Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tại mày suốt ngày lượn nên mới thấy thế thôi,đi học mấy thứ linh tinh đi,có người quen ngay ý mà.
Ngân ơi,tao bỏ ý định kia rồi,tại tháng 7 có trại hè,ko đi được đâu. :D

Phạm Quang Minh đã viết:
ah quyên ơi hôm nào đi bơi ko ???
Quyên ơi tao nhiều bài hơn mày rồi đấy
Xin thông báo với bạn Cu là tớ hãy còn lá cô gái trong sáng,chưa bước vao đời nên nếu bạn có ý định giở trò đồi bại với mình thì làm ơn hãy dừng lai. =;
Với lạ mình chỉ biết lội chứ chưa biết bơi! cùng lắm là đc 20 m!
Yên tâm!Tớ sẽ hơn bài cậu!Cứ đợi đấy!Chỉ cần 2 ngày thôi

Câu vừa thôi chúng mày T_T , đọc mà nhạt hơn nước ốc , tốn tiền net ...
Hiếu : Thấy con gái xinh là sáng mắt thế là không tốt đâu [-x
Cu : cấm gọi tao là ly heo nữa x-(

Bài post như lũ cuốn của bạn Cu làm cho những con người bé nhỏ tội nghiệp như mình, khi muốn biết thông tin của lớp, thì cứ như con cá tí hin bơi ngược cái dòng lũ của bạn ấy :). Bạn không thấy thế là vô nhân đạo và phi nhân tính lắm sao? Hay là tinh thần tận hiến bài post cho topic lớp mình của bạn quá tràn trề? :(

Đầu tiên, em báo cáo là em đã từ Ý về, nhưng chẳng kịp đi Pháp. Em đi Florence chứ chẳng Milan Mi liếc gì sất :D Cũng bon chen được non 1 ngày ở Rome. Nghe đau xót không? :D Chắc em phải kiếm chỗ nào nữa để mà đi cho đúng chất "du lịch thuần túy" mới được! :D

Nghe nói là Tùng Linh từ Sing về rồi? Ly cũng đi Thanh Hóa về rồi? Từ khi nghỉ hè đến giờ gặp được Bê và Ngân, à tính thêm lần gặp Phong trên đường. Thế có plan cho việc gặp nhau của lớp không? :)

*Cu: Bạn có còn đang gặm nhấm một cái mình gọi là "nỗi buồn" (nhưng nếu bạn bảo là "tức giận" thì mình cũng không phản đối, chỉ là vấn đề định nghĩa thôi mà) nữa không? :)

Cố mà gọi điện cho nó...

TL về rồi đấy ah?thế thì bao h đến nhà nó liên hoan thế=P~:D

Lớp mình có ai chơi pool ko nhỉ,làm quả giải A2 pool championship,hiện h mới có tao với

cu chơi :D

hehe sợ là tổ chức giải pool thì tao vô địch mất hiếu ạ ;;) hí hí :))

TO Phương : chuyện gia đinh nhà tôi liên quan gì đến cô ???? :( :( [-x < chết ,câu này lại ăn cắp của ai đúng ko nhỉ :)) :)) , no offense ... ko đc giận :) ;) >

to P tieeps : liên quan gì ??? thich thì cứ câu đấy bão với cả lũ ... mệt cả người :))

chơi từ 19h30 mới lên 2 level:)),level9 rồi:))

con ngân bao nhiêu rồi

buồn ngủ quá:)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao mới 12 thôi :(( . 3 ngày nay ko chơi ngồi viết rồi :((
Còn khoảng hơn 100 trang nữa :D ( chết tao rồi :(( )
Còn 8 lv nữa thì đám cưới được rồi :D
Bọn mày phái gì thế. Tao là Ngũ Độc giáo :))

À quên, Duyên cũng chơi đấy :D , Duyên chơi từ hôm qua mà đã lv 10 rồi đấy Hiếu ah :)) . Duyên là Thiên Nhẫn giáo nhé :D
Thôi viết tiêp đây =; , chúc các chú vui vẻ :p

mie , còn giải pool thì như thế nào ... hehe còn 2 tuần nữa là ADSL roài :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên