Bạn nghĩ sao về bố mẹ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...chán wá !! bỏ cái scholarship này thấy tiếc wá hà, chắc pa_ma cũng tiếc lắm !!? T_T

Nguyễn Hương Ly đã viết:
"Scholarship" là giề :-/
...con Ly kâu bài ghê wá...!?! mày ko hiểu mà cũng phải post cả 1 bài....ngắn tí tẹo như thế lên để hỏi àh ?!

...ông bà già dạo này...như thần kinh ý, hơi tí là mặt sưng mày sỉa, mà mình có làm gì đâu cơ chứ ---> pótay.org /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Hoàng Kim Anh đã viết:
...con Ly kâu bài ghê wá...!?! mày ko hiểu mà cũng phải post cả 1 bài....ngắn tí tẹo như thế lên để hỏi àh ?!

...ông bà già dạo này...như thần kinh ý, hơi tí là mặt sưng mày sỉa, mà mình có làm gì đâu cơ chứ ---> pótay.org /:)
ko bít thì hỏi :|
có giề mà kâu :(

hey
chào bạn
đọc topic này mình thấy rất cảm thông
hiiii
ai mà chả có lúc giận bố mẹ
như mình đây ngày trước ghét bố vô cùng, còn bây giờ YÊU bố nhất trần đời!:x

Bố mẹ dạo này chiều con quá, con lấy xe đi chơi mà bố mẹ chả nói gì, con tiêu tiền này nọ bố mẹ cũng chả ý kiến gì.... con ko múôn làm bố mẹ phải thất vọng và hối hận vi đã chiều con, con sẽ cố gắng học giỏi... :)

( i am chicki ^^ )

... chán quá +_+ ... chả còn từ gì ngoài từ bảo thủ 8-}

Càng ngày càng thấy iu và muốn có nhiều thời gian đi chơi cùng bố mẹ hơn...NGhĩ lại hồi trước hư hỏng thế nào lại thấy bố mẹ thật sự là những người ko thể thiếu :)

Trần Hoàng Kim Anh đã viết:
...chán wá !! bỏ cái scholarship này thấy tiếc wá hà, chắc pa_ma cũng tiếc lắm !!? T_T
Sao lại bỏ đang thuận buồm xuôi gió cơ mà.......Mà tao thấy bố mày thỉnh thoảng còn dễ chịu hơn mẹ mày đấy. Hôm nay là ngày trình diện cho bố mẹ cái bảng điểm không bít bố mẹ nói gì nhỉ

Còn lâu nhá, chị nghĩ em sẽ đưa ra cho ông bà xem hả !? em đâu điên, em còn phải hỏi xem vì sao tháng 2 em lại bị hạnh kiểm Khá chứ !! ---> bực mình !! lại còn phê luôn câu : " Thời gian gần đây.... tinh thần học đi xuống." ----> bựa chưa !!?
----> còn lâu mới trình, để xem đã !!..... ko iem toi

Hihi hôm nay vừa đi về mệt mà vẫn làm hết việc còn bảo mình đi ăn rì đi cho đỡ đói , càng nghĩ càng hối hận về hồi trước thía :)

bi h thấy iu bố mẹ kinh khủng...
Nhưng cũng buồn kinh khủng với cách xử sự như thế....

cáu ko chịu được
mk đã đói từ chiều qua trưa qua nhịn rồi tối hôm tr'c gần như ko ăn j`
chiều đã kêu đói loạn lên rồi
vừa ngồi xuống mẹ đã bắt lên thay quần áo
rồi bảo là đồ xấu tính đồ bẩn tính đồ xấu đủ mọi đưonwjgf lười chảy thây mk nói như kiểu tao là đứa xấu xa nhất trên đời ko nuôi thì thôi đã xấu xa thế thì đuổi ra ngaòi đường đi lại còn ngồi nói lắm
mặc quần bò ăn thì dek đ.c à
vừa học xong đã phải xuống phụ mẹ có lên d.dc dek đâu
nấu xong ăn đã bị đuổi lên thì bị chửi cho như j`
lại thêm cả thằng chó ý nữa mk lười chảy thây ra chỉ biết ngồi chờ ăn lại còn to mồm ức dek chịu được chỉ muốn đấm một phát vào mặt
lên đến nhà ức nghẹn cổ dek ăn đ.c nữa
lại nhịn

sigh ... tao đây nè ... bố mua thịt quay, mẹ làm sườn :|... ăn sườn ko ăn thịt ... bố " thịt ngon thế mà ko ăn " :|, ăn thịt " sườn ngon thế mà ko ắn " >.<" .... ăn cả 2 ... ( mấy lần ko ăn papa dỗi +_+ ... )

thỉnh thoảng lúc ăn nhưng mà cứ càu nhàu này nọ ... nuốt ko trôi ... vẫn phải nuốt ... trong khi thỉnh thoảng thằng em tao nói chuyện linh tinh trong giờ ăn --> " khi ăn ko được nói chuyện " 8-}

đến bữa ăn mà ko xuống --> " ăn đủ " bố tao đổ hết thức ăn >.<" .... có những hôm 8h ăn sáng ... 9h30 ăn trữa >.<" ( ngày xưa thôi :| )

*trang .... : ăn gì đi mày ^^ :), nhịn làm gì cho mệt ...

hê tự dưng mama hum nay hiền thế :))
lại rủ mình đi mua wa^`n áo ja`y de'p :D
~~> sg' :))

Bố mẹ cố gắng nmoij thứ cho con, dù là nếu bố mẹ ko thể bố mẹ cũng afford!
Iu bố mẹ!

Vừa mới cãi nhau với mẹ xong thấy buồn quá:((.Mong sao ngày mai sẽ làm lành với mẹ để còn xin tiền đi thác loạn nữa chứ:))

Mà soa bố mẹ nhiêu flucs ko hỉu mình, cứ thấy mình thik cái giè là nghĩ đi đú đởn với bạn! Ghét vật!

Bit điểm trước rùi mà ko phàn nàn rì , dù gì vẫn thấy thật tội lỗi :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên