Bầu chọn đợt một!" người nhà quê nhất"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic , ra thế , cuối cùng lớp Tin sẽ gặp Hóa 2 , mong rằng chúa sẽ phù hộ lớp Tin :( ( nhục mặt quá :( ) ...
Hic , cái chuyện nhà quê này ... nhà quê thì đã làm sao đâu , thật sự , lớp tớ trên 40 người , mà chỉ có 14 người ở Hà Nội năm cấp II thôi :( thế mà vẫn học hành đỉnh cao như thường :D ... xì , cứ bằng được nhà quê đã rồi hẵng nói kênh kiệu về họ như thế !!
Chấm dứt topic đi Sơn ;) cứ để tiếp tục , chỉ thành chỗ chat thôi mừ :D

NÈ nè,từ đầu đến giờ toàn mọi người tự nhận mình nhà we thui,có mỗi tui là được người kahcs vote cho===> tui nhà we nhất:D :mrgreen: :mrgreen:

Ủa sao vaayj ta????? tớ rất chi là tâm đắc với cái chữ kí này đấy,ngồi tìm cả buổi sáng mới được<=== thế mà có người chê:cry:
Tóm lại là tớ nhà we nhất ,ngoại trừ cái chữ kí này:D :cool:

trên đời có ai tranh nhau chức nhà quê nhất ko ý nhỉ? 2 người này hay thạt,
thui được rùi, tớ quyết định thế này nhớ, có ai đồng ý ko nào?
cả 2 người sẽ cùng đoạt giải nhất người nhà quê nhất, đỡ phải tranh nhau, oai chưa kìa!:D

Mỗi chứ kí tớ quê nhất thôi, còn lại đều là chứ kí xịn.
Có au thấy chữ kí tớ hiện lên không ????????

Rất tiếc là tớ chả thấy gì cả. Trùi ui, nhớ mấy cái Code hồi trước quá, có viền nè, muốn màu gì có màu đấy, ghép tùy ý, đẹp mê ly, lại còn có thể cho chữ chạy xình xịch như tàu hỏa nữa chứ. Mấy cái Code bây giờ nghèo nàn quá, màu xấu ơi là xấu, nhìn đã chả muốn dùng rồi :(

Thì chính là không nhìn thấy, tức là nó không hiện lên nên tớ mới nhận chữ kí mình nhà quê nhất.

tôi bầu chọn bạn nhà quê nhất trường mình la bạn Phan Huu Sơn lớp tơ!
hê hê !hắn nhà quê lắm đó!

Đâu cần gọi đầy đủ tên cúng cơm ra như thế.
Vậy là tớ có được 1 phiếu bầu cho vụ nhà quê nhất rùi nhé.

Có , có thấy chứ Donjuan nhảy nhót tít mù hờ hờ , trông cực ấn tượng :D Sơn có cái chữ kí tuyệt đó chứ :D hay là mở một cuộc bình luận signature đi các ấy :D

1 hình vuông , lồng với 1 hình vuông nghiêng 1 góc 45 độ hò hò , nhảy hơi nhanh thì phải , Sơn chỉnh cho nó nhảy chậm đi , có lẽ là tốt hơn để nó nhảy nhanh quá ;)

Trời ,nghe bạn HA kể mà cứ tưởng HS là Hazy Pots sờ tơ:cool: :D Còn chữ ký của bạn ý thì như tấm bảng ma thuật:D ;)
Thế này thì nhà we sao được,sành điệu thế còn gì:mrgreen:

Có nhà quê mới có Hà nội ờ. Không có nhà quê Hà nội không có thóc lúa mà ăn ờ.
Anh là người nhà quê nhất, có em gái nào muốn về quê anh chơi không?:D

trời anh Tuấn phát biểu câu hay wa', có ai chịu trao vương miệng lại cho anh ý ko?
đề nghị mọi người post bài đúng chủ đề, đặc biệt là Hữu Sơn

Thôi cẫi nhau nhìu quá, mệt lém, sao mọi người thích nhận mình là nhà quê lém à! ok con gà đen luôn, đọc luôn bnảg xếp hạng nhé, ở dưới (hee , cho câu bài tí nhé bạn giao)

tôi thấy các bạn toàn nói chuyện tào lao gi y!noi chung la bạn nhà quê nhất khối la bạn Hữu Sơn lớp mình!

le anh oi, co can phai "khoe" ve thanh tich bong da lop minh nhu the ko?
, cang nghe thi cang nguong, hi hi, lop co 7 mong mi chinh canh nen thua la phai, the nen ta moi phai di co vu cho lop khac chu
nhugn ma moi nguoi oi, the nao thi moi la nguoi ko nha que?ma le anh nho, tai sao lai co nguoi xem da bogn ma ko co cam giac gi nhu may nhi?, tot nhat la may nen tap xem Man cua tao da di, de yeu bogn da di, the no moi mo mang duoc, ca Becks cua tao nua, phai nghi rang duoc xem Man da la 1 dieu hanh phuc, nho chua?, hi hi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên