Bản Chất Tình Yêu : Cho Hay Nhận

eo oi ko thể chụi nổi anh nay....đề nghị mod phải lock hắn 3tháng cho hết làm ăn đc de`....!!!

lock anh 3 tháng để em mặc sức tung hoành à?? còn lâu !! hehehehe :D

Ban T với em F có vẻ tâm đầu í hợp nhỉ...hé hé... Có lẽ một t.y mới đây...e hèm...xin chúc mừng... ;;) Mãi mà chẳng được một sao...phải tiếp tục câu bài thôi...

hic... bạn Vân phát biểu hơi bị linh tinh đấy!! phát biểu vô căn cứ!!! :D

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
hic... bạn Vân phát biểu hơi bị linh tinh đấy!! phát biểu vô căn cứ!!! :D

Đâu có... thì người xưa thường có câu ..." yêu nhau lắm cắn nhau đau"...chẳng nhẽ lại sai.. :-/ hic hic thôi nếu sai thì xin thứ lỗi vậy..

Uh đừng ngượng Thắng ạ,có gì cứ nói để anh em giúp hộ không phải ngượng đâu:D

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Uh đừng ngượng Thắng ạ,có gì cứ nói để anh em giúp hộ không phải ngượng đâu:D

Chí lí ... chí lí....Có bạn bè để làm gì...chỉ phục vụ những lúc như thế này thôi... :biggrin:

hic.....hic...đã biết mặt mũi ng ta như thế nào đâu???

đừng trêu em...anh T lại ngượng thì chết.hehehe.....ma anh ý nhận làm em trai em rùi..

eo con trai mà dễ xúc động thía.........như con gái ấy.........

ai bảo là anh xúc động?? đang nghĩ xem là quyết định của mình có sai lầm ko đây!!!

thôi nhé .thích thì đi mà ra YM nhé chứ lên đây post bài ko chất lượng thì mod buồn đấy!!!!

ok!! đấy là em nói đấy nhé!!! đừng có mà trách anh đấy!!!

yêu là khổ lắm .tốt nhất là ko nên yêu........hãy để cho đời đc thanh thản.......amen!

thôi ko câu bài nữa, có gì thì chat nha!!!

Các bạn nói lạc chủ đề quá, cho mình phát biểu vài câu với...

Có ng` từng bảo với tớ là con gái rất "tham", nhưng thực ra tớ thấy con trai là loài sinh vật tham lam nhất, khó hiểu nhất trên đời:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ấy nói thế vì ấy là con gái thôi!!! Tớ thì lại thấy con gái là khó hiểu nhất trên đời!!! 1 nhà bác học có thể tìm ra lời giải cho 1 bài toán khó, nhưng ông ta ko thể giải thích đc những hành động kỳ quặc của con gái ông ta!!! hic...hic...

ông ý là ông nào thế hả anh Thắng.........con trai và con gái chẳng có ai lạ lùng cả chi vì họ là hai giới khác nhau...thế thôi......muốn biết thì cứ hỏi bọn con trai xem.......(anh T ý)

Back
Bên trên