Bóng rổ nam 04-07( và những điều liên quan)

Re: Giải 1&1 khối 10

Uầy, bob ku :D nhận ra anh em ko ? Có người iêu mới mà giấu bạn nhá :-x hum nọ wa ams mờ gặp được ít đứa wa' :( chả bít bọn nó có nhớ mình ko ???

Cứ xếp bảng đi Bop ơi !!!!! Còn 5 suất kiếm nhanh ý mà xem lóp 11 có ai không ngọai trừ Long thú !!!!!!! Nhanh lên cho tao nhờ , vướng víu nốt vụ này để nghỉ dưỡng thương ( tao ko cùng bảng với mày đay nhá BOP )

Thế là được rồi còn gì. Nhiều chỉ tổ lâu chứ chả làm được cái gì cả

hehe!!!!! càng đông càng vui

Không đơn giản thía đâu. Làm gì có sân mà vui

anh đặt cho ku Long con vô địch giải 1-1 :D

tổ chức nhanh lên :D

Hê hê, thằng Long đang bị "thối" chân nên chúng ta vẫn còn cơ hội. :))

Uầy,ông Trung ác vật. Tự dưng nói điểm yếu của thằng Long con.

Hôm nay đến đạp thêm vào chân cho nó què Trung ạ:D

Giải 1&1 sẽ đánh loại trực tiếp,trừ khi không đủ 32 sẽ có những hạt giống vào thẳng vòng trong

Anh Trí thích thì có thể tham gia

Hè hè, không bon chen đâu:D

Anh tham gia với? Bon chen cho vui, đằng nào cũng thua thui mà :D.
Thằng BOP và thằng Long vào CK rồi thằng Bop thắng :D, kết quả hợp lý (phải dặn trước tằhng Long đi Bop ạ), chứ ko tổ chức cái giải này chả được lợi ích gì cho chú Bop cả :))

thằng long con đi rồi, ngu lắm vào, em đã bảo nó đừng có tập hôm thứ 4 rồi mà nó cứ đú, bây giờ đi lun rồi

con thiếu 4 người nữa mọi người đi vận động đi cho đủ 32 người đánh loại trực tiếp

Bop ơi tao có được đặc cách ko !!!!!!!!!!

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
thằng long con đi rồi, ngu lắm vào, em đã bảo nó đừng có tập hôm thứ 4 rồi mà nó cứ đú, bây giờ đi lun rồi
Từ nay vĩnh viễn ra đi à hay vẫn thoi thóp?

Long thú thì sao , cho nó đấu với ko lại thèm , bi h nó cũng xuống nhiều rùi . Khiếp we'. thanh danh của nó vang vật!
To TRí: CHuyện tao nói liên quan gì đến nhường nhịn ở đây? Ờ há ,thì tao bảo tao giỏi bao h , chơi với đứa khác chịu thua luôn chứ với mày thì...:))

Đúng là trơ thật. Hôm qua bị lôc đến 4 quả liên tiếp bi giờ mất dây thần kinh xấu hổ rồi à?

Long thú thì sao , cho nó đấu với ko lại thèm , bi h nó cũng xuống nhiều rùi . Khiếp we'. thanh danh của nó vang vật!

Hic, dạ em xin chị thương tình, có Long thú chắc hôm đấy ko có thằng nào dám vác mặt đến. :D

Back
Bên trên