..:::BưỚC rA tH3' gIỚi.::FEsTiVAl 5 TRưỜnG::.28-5.:.HOàNh TRáNg!!!::...::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chị Vy bức xúc thía b-)
ai trả tiền dthoai cho e b-) cố định cũng được b-)
hay là đưa 200k cho e đi :mrgreen:

Hie, đồng ý phê bình các bác lớn tuổi b-)

Nhà chị thì khác gì đâu,một buổi tối 20 cú gọi đến và 30 cuộc gọi ddi ,kể cả di động,bóa ta,bao giờ thì người ta đi thu tiền điện thoại nhỉ?..để em rình trc,xé béng cái tờ hóa đơn đi,o bố mẹ nhìn thấy chắc chít mất..hichic

Trại của trường mình 8-| nhìn đây nó thế thôi chứ thực tế thì khá hơn rất nhiều ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
sao anh Tuấn ko lên đây nhỉ
hôm nọ mệt quá ko ở lại dọn mong các bạn thông cảm
lần sau mong các bạn nhiệt tình giúp cho
nhìn các trường khác bao nhiêu người làm mà trường minh chẳng đào đâu ra người nhiều lúc tui chán lém
cứ hỏi những ng` tham gia như Vy, Mai và các bạn lớp Sinh thì biết

Hơ , thèng Nam nói thế này thì mình có được ghi công k nhỉ :>
Sao cái trại này lên ảnh trôg tàn tạ thế :)) ở ngoài khá khẩm hơn nhìu,chắc tại a Caro lấy góc độ k đẹp thoai b-)

Hie, bi h mới bít thèng Nam tên là Hoài Nam :D PM tao nik mày phát Nam ui :biggrin:

uooif nhinf anhr này cũng biết được độ hoành tráng rùi..........:))..............trông kô khác thuyền của Robinson vượt biển mấy.....:))..............như có lẽ đây là cảnh buổi sáng....................:D.................nhưng buổi chiều phải nói nhờ mấy tiết mục của Amser......mà giữ chân mình lại mấy cái của các trường khác khá nhạt......:D.......đấy là nhưng cái xem được....................công nhận màn sexy dance của Anh 2+Pháp khiếnkoo khí thay đổi nhiều so với lúc mấy bạn hát trống cơm..............ngay sau đấy lại biểu diễn thời trang chứ.......................:D.............cho vào đấy phí quá..........ép lại tí nữa thì hay...................nhưng quả thực xuất sắc................:D.......bạn nào thiết kế mấy bộ đấy thì nên đi thi khởi nghiệp đê...............người mẫu trong Pro thía..........người nào cầm 1 cái gì đấy.................nhưng thấy quả cầu với giáo là sành điệu nhất.....................nhân tiện cho hỏi bạn cầm giáo tên gì thế.........:D......trông tây thế:D

Hơ nhân tiện có bạn<anh> Long nói, quảng cáo phát : thời trang của Pháp 1 đấy ạ :biggrin::)>- toàn nhân tài thía cơ mừ :>
Quả cầu là 1 cái bình tròn đấy ạ :mrgreen: bít ngay thể nào cũng có ng` nhầm :D
Ng` nào cầm cái j` đấy :-/ k hiểu lắm :)
Bạn cầm giáo là Thảo Pháp 1 :x

O*` nhân tiện con MAi nhắc tới thời trang P1 của chúng mày===> ac ay vai~---> ng` ta đã đến mụn thi` chớ---> chơi bời chưa đc nhiu`---> vừa lơ ngơ đến đã đc cái chị iem nhờ vả---> loay hoay tô tô vẽ vẽ cái mẹt mấy nàng xong---> quay ra nhìn mình như hề---> xanh xanh đỏ đỏ khắp ng`---> đến khổ
Đã thế lại có đứa 4lang lợi dụng sỉ nhục mình---> đau vãi

ùa hê hê toàn các bé xinh tươi cả.............:))...........nhưng mà đấy là cái bình à....:D......hơ hơ thực ra nó là cái gì thì cũng kô quan trọng nhưng trông rất style....hehe..................toàn lớp Pháp 1 hả.............giỏi quá..........hoan hô cái nào............=D>

Anh Long ở trong Ba Đình là tuyển trẻ a?
có bit' ông Dương ở tuyển "già" k?bây h nghỉ hưu rùi hay sao y'
Ba Đình có tham gia All Stars k?
anh Hoàng CT có join k a.?

Oạch..nhìn cái ảnh..ko thể chấp nhận đc..nó giống một bãi đổ nát hơn là một cái trại...nhưng mà thực tế lại đẹp đẽ hơn rất nhìu
@ a Long:Cảm ơn anh vì đã có nhời khen lớp em...
@ ngọc:cảm ơn mày lun..vì việc chạy qua chạy lại xóa xóa tẩy tẩy giúp bọn tao:D

Và cũng muốn nói với mọi ngừoi một việc là..màn thời trang 10p1 lần này tuy toàn bộ là do thành viên trong lớp thiết kế nhưng đội ngũ ngừoi mẫu do trục trặc nên phải nhờ đến công ko nhỏ của các bạn lớp ngoài.Nhân tiện đây cảm ơn em Liên lun thể,cả chị Châu lớp 11p1,rồi P.A,mỸ ANH,Dung lớp 10p2 nữa...ko có mọi ngừoi giúp đỡ chẳng biết bọn tớ sẽ phải xoay xở thế nào...cảm ơn mọi người nhìu lắm:*:X

Thoai chốt 1 câu là " lều trại " trường mình khả dĩ lắm roài,hơi mất công dựng nhưng cũng bõ giải phong cak ấn tượng nhất :)>-
Nhắc đến xanh đỏ tím vàng thì tao ngồi " trú mưa" trog trại mình ng` cũng xanh vàng đỏ tím phết :|
Có khi cám ơn ,khen ngợi vài ngày nữa xong lock cái topic này lại nhỉ :)

hix, ko được đi, ^^ nhg nghe mọi ng` kể lại, cũng thấy vui ^^

nhìn cái cổng có con cá mình treo đẹp thật :)):))

@ Trang : hì hì em cũng biết mấy ông trong đội anh à.................:D............vui thế hê hê............Dương Tuồn bây giò già rùi em ạ bây giờ lên sân toàn cầm còi chỉ đạo anh em là chủ yếu:))........thời gian dỗi thì đi bắn gun bound:)) hê hê.......này đừng nói là anh nói đấy:D..............HCT sang China rùi giải này kô biết có về kô.........đội anh có 5 người trong all start đấy.........
lạc đề tí ..hì hì............ủa trông cái ảnh vy quen quá.........hôm đấy cũng lên Biểu diễn TT à..............nếu đúng thì nhìn ở ngoài chắc xinh hơn .............lên đấy toàn các bé xinh cả .......nhạt nhòa là điều đương nhiên......:D

:)) thôi ông long về nhà đi,ngồi đấy mà tán hươu tán vượn:)):p

thứ nhất anh đang ở nhà...............:D....................thứ 2 anh mày tào nói chuyện với các bạn chú đấy......................hươu vượn nào...............vớ vẩn...............
như nói chung câu bài kiểu này thì chỉ mãi là thành viên thôi ..............uổng công anh bỏ cho mày 1 phiếu...........về nhà suy nghĩ lại đê...hê hê.............:))..........tuổi tre mà nông nổi quá.......:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên