá đám trước cơ mà, chị Linh ơi, chị em mình phải cho TH bít tay , sang a0 đeeeeeeeeee

to các bé TH: các bé mà hư là chị Linh xử đấy

Bố cáo toàn thiên hạ : Pass email của tớ bị đánh cắp. Mọi thư từ liên lạc xin gửi về : [email protected]
Ai đã ăn cắp xin trả lại cho khổ chủ. Sẽ có hậu tạ

Back
Bên trên