bảo vệ HAO_đệ tử connnnn cụa sư fụ

Bùi Thu Trang
(Liverpool)

Moderator
1. Kính chúc đồng chí bảo vệ HAO một sinh nhật vui vẻ, cả làng HAO biết ơn đồng chí đã ko quản ngại đêm ngày, khó khăn cũng như nguy hiểm mà hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc. :dazzler:

2. :beerchug: dzôôôôô, hêhê, đệ tử con, chậc, mới đấy mà đầu 2 đít lênh đênh rồi con nhỉ, cơ mà năm nay lại là lần đầu xa vợ hỉ, cảm giác thế nào con? :rolleyes: :D ;), làm điếu thuốc con hỉ, sư phụ hiểu ý vác cho con cả bao đây, vinataba chính hiệu nhá, hôm nay cho xả phanh tẹo, nhể :D

Sinh nhật vui vẻ đtc ngoan!!! :)>- >:-D<

Đính kèm

75.3 KB · Xem: 99
Chỉnh sửa lần cuối:
Hì, chúc mừng sinh nhật lần thứ hai hai hai hai hai hai (cà) lăm đồng chí em! Dẫu có xa xôi, cách trở xin em đừng quên ngày nào cả mấy chúng ta cùng chung "trường" :D Tặng em cái hình cho đỡ nhớ này! :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng nào nằm trong chăn sướng thế kia???

any way, Chúc mừng sinh nhật mày. Chúc thành công nhé :D

Cám ơn mọi người rất nhiều, sáng dậy mở mắt ra đã gặp được bao nhiêu lời chúc rồi.

To SF: con đang bỏ thuốc rồi, hì hì, nhưng mà hút Online thì thoải mái. Con với SF mỗi người 1 bao. Hehe, nhưng mà ko hút Su vờ lia đâu nha, cái đó ở nhà có 2 nghìn 1 bao à.

To chị Giao: Em thì sao quên được, hôm đó mấy chị em "quần" cho em nát tươm, mãi mới lết được về nhà, bài học nhớ đời.

To Hà: Yên tâm, rồi cũng đến lượt mày lên thớt thôi à, đừng có nóng ruột mà hỏng hết cơm cháo.

dtc đã viết:
To SF: con đang bỏ thuốc rồi

xời, cái này nghe ổn này, thế mới đáng mặt dtc sf chứ, nhờ hahaha, ngoan, ngoan lắm!!! sf mát cả lòng mát cả dạ hàhàhà. Đúng là sn có khác nhờ, thông báo cái tin nghe nở mày nở mặt hẹhẹ ;) :p

ui ui ui :) :) bon anniversaire :), heh vốn liếng tiếng Pháp nhà em còn đúng tưng ấy.

Nhìn cái ảnh nhớ quá đi mất! Bao giờ cho đến ngày xưa, nhỉ :D !

Oe oe, rõ là khổ, lần trước nhậu nhẹt tá lả với cái đ/c "trong chăn" mà không biết :D... Thôi thì chúc đồng chí cố gắng tu thì tu cho chót, lúc nào ta về mà có dịp gặp nhau thì lại đi "trốn tù" nhẩy ;)

Bon anniversaire!

Chúc mừng chúc mừng. Chúc mày sớm nhận được cái hộp đấy để hàng ngày khỏi phải ra trước cửa ngóng :D . Khi nào có kết quả đưa lên mạng cho anh em xem nhá...

Sắp qua một ngày, một ngày đặc biệt hơn những ngày khác vì có một người đặc biệt ra đời :D Em cũng thò cổ vào chúc mừng anh Trực phát, chúc anh ở nơi xa xôi dẫu không có hậu phương bên cạnh nhưng vẫn bền gan giữ vững an ninh cho làng ta.

Chúc anh Trực sớm hoàn thành nhiệm vụ mà đảng và nhà nước phân công, chiến thắng vẻ vang, diệt hết địch xong năm sau về lấy vợ...:D...

Back
Bên trên