Bạn làm gì khi đang yêu ???

hihihi!!!! em biết là nó ko xấu xa!!!thì em có nói là xấu xa đâu!!! chẳng qua nghe cách anh nói hihih......hơi ...hơi xấu xa thôi :))

Híc, vấn đề tế nhị khó nói, hiểu nhầm là chuyện thường:D

vâng!!! nên xin đề nghị anh cwus tưn nhiên nói thẳng nói mạnh!!!!đừng ngại ngùng chi anh ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) =D>

Thôi, các em còn bé, còn ngây thơ:D. Lúc đấy rồi hiểu sau:D

Chỉnh sửa lần cuối:
okay! okay!!! ko hỏi nữa!!!! ko phải vấn đè bọn em bé nha!!!!mà tại sợ anh ..........ngại thôi đó :)) =D>

Híc, anh ngại các em còn bé:D

NH Trí Dũng đã viết:
Bứt rứt đâu phải chỉ khi làm gì có lỗi. Nó còn có nghĩ kiểu như là chân tay bứt rứt muốn làm gì nữa mà
Làm gì vậy anh ? Em không hiểu !

Không xấu xa vì đó là cảm xúc khi đang yêu phải không anh ?

Nếu mà yêu nhau thì làm gì nhau chả được, cứ tự nhiên thoải mái.
Vườn hồng có lối nhưng chưa ai vào :D :D

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Không xấu xa vì đó là cảm xúc khi đang yêu phải không anh ?
Gần gần như thía em ạ:D
Chú Hưng cẩn thận nhé. Post trong 1 bài thôi. Anh câu cũng chỉ trong 1 bài chứ không toé tung ra đến 4 5 bài như chú đâu

Khoa học bây giờ đã cm là thế hệ sau thường "trưởng thành" sớm hơn , phát triển nhanh hơn thế hệ trước.Anh Dũng cứ nói thẳng, ko ngại bọn em nhỏ tuổi đâu !!!! :)) :)) :))

Hic, nhỏ thì cũng kém anh có 1 tuổi thôi anh Trí ạ!
Mà ông Lê Hưng này, chán thì thui đưng vào, vào làm rì,cuối cùng ra là fishing:D
Yêu mỗi người có cách thể hiện khác nhau, ko có cái rì chung cho mọi người cả,nên có cái người này cho là xấu, có cái ko muh

Thôi, cứ giả vờ, bọn em chắc hiểu hết rồi ý mà:))

Hiểu hết rùi thì bọn iem còn cần anh giải thích làm gì nữa ....
Anh thông cảm, tuổi nhỏ ham hiểu bít. Xin anh khai sáng đầu óc tụi iem.... :))

êu!!! anh ý đã nói là ko nói!!! anh ý ngại mà !!!! chúng ta đừng nên bắt bẻ anh ấy!!!! khổ thân anh ý~ thôi cso ai có kinh nghiêm thì lên chỉ giáo nữa đi :))

Back
Bên trên