bạn đã refresh bản thân mình??????

Nguyễn Linh Chi
(thanchet_ngoi_xobep)

:> Hè về, một đống thời gian được xả láng làm những gì mình thích ;) ;) .Vậy bạn đã làm gì để tự refresh bản thân mình?????????CHia sẻ nào...... ;;) ;;) ;;) ;;)

Năm này ah ? Có năm nào mình refresh đâu, chắc là chưa, có bạn nào có cách "hay ho" nào chỉ hộ cái.

hic
thế cái topic này lại giống cái What 've u bên doin' hả:)

Nguyễn Linh Chi đã viết:
:> Hè về, một đống thời gian được xả láng làm những gì mình thích ;) ;) .Vậy bạn đã làm gì để tự refresh bản thân mình?????????CHia sẻ nào...... ;;) ;;) ;;) ;;)

Hè này nằm buôn điện thoại với em Chi nhiều quá nên chưa có thời gian refresh gì hết ;))

Chán bỏ xừ! Hè gì mà buồn ko còn gì để nói thêm nữa! Tiện cho hỏi luôn cái này nha mọi người: bị người ta "đá" thì đau hơn hay là "đá" người khác thì đau hơn?

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Chán bỏ xừ! Hè gì mà buồn ko còn gì để nói thêm nữa! Tiện cho hỏi luôn cái này nha mọi người: bị người ta "đá" thì đau hơn hay là "đá" người khác thì đau hơn?
cả 2

nghi~ the^'

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:

học võ gì thế :-/

Tào Mạnh Đức đã dạy "thà phụ người còn hơn để người phụ mình", mình chưa kịp "phụ" mà đã bị "phụ" rồi thì đau hơn chứ nhỉ :D.

Học, thế thôi HỌC HỌC + HỌC :(( NGỦ NGỦ + NGỦ :)) ĂN ĂN - ĂN :( CHƠI CHƠI + CHƠI >:)

Thanks mấy bác nhé! Mà sao chỉ thấy mấy bác nam có ý kiến thui thế nhỉ?
To Minh: võ đấy thì phải trải nghiệm mới biết, nói ko biết được đâu!
Bạn Phong cũng nghĩ như thế hả? Thế thì tui lại thấy Tào Mạnh Đức (ông nào đấy?), bị người ta "đá" đau quá nên mới có cái suy nghĩ thiển cận ấy thôi!

Theo tui thì bạn Ngọc Anh vừa đá vừa tiếc đứt ruột nên mới có tâm trạng đá đau ngang ngửa bị đá , quả là tình sâu nghĩa nặng =D> , Tào Mạnh Đức là cái ông ngồi trong nhà vệ sinh 24/24 , chờ đứa nào vào là chơi " Đồ " :)) ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Phong cũng nghĩ như thế hả? Thế thì tui lại thấy Tào Mạnh Đức (ông nào đấy?), bị người ta "đá" đau quá nên mới có cái suy nghĩ thiển cận ấy thôi
Tớ hả? Tớ chỉ là người trần mắt thịt, đâu dám sánh ngang cùng Tào Tháo, tớ chỉ xin trích dẫn câu nói của cổ nhân thôi :D.Còn tớ thì....

Ấy quên mất, nếu nói đúng chủ đề thì mình phải refresh hàng trăm lần chứ nhỉ, mạng leng teng, thỉnh thoảng lại kick refresh :)):))
Tào Mạnh Đức đã dạy "thà phụ người còn hơn để người phụ mình", mình chưa kịp "phụ" mà đã bị "phụ" rồi thì đau hơn chứ nhỉ .
Chắc là vì người "phụ" bạn Phong cao tay hơn, áp dụng ngay, chứ ko lần chần :)):))

Thằng này, chuyên môn nói linh tinh, không ăn nhập gì cả, người ta hỏi cái nào đau hơn chứ có hỏi bạn Phong bị đá bao nhiêu lần đâu .

Trần Thế Phong đã viết:
Thằng này, chuyên môn nói linh tinh, không ăn nhập gì cả, người ta hỏi cái nào đau hơn chứ có hỏi bạn Phong bị đá bao nhiêu lần đâu .

ơ` thì bây giờ có người hỏi bạn Phong bị đá chưa;;)( cái này là hộ^^), và nếu đá thì đá mấy lần:D( cũng hộ nốt:p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Linh Chi đã viết:
Fresh chết liền!!!!!!!!!!!!
Thôi khỏi đi không mình lại mang tiếng biến thái!

Đoàn Duy đã viết:
Theo tui thì bạn Ngọc Anh vừa đá vừa tiếc đứt ruột nên mới có tâm trạng đá đau ngang ngửa bị đá , quả là tình sâu nghĩa nặng =D> , Tào Mạnh Đức là cái ông ngồi trong nhà vệ sinh 24/24 , chờ đứa nào vào là chơi " Đồ " :)) ...
Thanks nhìu vì đã chiếu cố quan tâm nhé! "đá" thì đá việc gì phải tiếc. Chẳng wa hỏi thế để xem mọi người nghĩ sao thui! Mà nói thật, tui đâu có cái diễm phúc được đá người khác chứ?

Back
Bên trên