Bóng rổ nam 04-07( và những điều liên quan)

Re: GIẢI BÓNG RỔ TRẺ HN-AMS LẦN THỨ 1 - GIẢI ĐẤU DÀNH CHO HỌC SINH KHỐI 10.

các bác có thể post đội hình của các đội được không
cho anh em dễ tìm hiểu + bình luận

Cuối cùng thì vòng bảng Giải bóng rổ khối 10 cũng đã kết thúc bằng hai trận đấu hôm qua.
Ở trận đấu thứ nhất ( do Long con tự biên tự diễn ) đã diễn ra hết sức căng thẳng và hấp dẫn. và đội 10 L2 đã xuất sắc dành thắng lợi 18-17 trước đội 10 Tin.
Trận đấu thứ hai cũng là một trận đấu hấp dẫn vì nó là trận tranh ngôi đầu bảng cũng như một suất vào CK. Hai đội 10 H1 và 10 H2 đã cống hiến cho khán giả một trận đấu với nhiều pha bóng đặc sắc. cuối cùng, 10 H2 đã vuơn lên dành chiến thắng với tỉ số 29-22.
như vậy đã xác định được 2 đội sẽ vào tranh trận chung kết là 10 H2 và LQ 8-9.

Sau đây là thống kê của giải đến hết vòng bảng:
Bảng A
Đội.....Thắng....Thua...Hiệu số...Điểm
LQ8-9....2..........0......111/43.....6
10 T2....1..........1.......56/69......3
10THS...0..........2.......37/92......0

Bảng B
Đội....Thắng...Thua...Hiệu số...Điểm
H2.......3..........0......94/44......9
H1.......2..........1......80/60......6
L2.......1..........2......48/82......3
Tin......0..........3......40/76......0

Đội ghi nhiều điểm nhất: Lq8-9: 111 điểm
Đội ghi ít điểm nhất: 10THS 37 điểm
TB ghi điểm nhiều nhất: LQ8-9: 55,5 điểm/trận
TB ghi điểm ít nhất: 10Tin 13,3 điểm/trận
Đội thua nhiều điểm nhất: 10THS: 92 điểm
Đội thua ít điểm nhất: LQ8-9: 43 điểm
TB thua nhiều điểm nhất: 10THS: 46 điểm/trận
TB thua ít điểm nhất: 14,7 điểm/trận
Trận đấu chênh lệch nhất: LQ8-9 - 10 THS: 63-16
Trận đấu căng thẳng nhất: 10L2 - 10 Tin: 18-17

anh ơi cho em hỏi trận chung kết lùi lại đựợc ko vì lớp em bop bị giãn cơ nghỉ hai tuần

Bùi Trung Hiếu đã viết:
anh ơi cho em hỏi trận chung kết lùi lại đựợc ko vì lớp em bop bị giãn cơ nghỉ hai tuần

rất tiếc là không được. ví sau giải này sẽ còn rất nhiều giải khác nên vân đề này không được thông qua. chịu khó đi các em

hóa 2 ko có bốp thì làm sao chọi với liên quân 89 được

đó là hậu quả tất yếu của việc mấy chú không chịu khởi động kỹ. hãy tự trách mình trước đi.

Cuối cùng thì trận chung kết giải khối 10 cũng diễn ra vào chiều qua.
Đội 10 H2 đã xuất sắc dành thằng lợi với tỉ số 42-32. tuy không được theo dõi nhưng tôi nghĩ trận đấu cũng diễn ra rất căng thẳng và quyết liệt. Nhưng có lẽ đội H2 với kinh nghiệm của mình đã biết vươn lên vào cuối trận để dành thắng lợi.
Dù sao cũng hoan nghênh tinh thần thi đấu của LQ8-9. đội bóng bé nhất giải nhưng đã vượt qua nhiều đội đàn anh để đến với trận CK( mặc dù đội này có một thằng bị đúp ).
Như vậy giải bóng rổ học sinh khối 10 trường HN-ams đã kết thúc một cách thành công. Xin cảm ơn các đội bóng đã tham gia giải, cảm ơn các cổ động viên đã nhiệt tình cổ vũ cho các đội bóng và cổ vũ cho ...trọng tài :)) . cảm ơn BTC đã tổ chức một giải đấu cho các em khối 10 ( tự mình cảm ơn mình, ngại quá b-) ).
Hy vọng rằng giải sẽ tiếp tục được tổ chức vào hàng năm để tìm ra những tuyển thủ có triển vọng để đưa bóng rổ ams độc chiếm ngôi vô địch HN

VÂNG, XIN CẢM ƠN!

Giải 1&1 khối 10

Sau nhiều ngày bàn bạc bọn tớ đã đi đến quyết định tổ chức giải 1 đấu 1.
Đây là giải dành cho riêng khối 10&trở xuống. Ai muốn tham gia có thể đăng ký với long con hoăc bốp. Hiện giờ đã có 20 người tham gia. Địa điểm và giờ thi đấu sẽ thông báo sau. Xin cảm ơn =D>

Re: Giải 1&1 khối 10

Giải bóng rổ hả Bốp? \Thế thì ông với Log con vô địch rùi còn gì

Ko đâu, vì mấy lần 1&1, thì số lần Bốp thắng chỉ đếm trên đầu ngón tay............
Nhg ko thông báo giỡ và địa điểm, ai tham gia?

Hà ơi, chắc gì. Long con thì đang bị què còn thằng Bốp chỉ cần gọi em Trinh ra xem thì chắc gì đã thắng.

TÌnh hình là topic về bóng rổ tràn lan!!!!HI vọng sẽ viết chung vào cho nó gọn gàng, okie?

Trang ơi, vừa vừa thôi nếu không sẽ lâm vào tình trạng của 0306 đấy. Bóng rổ nhiều nhưng có liên quan đến nhau đâu

Chỉnh sửa lần cuối:

he he, Bốp, cho tao tham gia với :))Đùa thoai, mà thời gian là lúc nào vậy, có gì còn ra xem rồi cổ vũ chứ :D

hehe, toàn đàn bà con gái với cả 1 ông 11 vào đây xem àh, chả biết tao có nên tham gia ko, trình còi quá, thế nên tốt nhất là mày nên post cái list để tao xem có những ai mà còn đánh giá trình độ chứ :p:D

Tổ chức giải 1 1 cho con gái đê:))

Đúng đấy, ủng hộ anh Dũng.

Làm giải 1&1 cho nữ đi. Phân biệt chủng tộc vật.

Back
Bên trên