..:::BưỚC rA tH3' gIỚi.::FEsTiVAl 5 TRưỜnG::.28-5.:.HOàNh TRáNg!!!::...::

Nguyễn Hoàng Hà
(Leohearts)

Điều hành viên
Các bạn là những bạn trẻ năng động của thế hệ 8x, vậy đã bao giờ các bạn được khẳng định mình trong một môi trường giao lưu rộng lớn gồm 5 trường THPT top nhất của Hà Nội, nơi hội tụ của những nhân tài?

Các bạn đã từng có rất nhiều ngày hội của lớp của trường, vậy đã bao giờ các bạn được tham gia vào một ngày hội hoành tráng của 5 trường THPT đứng đầu Thủ đô?

Cơ hội của các bạn đã đến rồi đấy!!!!

Hãy đến và tham gia vào chương trình giao lưu Văn Nghệ - Hội Trại - Thể Thao mang tên "Bước Ra Thế Giới" để được hòa mình vào một không khí mới lạ.

Chương trình sẽ là sự kết hợp hài hòa giữa tính năng động, sáng tạo của tường Hanoi - Amsterdam, một chút trầm lặng, thanh tao của bông sen vàng giữa lòng thành phố của trường KimLiên, hay sự cuồng nhiệt vào hào hứng đến bùng nổ của trường ViệtĐức, cùng với nét tươi trẻ, sành điệu của trường TrầnPhú, và cuối cùng là nết duyên dáng mang tính hơi hướng truyền thống, toát lên từ mái trường cho đến từng học sinh của trường THPT ChuVănAn!!!!!!!!!!!

Vậy, bạn sẽ đứng ở vị trí nào trong một môi trường đa văn hóa này?
Hãy đến với chương trình để chứng tỏ bản sắc và phong cách của trường bạn.​

Be Sparkling, be yourself​

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++​

Đến với chương trình "Bước Ra Thế Giới" các bạn sẽ:
- Được tham gia vào rất nhiều các trò chơi và các cuộc thi vô cùng thú vị và độc đáo.
- Được chiêm ngưỡng những gian trại đầy tính nghệ thuật do chính trường bạn thiết kế.
- Được thưởng thức những món ăn từ những gian hàng do chính bạn của các bạn phục vụ.
- Được cổ vũ cho những cuộc thi đấu thể thao đầy hứng khởi.
- Đặc biệt! Các bạn sẽ được thưởng thức một chương trình văn nghệ đặc sắc với sự góp mặt của những cây văn nghệ tài năng đến từ chính 5 trường phổ thông tham gia.

Vậy các bạn còn chờ gì nữa mà không bắt đầu kì nghỉ hè năm nay bằng một chương trình ALL IN ONE sôi động như vậy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++​

Chương trình do ICED - Trung tâm tư vấn và Phát triển giáo dục kết hợp với Đoàn trường của 5 trường THPT Hanoi - Amsterdam, Chu Văn An, Việt Đức, Kim Liên, Trần Phú tổ chức, với mục đích tạo một sân chơi chung cho học sinh thủ đô cùng nhau giao lưu học hỏi, để tạo cơ hội cho các bạn học sinh được phát huy hết sự năng động và tiềm năng sáng tạo, để các bạn tự bộc lộ bản thân, tự khẳng định bản sắc của trường mình trong một môi trường rộng mở. Chính vì mục đích đó mà chương trình hứa hẹn rất nhiều điều đặc biệt.

Được đầu tư vơi kinh phú rất cao, nhưng tất cả mọi công việc triển khai thực hiện đều do các bạn học sinh của 5 trường phổ thông thực hiện. Từ khâu giàn dựng kịch bản chương trình đến việc trang trí sân khấu, trại, và ngay cả người dẫn chương trình của buổi hôm đó, cũng đều do các bạn học sinh thực hiện. Ban tổ chức chương trình, không ai khác, chính là các bạn học sinh, làm việc dưới sự hỗ trợ của ICED. Vì thế chương trình không chỉ rất hoàng tráng, mà còn mang đậm phong cách học sinh của từng trường.

Hãy đến với chương trình để cùng "Bước Ra Thế Giới", để khám phá, để khẳng định, và đặc biệt để enjoy một FESTIVAL lớn nhất từng được tổ chức cho lưa tuổi teen chúng mình.

Chỉnh sửa lần cuối:
ho` ho` ............ có vẻ vui đây .......... hix hix ......... chả bít hôm đó mình có rảnh ko ? ko thì đi luôn

7.00am -> 8.00pm :D

sẽ có bữa ăn free vào buổi trưa :D

địa điểm là tại trường CHU VĂN AN :D

Back
Bên trên