Bạn sẽ bầu ai làm tổng thống?

Lưu Công Thành
(congthanh)

Điều hành viên
Nếu ngày mai là bầu cử tổng thống, bạn sẽ chọn ai trong những người này?

Ko có mục "Chẳng là ai trong số này" thì làm sao mà bầu được :D

Chẳng có cơ sở gì để mà bỏ phiếu cả. Quan trọng nhất là người đó phải làm cho tôi tin được là họ có đủ khả năng ngồi vào cái ghế đó. Đó không nhất thiết là người có năng lực nhất, mà phải là người giỏi thuyết phục nhất hoặc giỏi đe dọa nhất.

Neu la toi thi toi se bau 1 my nhan, noi chung dan ba va chinh tri co nhieu diem chung, nhat la dan ba dep!

Uh mẹ nói có lí lắm! Mẹ mà ra tranh cử tổng thống thì con sẽ bầu cho mẹ, hìhì! Mẹ Lan number 1 mà!

Nếu đã là mỹ nhân thì chả cần bầu cô ta vẫn có cách leo lên được. Xưa nay anh hùng mấy ai qua được ải mỹ nhân?

Tui bầu tui có được không mọi người.....
Bỏ phiếu cho tui đề.....thôi tui sẽ làm Hiệu Trưởng trường ams cũng được.
Thay thầy Điện nhá....

Há há, có 1 chú giống mình, bầu nhà văn làm TT

Em bầu nhà kinh tế các bác ạ. thời buổi này dân giàu nước mạnh đã.

Nếu có nữ, anh bầu em Đàm Linh :D

Anh đủ điều kiện k0 anh Chi. Hình như ai thần kinh k0 bt là k0 được bầu đâu:D

Thì thần kinh nên anh mới bầu em :D

Được lắm, em sẽ đến BK vận động 1 loạt lũ thần kinh bầu cho mình.:D
Luật đầu tiên cho Vũ Đàm Linh ban hành sẽ là holocaust bọn TG:D và TK kiểu nó bầu cho đứa khác thì hỏng kiểu

nhà kinh tế thì biết cái quái gì, chỉ toàn biết nói một mớ lí thuyết trong khi trong túi chẳng có đồng nào=> tui ghét loại người này lắm, kô bao giờ làm được trò trống gì
chỉ có doanh nghiệp thành đạt họ mới làm được, vừa có kinh nghiệm trên thương trường, lại vừa có một kiến thức kô nhở về kinh tế, include những mánh khoé nữa => ăn đứt bọn nhà kinh tế cái của tiều gì gì đấy
còn nhà khoa học, triết học, nhà văn hả, thui cho tui xin, để yên cho họ làm việc của họ, làm tổng thống cái quái nào được
luật sư hả, thôi nhờ bọn này mà làm tổng thống chắc mình đi bộ dưới lòng đường chắc cũng bị tống tù luôn quá
quan chức cao cấp à, toàn bọn tốt nghiệp đại học tại chức thì biết cái gì, như ông Dũng đấy, tui nghe nói từng suýt ra quyết định xe máy biển chẵn thì đi vào 2,4,6 còn xe máy biển lẻ thì 3,5,7 thế CN thì xe nào đi, chịu thua luôn, nói thế có phần hơi đay nghiến, cũng chỉ là một số thôi nhưng đấy là sự thât, tin hay kô tùy mọi người
nhà giáo ưu tú ư, hay quá để dạy học là chuẩn rồi, đi đâu nữa
con nhà nòi chính trị thì chắc gì đã giỏi, xét sau
tướng giỏi thì đương nhiên là chỉ có đấnh nhau rồi
KẾT LUÂN: chỉ có nhà doanh nghiệp thành đạt là hội đủ tiêu chuẩn để làm tổng thống thui, chính vì vậy tui cũng đã chọn cho mình đường đi này :D

úi úi, nếu mà bầu những ngừơi như anh Quang làm tổng thống thì chắc nhân tài VN bị trù dập hết, ko ngóc đầu lên được:mrgreen:

Back
Bên trên