Bạn có thông minh hơn thằng bé lớp 5 ko?

thôi liêm sex đi về với công việc sex hàng ngày đi =)) về với lệ đêm đi =)) khỏi bon chen làm gì :-j :D có gì đâu mà nói xấu nói đẹp :-j no prob :-j coi như xong rồi thì thôi :-j nói lại làm gì :D

Tao cũng đang định trở lại công viêc sex của mình đây ;;) . Mà sao mày ko trở lại công việc soi hàng của mình đi =)) =)) =))

:-j Tớ biết thằng nó chôm nick của tở rôi. Đấy là thằng bạn tớ ở CVA nó ko có nick nên nó mượn của tớ (mượn lúc nào tớ cũng chả nhớ nữa :)) ). Mà thằng bạn tớ nó giải thích là các ấy cứ lấy máy tính casio fx .... nào đó bấm thử 2003^1^2003 xem nó có ra 2003 ko^_^. Ý thắng bạn tớ nói là phải thêm dấu ngoặc như thế này ----> 2003^(1^2003) mới bằng 2003 ^_^.

chân thành mà nói thì các nhà lịch sử thế giới chưa có ai công nhận ông "vua Hùng" nhà mình đâu
chỉ có mấy bác VN nhà mình công nhận để làm dày thêm cái truyền thống lịch sử thôi

chứ anh em nghĩ xem vua hùng niên hiệu là gì,có gì chính xác để chứng minh niên đại các bác vua hùng nhà mình ở! cái này hỏi là mấy bác sử học nhà mình bó tay ngay thôi!

nên về chuyện đời vua Hùng muốn trả lời được nên đọc lại các truyện cổ tích sẽ có câu trả lời chính xác :)

hum... thực ra có nguồn tin cho rằng lịch sử nước ta chỉ co 2500 năm thoai ( bat dau tu 500 nam trc CN)
4000 năm ---> 2500 năm thì không ai muốn cả nhưng nghe hợp lí vì 32 đời vua Hùng(lúc đầu ko biết là có 32 :D) kéo dài được 500 năm :))

Back
Bên trên