Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tôi nghiêp vh :)) nó bi đuắ nào cứ gọi đến : dcmm song roài cúp máy :)) số này nè 0915101992 chú nào thử gọi xem :)

kỷ lục mới đã được lập:từ 16h đến 17h30,lớp mình tăng được 1 trang.Đấy là còn chưa kể 1 loạt cao thủ câu bài như :Duy,chi,chảy còn chưa trở lại:))

Phạm Quang Minh đã viết:
tôi nghiêp vh :)) nó bi đuắ nào cứ gọi đến : dcmm song roài cúp máy :)) số này nè 0915101992 chú nào thử gọi xem :)
thằng nào khủng bố tin nhắn thì càng tốt :))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
kỷ lục mới đã được lập:từ 16h đến 17h30,lớp mình tăng được 1 trang.Đấy là còn chưa kể 1 loạt cao thủ câu bài như :Duy,chi,chảy còn chưa trở lại:))
hờ hờ... chỉ cần có super fisher MINH CUUUUUUUUUUUUUU là mọi chuyên đều có thể xảy ra :)) để xem từ bây h đến lúc tao off có lên đc 3 trang ko :))

anh em câu đê,xem thằng nào bị xóa nhiều nhất.Thằng ninh đâu

Phạm Quang Minh đã viết:
TO viethieu : ko phải lấy cớ để câu đâu [-x [-x [-x
chả có gì là lấy cớ ở đây cả,căn bản tao bức xúc quá

Nothing to say,dừng lại đi bọn mày.Vì lớp một chút đi chứ,cứ câu thế này có lúc bị lock nick thì tết cứ gọi là....

Thôi tao chịu thua bọn mày(thấy tao hào hiệp không,hi sinh bản thân vì topic của cả lớp).Tự hào thật,chẹp....

Oi troi....vua nghe bai ca hi vong xong....mai moi thoat...mat ca 1 ngay troi....dcm no chu...

Phạm Quang Minh đã viết:
thằng nào khủng bố tin nhắn thì càng tốt :))
Ui zoi, quan tâm làm gì, chắc mày làm tổn thương ai đấy, nó cáu lên chửi cho mày một trận, cho qua đi, chửi lại thì đúng là mày chẳng khác gì nó cả, cái loại vớ vẩn đấy để ý làm gì. Khổ thân mày, Tết sắp đến còn bị ăn chửi, chắc nó nghĩ con HH là người yêu mày rồi :))nên mới ghen:)). Thôi vui lên đi, sắp Tết rồi, buồn làm chi cho đời thêm buồn:D

Mà này, bà con nào rỗi, có thể ra đường thì tối 30 Tết hẹn nhau ở bưư điện Bờ Hồ lúc 11h30, tao hẹn mấy đứa rồi, ở đấy xem pháo hoa là đẹp nhất đấy (trừ mấy điểm ngồi trên các quán cafe cao tầng quanh đấy).

Oi troi....vua nghe bai ca hi vong xong
sao thế ku,bị ông bô chửi ah
Mà này, bà con nào rỗi, có thể ra đường thì tối 30 Tết hẹn nhau ở bưư điện Bờ Hồ lúc 11h30, tao hẹn mấy đứa rồi, ở đấy xem pháo hoa là đẹp nhất đấy (trừ mấy điểm ngồi trên các quán cafe cao tầng quanh đấy).
nhất trí đấy,lúc đấy nhớ phone cho tao nhé;)
Ah thằng phong thứ 2 này về có khi anh em làm 1 bữa ra trò nhỉ,mọi người thấy thế nào,ko hết tết nó đi là anh em ko gặp nó đâu

À hiếu ơi tao biết đứa nào gọi cho mày rồi đấy.Đưa tao 50 tao nói cho,hí hí.Cả con Hà cũng biết,con Ngọc cũng biết,hí hí.

Ah thằng phong thứ 2 này về có khi anh em làm 1 bữa ra trò nhỉ,mọi người thấy thế nào,ko hết tết nó đi là anh em ko gặp nó đâu
Được được ý kiến hay!Bắt Phong đi bowling rồi đi ăn.Được đấy!

À hiếu ơi tao biết đứa nào gọi cho mày rồi đấy.Đưa tao 50 tao nói cho,hí hí.Cả con Hà cũng biết,con Ngọc cũng biết,hí hí.
tao biết rồi,ko phải nhắc đâu
Được được ý kiến hay!Bắt Phong đi bowling rồi đi ăn.Được đấy!
tao sợ ko có kế hoach gì đến hôm đấy lại ở nhả thì chán lắm:(

Thế thì bàn đi,lại làm quả Diên hồng,hahahaha.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên