Bạn thích làm gì đi đâu offline Mr HAO hè này?

Bạn thích làm gì Offline Mr HAO hè 2006?

• Số lượng người bầu chọn
    45
Nguyễn Mỹ Hạnh đã viết:
anh Hoài =))
anh Hoài ơi, anh có thay đổi ý kiến đi dự thi ko, em vào làm giám khảo cho ;;)

Anh làm giám khảo :D chốt lần cuối luôn, không kỳ kèo j nữa đâu nhé :D

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
ôi thôi xong,đụng đúng sở đoản b-( :(( từ trước đến giờ toàn đi nghe hát karaoke chứ có bao giờ đi hát đâu :((
thế thôi cho a xin, a ko đi thi đâu :D\
thủy lăn là dc rồi,cần gì trượt patin :p

.. á à. ... :)) .. :)) a Xòe nhớ em nhé .. :)) :)) ... =)) ... anh cứ nhớ em đấy .. em lăn em đè bẹp ng` anh Xòe .. :x ... >:) ... :nono: ...

.. ah mà btc mr HAO hè này chả ai về Vn :| .. có khi phải lập btc off mrHAO mất chị Y nhỉ :)) :)) .. :mrgreen:

Mr HAO có nhiều CTV ở Vn mà, lo gì. Chị em mình làm quả off ở Europe đê

Trần Bích Thủy đã viết:
.. em muốn đi bơi thuyền :( ... em chưa đc đi bơi thuyền bao h :( :( ..
Cái này thì đợi special one chứ em? ;)

Chứ còn hội này mà bơi thuyền thì chỉ có trò lật thuyền của nhau là vui nhất :))
Hay là đi bơi thuyền rồi lật thuyền đi mọi người ơi ;;) ;;) Vui cực :D b-)

anh em thích đá bóng thì vào CLB thể thao đăng ký để đặt sân đá luôn,anh em đá trước,đợi các Mr hao đủ đội nhấn chìm luôn :mrgreen:

Thằng + lấp topic ở box thể thao chưa :)), anh vào liền, cho tập dợt trước, cả tuần về đến sáng nay mới làm được một trận với bọn gà Ngoại Giao. Đá được có 1 hiệp mấy chú ý đã ức chế quá tí đánh nhau 8-}. Mà chú có cái avatar vãi quá :))

Bóng rổ có đủ đội ko đây :(

BGK Hạnh ghê quá :(, đánh lẻ quả Europe à :(

hoai` anh dau raoi` ... la`m tran bong ro nữa chứ nhỉ... báo cao' nếu mà có đi câu ca' thi` em xin thầu vụ này hehe ... có thể kết hợp cả câu cá lẫn gia lâm :D

----------

tai. sao ko làm party ở bể bơi sao mai nhi ???

anh HA về rồi à :D mà sao lại gọi bọn Ngoại Giao là bọn gà :(

ơ thế em chưa xem đội bóng đá trường em đá à :D :p

:|, thế còn con gì đá bóng kém hơn ko nhỉ:-?
Mà bọn anh toàn đá với một hội thôi mà :D, còn có thể có một số hội khác đá hay hơn nhưng chưa được gặp :D

chúc mừng sinh nhật Hoài Anh, đang ở VN thf tổ chức đi chú ;)

hờ hờ, ko tổ chức off Mr HAO thì hơi phí :)) Với lại hè này nhìu ng` về VN nên cũng pải cố làm 1 phát cho ra trò, nhẩy ^^

heheh sao lại 1 phát hả tút tít .. :D ... mấy phát ý chứ ... :"> ... :D :mrgreen: ....

anh HA chờ em về cho em đi ăn sn mới :(( :(( huhu để 1 góc bánh gato lại cho em nhé .. :D :mrgreen: :"> ....:p ...

... sao mọi ng` có vẻ thích hát hò cây nhà lá vườn thế ạ :( :( ... những ng` ko biết hát như em thì chỉ đến ngồi nhìn và ngắm thôi ạ :(( :| :(

Thủy lại tào lao :D rõ ràng lần gì nghe tri kỷ hát voice hơi hay luôn :D lần đấy có cả anh Hoài Anh nữa thì phải :D
Về lên làm vài bài UHP thất tình :x tri kỷ ạ :))

em cám ơn anh Toàn :D, anh Toàn thi Mr. HAO đi cho đủ đội bóng rổ :))

Thủy hát à? Anh vẫn còn một bài Thủy hát ở trong I-tunes :)), khi nào cần thức khuya học bài là mình lại vác ra nghe :-"(j/k) :D. Đùa chứ em Thủy hát hơi bị hay :D, sao lại ko biết hát:D

hì, mấy phát thì mấy phát, cho vài chục phát ss Thỏ lại đi ko nổi, kêu em oai oái thì khổ ss :p
^^ em mới là ng` ko hát được, chứ ss Thỏ mà ko hát được á? Hôm trước down đc 1 bài về ss hát hay mà :|

em chúc mừng sinh nhật anh HA nhé :"> :D

Big ơi cây nhà lá vườn vẫn khác chứ ;;)

mà chị định chiêu mộ BTC off thật ý chứ :eek: :D :p

thôi cứ hát hò gì là cho em ngồi ngắm :(( em mở mồm ra thì trứng cà chua bay vèo vèo 8-}
Big hát hay lắm, ko hát phạt :mrgreen:

cho anh Tú làm party ở SM, mặc bikini, toàn bộ BTC BGK thí sinh ăn party trên bờ ngắm :mrgreen: :"> :D :D jk anh tha tội cho em :D :((

mình có được mượn sân Ams ko nhỉ? nếu ko thì các anh thấy chơi ở sân nào ạ? em thấy ý tưởng bóng bánh có vẻ hay :D :x

cái thời tiết thế này mà đi xem bóng rổ với bóng đá thì chỉ có chơi buổi tối thôi ạ 8-} .. chứ cứ tầm tầm sáng đên 4h chiều thì có mà CĐV cháy đen thui :)) :))

đội bóng GAl FC (đội bóng của trang galworld) đang có lời mời thi đấu với tuyển Mr HAO :D

có Hoài anh và ku + ở đây tham gia nhiệt tình ở box thể thao mà cũng đang ở Vn nên có gì mọi người thu xếp lập đội đi nhé :D có gì còn trả lời đội bên kia :p

:D:D: hehhe thế Biên em thí sinh tiềm năng mr HAO lại là admin Gal + chơi cho GALFC thì ko đc rồi .. :| :| .. em Biên ơi tính lại đê >:) >:) ... :)) ... em Biên đá cho bên nào bây h ;;) ... :mrgreen: ...

Back
Bên trên