..:::BưỚC rA tH3' gIỚi.::FEsTiVAl 5 TRưỜnG::.28-5.:.HOàNh TRáNg!!!::...::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Synkolor- Sắc màu lớp sinh. Mời bạn đến thăm giam hàng của 10 sinh chúng tôi trong buổi giao lưu "Bước ra thế giới". 100% đồ hand made cực đẹp, cực rẻ, đảm bảo không có cái thứ 2. Đặc biệt gian hàng của chúng tôi có khuyến mãi lớn (còn khuyến mãi cái gì thì tự tìm hiểu nhé).
Chú ý: Trong đó có một số thứ là tác phẩm của tớ đấy

Lớp Toán đã trúng được 1 gian, mong các bạn đến mua hàng và cổ vũ.

thế thì phải sướng chứ;;) còn kêu ca nông nỗi gì nữa;;)b-)

Hu hu, lớp sinh phải bán ké lớp toán... hu hu hu hu hu ... lớp toán nhường cho lớp tớ gian hàng đi đi đi đi ... chỉ tại cái ông anh dở hơi đi bán gian hàng của trường mình nên Sinh mới chịu thiệt thế nầy đây...
Cái lão đấy đi nghỉ mát Sapa thứ 6 mới về-> vô trách nhiệm.

;;) Den' voi' Festival Giao luu 5 truong ptth :D !!!! Den' voi gian hang` Greenday cua lop' 10D3 CVA Ban se ngap. chim` trong khong gian xanh lang man, so cool b-) Co' co hoi thuong thuc cac loai cocktail hoa qua, banh' ngot. chau Au voi gia rat' Vn, cac' mon an hap' dan lam` tu` chuoi'. DAC BIET : BANH' CAKE Do^i :x danh` cho cac' doi yeu nhau Tat' ca chi can` 5000d. Khuyen' mai : QUAT hinh` trai' tim - Made in GREENDAY. Con` rat nhieu bat' ngo` dang cho` don'. Remember : gian hang so' 13 cua lop' 10d3 cva- trang tri' boi la' chuoi' tuoi doc. dao' vao` doi ngu ban cuc. pro ;)

Trần Nhật Anh đã viết:
Cái đấy còn tùy xem tường trường Chu nó có cao không? Nếu không cao thì vé lỗ chắc.
Mà mấy nghìn một vé ấy nhẩy?

Oài, tường trường Chu thì cao phải biết, lại còn chắc nữa, nhưng trường Chu có tận mười mấy cái của cơ, thoải mái đê.

Phùng Anh Quân đã viết:
Kiểu này dễ nổ tung cái trường Chu VĂn An ấy mất :))

Hố, còn lâu mới nổ, trường Chu có phải bé như trường Ams đâu :> , CVA rộng nhất HN, tự hào we' :x

Loạn thật8-}8-}, nhìn qua cứ tưởng mình post bài, đang ko hiểu mô tê gì:p:p, ngại quá:p:p

Trừơng CVA to thế à:-/, ko biết:p mới đến Chu 1 lần hồi thi hsg:|

Mai mọi người đi chơi vui vẻ, chụp nhiều ảnh vào đấy:(:)((

Trần Thu Trang đã viết:
Trừơng CVA to thế à:-/, ko biết:p mới đến Chu 1 lần hồi thi hsg:|

Mai mọi người đi chơi vui vẻ, chụp nhiều ảnh vào đấy:(:)((

Mày ko đi đc à? Mà hỏi như con ngu ý :)) .

ẹc , trời mưa to bão lớn thế này ; ko biết bao giờ mới tạnh

giả sử đang đi mà mưa thì mọi người trên HAO được phép chui vào lều trại ams ko ạ

ẹc , trời mưa to bão lớn thế này ; ko biết bao giờ mới tạnh

giả sử đang đi mà mưa thì mọi người trên HAO được phép chui vào lều trại ams ko ạ
:)) tại sao lại là mọi ng` trên HAO hả em :)
Lều trại Ams = thuyền dột í e ạ, chị chui vào mấy lần liền :biggrin:

Trại Ams tuy gặp 1 số vấn đề lúc dựng nhưng cũng đoạt giải " Trại phong cách nhất ":)>- <nếu được làm đúng dự kiến nữa thì có khi còn xì tin hơn :mrgreen: >

Hôm nay đến từ 7 rưỡi ,dầm mưa cả ngày :| bùn ngủ vãi :)|

Trại trường mình ai đi qua cũng nhìn ;;) cũng đâu dột lắm đâu chị Mai :p mỗi tội vào một tí đã bị dính màu rồi :|

Hị, chú thik thêm , k phải trại dột mà chị nói nó như dột thoai :biggrin: <mà hình như giống nhau cả :p>

Hôm nay về nhà, bố mẹ khóc thét k nhận ra con, đầu tóc quần áo ướt nhẹp , đồ đạc lủng củng, mặt mũi + tay chân xanh đỏ tím vàng<:|> póa tay :|

Càng nghĩ càng thấy trại Ams nổi bật :D đáng nhẽ giải phong cak fai được tiền gấp đôi các giải khác chứ nhỉ 8-| :p

hị, lúc mình đến thì nó đã tan tác te tua tung tóe hết cả rồi :p

ko biết lúc đẹp nhất nó ra sao :p

Trông hôm nay ngày hội hơi thảm, mưa dầm dề cả sáng vắng tèo teo, chiều đông đong tý thì hết hội, lãng xẹt
Nhưng công nhận vụ đem cát tới đổ vào trông hoàng tráng và rất nổi bật, nhưng thuyền lên đênh giữa mưa đến là buồn :D
Giải nào mà chả là giải, thế trường mình được mấy giải, có xếp I ko ?

HIC HIC ...về đến nhà ngày hôm nay phải ngồi mất nửa tiếng trc gương để xem có đúng cái con mọi trong đó là mình hay ko?? chân đất chạy suốt cả ngày nên về nhừ đến mức chẳng cần nấu cũng ăn đc..hichic...tóc tai à quần áo ướt như vừa bị ném xuống hồ Tây!!!...lại còn cả cái hình mặt trời trên người nữa chứ...tắm mãi mới sạch đc..khổ qué...chưa hôm nào thấy mệt như ngày hôm nay..nhưng công nhận cái trại trg mình làm xong trông cũng ko đến nỗi quá tệ...dù rì thì mọi ngừoi cũng đã cố gắng rất nhìu....
Còn vụ dột trại á?..đâu có đâu.đấy là ở cái cửa ra vào nó bị chảy màu thui mà...chứ trại căng kín như thía..dột thế nào đc mà dột
À còn nữa..hôm nay phê bình vài bác lớn tuổi ,cựu học sinh trg ams như bác vũ chảng hạn,đến đã ko giúp rì thì thôi lại cứ lăng xăng lắm chuyện...Và nếu có lần sau thì cũng mong mọi nguời trong trg tham gia nhiệt tình hơn,chứ lực lượng làm trại mấy hôm nay rất mỏng,mỗi người phải kiêm đủ thứ việc khác nhau,mấy ngày trời cứ toàn đi một mạch từ 9h sáng đến tận 11h đêm để lo trại trong khi đầy ngừoi ngồi chơi xơi nc...ức ko chịu đc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên