Bản đề án cho Year book 01-04

Ai ý nhỉ? đã viết:
Ấy ơi sao ko để bạn ĐỖ VIỆT làm đại diện lớp ấy hả :D tớ thấy bạn í "năng nổ" lắm!
Bóp cổ chết giờ, tớ năng nổ gì ? tớ không biết làm gì đâu, đừng bắt tớ làm gì nhá! :)
Trò này cũng hay nhỉ!

Tớ chỉ theo Heo Mọi thôi... ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người ơi, hôm nào họp bàn về Yearbook thì bàn luôn về cái MADE IN 12 đi, tập hợp mọi người đầy đủ không phải chuyện dễ đâu!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Vân ơi, Made in 12 cuối năm mới làm cơ mà, bàn làm gì sớm thế. Theo tớ trước mắt cứ tập hợp đầy đủ các lớp và có một ban đại diện nghiêm chỉnh đi đã.

Hic hôm trước quên mất không đi họp,xin lỗi cả nhà .Thế hôm trước đã họp được cái rì chưa vậy

Bàn sớm để vào trong năm chỉ việc thực hiện thôi, lại còn phải làm yearbook nữa, không ít việc đâu!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào mọi người,
Xin lỗi là hôm 2/7, tớ không đi họp. Mọi người cũng không ai liên lạc với tớ nên tớ không hề hay biết, dù là hôm đó tớ học ở trường cả buổi sáng. Sau hôm đó thì có Phượng gọi điện lại thì tớ mới biết và biết lần tập trung sau là 16/7. Tớ nghĩ là nên có một danh sách đẩy đủ ban điều hành với số phone cho tiện liên lạc, bởi vì có những người như tớ không có nhiều thời gian lên net đâu.
To Trung Hải: Mày yên tâm, lớp mình ít ra là có tao, còn có thể có cả Trung Dũng và Khánh Huy nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
ai cha moi nguoi nang no cho cai year book qua nhi !
to :Thang Hòa lop minh cu may ra lam dai dien day ,can anh cua Viet Anh ,hay cau đội physicII cu goi tao nhe

ai cha moi nguoi nang no cho cai year book qua nhi !
to :Thang Hòa lop minh cu may ra lam dai dien day ,can anh cua Viet Anh ,hay cua đội physicII cu goi tao nhe

Yêu cầu tập trung mọi người lại lần nữa được ko? Bây giờ tớ mới đọc topic nên mới biết.
Thế mọi người định làm thế nào?

Back
Bên trên