Bạn nghĩ sao về cuộc thảm sát ở Virginia Tech?

thằng này được đánh giá là một phần nghiện game counter strike quá độ nên có những hành động bắn giết như trong game
sau vụ này thì chắc ước mơ đi US của mình xa vời vì ko xin được visa roài :-s

Quân ơi, link của cậu bị down rồi à :-/ chết thật, bây h em mà sang Hàn cũng có gunman kiểu này thì chết :D nhưng xét cho cùng thì cũng tại "tự do kiểu Mỹ nữa" súng ống mua thoải mái thế :(

thằng này được đánh giá là một phần nghiện game counter strike quá độ nên có những hành động bắn giết như trong game
sau vụ này thì chắc ước mơ đi US của mình xa vời vì ko xin được visa roài :-s
Tin nói về nghiện game Counter Strike đã bị Washington Post dỡ xuống sau 2 tiếng vì thiếu căn cứ và bị phản đối ;)

Hic, không phải CS đâu:(, ở đâu chả chơi trò đó. Cái chính là chú này có vấn đề về mental:-@ , do căng thẳng~x( , do không thích ứng được với môi trường...8-}

Đã có báo tin là giống phim Oldboy... Cannes' Winner :|

Ko biết có phải thằng này tạo dáng giống trong phim ko
À mà Oldboy xem cũng được :D

Nếu phải trách đầu tiên thì trách chính quyền bang. Khi chính quyền bang cho phép thông qua các đạo luật về quyền sở hữu súng như hiện tại thì đương nhiên phải tính trước đến khả năng này và coi nó như một cái giá bắt buộc.

Rất tiếc là hiến pháp hoa kì có điều khoản viết rõ là các công dân Mỹ có quyền sở hữu và mang vũ khí(Second Amendment , bill of rights---->không muốn thì chúng nó vẫn có quyển mang súng)
Mà ở VA thì chỉ 12 tuổi đã được mang súng mới chết chứ!
Nguy hiểm, Nguy Hiểm!

Back
Bên trên