Bầu chọn bài hát yêu thích đợt 9 18/04-23/04/2007

Bạn chọn bài hát nào?

• Creep

Số phiếu: 5 0.9%
  • In my place

Số phiếu: 1 0.2%
  • Stand by me

Số phiếu: 2 0.4%
  • Sorry I love you

Số phiếu: 14 2.6%
  • Truly madly deeply

Số phiếu: 51 9.5%
  • Tong hua

Số phiếu: 104 19.4%
  • Wonderful tonight

Số phiếu: 7 1.3%
  • Vì sao thế?

Số phiếu: 21 3.9%
  • Khoảnh Khắc

Số phiếu: 0 0.0%
  • Set

Số phiếu: 2 0.4%
  • Một lần được yêu

Số phiếu: 142 26.4%
  • Now and forever

Số phiếu: 52 9.7%
  • Cơn mưa mùa đông

Số phiếu: 19 3.5%
  • When you tell me that you love me

Số phiếu: 117 21.8%

• Số lượng người bầu chọn
    537
  • Poll closed .
Hehe, bảo rồi mà, cấm bao giờ bon chen lại được với đời :)) Thôi chúc em Bành (gọi thế được nhở) may mắn vòng 2.

Thanks tất cả mọi người đã vote cho tớ và kêu gọi vote cho tớ. Được hơn 100 là ngoài dự kiến quá rồi :D Thực sự rất vui. Vì xưa nay thường có thi thố gì là đứng ngoài cả. HAO có hoạt động gì thì cũng đứng ngoài. Thi một lần và biết là vẫn có người sẵn sàng vote cho mình , dù ít hay nhiều, cũng là điều rất đáng vui rôi :x

Thôi mọi người sang tuần 10 vote đi. Con Chuột Chết nhé, đầy tính nhân văn và nhạc điệu .

Tong 2 tiếng ko ngờ MLDY lên được mấy chục phiếu. Đúng là ém quân tổng tiến công kinh thật :))

^^ poll tuần 9 này quyết liệt quá. Toàn bài hay. Cá nhân em thích nhất bài TMD của Vũ :D. Hay hơn cả Savage Garden B-). Ngày nào cũng bật lên nghe :)). Cả bài của anh Vương nữa, quá chuẩn luôn <:p

bài Một lần được yêu của bạn Bành Trung Hiếu khiến mình thật là rung động mãnh liệt
Cảm ơn chị Phương. Đây là lời khen đầu tiên dành cho em ^^

đang nghe Một Lần Được Yêu ...

thích quá T___T

tiếc quá ... lẽ ra vote cho bài này :((

thik cái giọng nam này ... manly + sexy + Coolz ... T___T
Cảm ơn nhận xét của anh Long, mặc dù nghe cứ như là đang đang nhận xét ... chứ không phải là giọng hát ý :p

...

Chị rất chi là kết bài của Bánh trưng heo nhá :x xxx giọng hay lắm hí hí ;;) ... nghe xúc động như hát cho mình ý :">:"> ...
Chị Thủy "CC" :p. Em cảm ơn lời khen của chị nhé, chị làm em phải mất ngủ mấy đêm đấy ^^

Một lần được yêu, phiếu thứ 75.
Chào Thân ái!
Em cảm ơn anh :D. Cảm giác được cả điều hành viên vote thế này thật là thích, hehe :D

Có đi thi mới biết bạn bè mình tốt thế nào. Cảm ơn tất cả mọi người đã vote cho Một lần được yêu ^^
Đặc biệt gửi lời cảm ơn tới bầu xô Thi Vân của tôi :D và Vân Anh, Kym Vũ, Xuân Phong, Biên, 12Lý2, 11Văn đã ủng hộ tôi rất nhiều:D
... Cảm ơn tất cả những lời khen và cả những lời chê của mọi người. Mong mọi người tiếp tục ủng hộ em ở vòng bán kết ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tiếc thật, giá mà poll tuần này kéo dài mãi. Đang vui!

@ốc: :"> hồi đấy tớ chưa biết dùng audition mà :-?? thật là lằng nhằng chết đi được :(( sau này cố gắng học hỏi thêm :x

Back
Bên trên