Bệnh nói lắp... [hơi s]

Hình như cái dài nhất là 34 cm, đã đc cắt ra để thành vật mẫu ở Pháp mà :))

.. các anh các em chuyển chủ đề xa thế ... 8-} .. đang bác sĩ với nói lắp mà diều gió dài xa gì ở đây đấy ... 8-} .. :-& 8-} .. :nono: ...

Hehe topic hấp dẫn quá :)) :)) :))

Bạn big Thủy ơi bẹn BEM lắm đó b-)

... 8-} .. dạo này các anhem VC toàn ngôn ngữ khó hiểu nhỉ .. 8-} .. đầu tiên là anh Quách váy rách với cái ava .. 8-} .. :-& .. bây h là bạn Khánh với cả Bem .. 8-} .. :| .. tớ đọc cái định nghĩa Bem này mấy chục lần rồi mà không hiểu nó nghĩa chính xác là gì đâu bạn KHánh ạ .. 8-} .. bạn cứ ấy thế thì tớ ấy đằng nào mà ấy được .. 8-} .. bạn ấy rõ ràng thì tớ mới ấy được chứ nếu không thì tớ chả ấy được cái ấy ấy là cái gì đâu ... 8-} .. :D:D

Em muốn ấy gì thì ấy rõ ra đi... Em cứ ấy mãi thế này thì ai biết đằng nào mà ấy cho vừa lòng em :mrgreen:

n H20 xì trum quá, thật là xì trum, xì trum cái box VC này quá, thế mà lại còn xì trum trong cái topic giao lưu nữa chứ... sao mà mình muốn xì trum thế ko biết, đúng là quá xì trum :D

Trần Bích Thủy đã viết:
... 8-} .. dạo này các anhem VC toàn ngôn ngữ khó hiểu nhỉ .. 8-} .. đầu tiên là anh Quách váy rách với cái ava .. 8-} .. :-& .. bây h là bạn Khánh với cả Bem .. 8-} .. :| .. tớ đọc cái định nghĩa Bem này mấy chục lần rồi mà không hiểu nó nghĩa chính xác là gì đâu bạn KHánh ạ .. 8-} .. bạn cứ ấy thế thì tớ ấy đằng nào mà ấy được .. 8-} .. bạn ấy rõ ràng thì tớ mới ấy được chứ nếu không thì tớ chả ấy được cái ấy ấy là cái gì đâu ... 8-} .. :D:D
ấy
chị ấy thế
thật là ấy :))

ngôn ngữ của giới trẻ :)):)):))
nhé em Hiếu nhé, ko đc thế nhé, ấy ấy thế là ko tốt nhé ..:>:>:>

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hehe
thằng HA lớp mình có cái chuyện thả diều bằng "...":">
hehe
trong chuyện đấy có cả đống thằng phải nói là cực kì dài:))
nhưng Rất Buồn là tao ko nhớ truyện đấy chính xác là như thế nào:(
Tao cũng nghe nó kể rồi, tầng 1 đánh gôn, tầng hai đánh bia, tầng ba chơi thả diều, bố của bốc phét. Nhưng nghe bậy + bùn cười :)):)):)):)):))
Mặc quần chưa chắc đã được. Mà nhỡ người tình thủng ruột thì sao
Vỏ quýt dầy có móng tay nhọn :D:D Có cái tay to thì khắc có cái bao tay còn to hơn để bao được cả bàn tay :D:D: (Ví von thế này hơi thô nhưng dễ hỉu)

Tao cũng nghe nó kể rồi, tầng 1 đánh gôn, tầng hai đánh bia, tầng ba chơi thả diều, bố của bốc phét. Nhưng nghe bậy + bùn cười
hehe
hình như phần Remix của truyện này còn có 1 thằng cắt 1 phần cái "..." của nó ra để làm cáp dây điện thoại(chỉ là 1 phần thôi đấy nhá:))):))

oài, làm sao đc, sao mà làm dây đc nhỉ :-? sao đủ độ để làm dây :-? ntn thế :-? :eek:
:)):)):))

Nói chung là chuỵen hơi quá S và tục đến nỗi...ko thể post lên, post lên ko khéo bị khai trừ thẳng cẳng ấy chứ.

=P~=P~=P~=P~
ko post thì làm thế nào biết đc bi h :(:)(:)((
truyện hay ko đọc là phí lắm [-x[-x[-x

Nếu chị thích thì em nhắn pm cho, nhưng kể với con gái ko hay ho ji` đâu.
T

:(:)(:)( ko cần nữa, hỏi ....cũng đc :(:(:( chậc chậc [-x, chúng mày cứ dấu chị thì sao đc cơ chứ [-x[-x
;)):)):)):))

Back
Bên trên