Bố cáo của Hoan Lạc Hội

Phan Thu Hà
(haphanthu)

Administrator
Loa loa loa các bác ơi tình hình Hoan Lạc Hội của chúng mình chủ nhật này sinh hoạt ở đâu nhỉ? Bác Tống Tuấn đi khảo sát chị em miền Nam xong chưa, có mặt ở Hà nội thì ới một tiếng. Bác Thành còn ở Việt Nam bao lâu nữa nhỉ? Em đề nghị mọi người buổi tới đi ăn Lẩu Lươn ở Nghi Tàm. Trời trở lạnh rồi, ăn lẩu sẽ vào lắm ;) Địa chỉ là 210 Nghi Tàm, tuy nhiên cứ hẹn nhau ở trường Ams rồi cùng đi. Mọi người confirm lại nhé!

...cuối cùng thì buổi sinh hoạt định kỳ của Hội đã diễn ra thành công mĩ mãn, với rất nhiều các chi tiết hấp dẫn và các pha ly kỳ. Ban thư ký của Hội đang tập hợp các tư liệu để có thể tường thuật lại chân thực nhất và trong thời gian sớm nhất có thể những sự kiện diễn ra trong Hội hồi tối qua. Xin mời anh Thành và các bạn interested in lưu tâm theo dõi.

Hmmm... giận thật! Đi chơi mà chẳng chịu cho mọi người xem ảnh, để xem cái hội này ăn uống, chơi bời thế nào. Thế này thì cho mọi người ngắm mấy cái ảnh trứơc khi sáng lập hội vậy! ;)

Bữa nào làm quả collection " xưa chúng ta chung trường, giờ đây chúng ta ... " ở Tam đảo và ở nhà em Trang cái nhỉ! ;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Kính thưa cụ Tố, phần viết báo cáo đã được chúng iem nhất trí giao cho mẹ cháu rồi ợ.

Mẹ cháu ới ời ơi...

Thường thì nhà iem đi ăn chỉ biết cắm mặt vào đánh chén. Ấy nhưng tối qua lại khác. Chẳng gì cũng là dịp hội ngộ tương phùng giữa hai anh hùng hảo hán chốn HAO cơ mừ. Bà con vẫn thấy họ đưa đẩy nhau trên mạng thì đương nhiên là tò mò xem họ gặp nhau ngoài đời thế nào. Một dịp hiếm thế, không kể thì phí cả cái cái đời viết lách của nhà iem.

Thế nên các bác cho phép nhà iem viết mẩu chuyện sến tặng bố cháu mẹ cháu nhá :D

còn quả bác Trực bị một mớ đè nữa, Tố đem lên mồi bác Thành luôn đi :D.

Em đồ bác Thành mà được một vụ như thế thành Thánh Gióng vươn mình cái...lớn lên ngay. Chứ tình hình để bác ấy cứ bi bô suốt thì nguy cho Tổ Quốc thật. :)

hehe, chỉ định vào ngó qua ắp-đệt tin tức tị thôi mà dòm mấy quả pix này nhịn không nổi bèn nhấc cánh tay què lên tai vài dòng lưu ý nhắc nhở thành viên Ngô Tố Zyao chút vậy:

hèm, e hèm hèm hèm hèm hem. Cô mình rách, chớ có trưng cái loạt pix đấy lên nhá híc híc... hiểm thật! Để khi nào tên nào tên nấy yên bề gia thất, đảm bảo ba cái pix lẻ tẻ này không xi-nhê gì rồi lúc đó cô muốn tung thế nào cũng okê, nhá. Tình hình chính trường còn đương trong thời kì thử thách sóng gió gian nan dường này mà lại cứ xí xớn phô ba cái pô chết người đấy ra (tỉ dụ như cái pô mà nhà cô Miên nhắc đấy) thì quân ta quân mình cứ phải gọi là Tùy Nghi Di Tản tuốt phuốt luốt thì sao? chậc, đến nước đấy thì ôi thôi còn gì là xuân nữa đây, hử? Tôi nói Zyao đồng chí nghe có rõ không? Quán triệt chửa? :rolleyes: ;) ^_^ :*

Back
Bên trên