Bóng rổ nữ 04-07( và những điều liên quan)

Phạm Vân Anh
(PG687)

Các bạn nữ mê bóng rổ đâu rùi????????

Cho tớ hỏi có lớp nào định tham gia giải bóng rổ nữ ko?

Re: Các bạn nữ mê bóng rổ đâu rùi????????

Lớp Pháp em ạ.
Thông báo luôn là độ tháng 11 hoặc 12 sẽ có giải trường. Giải này dành cho cả nam và nữ. Những ai có khả năng sẽ rất có thể được gọi vào tuyển trường:D
Nếu em có ý định thì rủ các bạn cùng lớp hoặc liên quân với lớp khác mà tập luôn từ bi giờ đi.
Mong là mấy em mới vào đánh cho bọn WABC một trận cho bọn nó sáng mắt ra

anh Dũng ơi
em về nhà tháng 12, sau đó đánh cho lớp nào đó có được không??

Chú phải có tên trong lớp nào cơ. Nhưng nếu xin được mà chú bơ vơ cộng với có khả năng thì vào đội anh nè:D
Nói trước không có khả năng thì bye bye luôn

Tận tháng 11 hoặc 12 cơ à? Lâu thế? Mà sao chỉ có mỗi lớp Pháp thôi hả anh?

WABC có phải là đội câu lạc bộ ko a? Đội đấy mạnh lắm hả anh?

WABC là câu lạc bộ do mấy đứa tuyển trường lập ra nhờ 1 chị HLV về dạy. Trong đấy còn có cả những đứa không tuyển nữa. Nói chung là mạnh với những đứa chưa biết gì chứ nếu bọn em được tập hẳn hoi ngay từ đầu thì chắc chắn là hơn.
Anh mới chỉ biét mỗi lớp Pháp thôi, bọn nó cũng đang nhờ anh chỉ cho bọn nó. Còn những đội khác thì chưa thấy gì.
Tháng 11 12 không lâu đâu. Vèo 1 cái là đến ngay, em muốn tập thì phải tập sớm đi chứ không kịp đâu
Mà em có biết 1 em nào trông to to cao cao, tóc dài cũng hay chơi bóng không nhểy

lâu cái gì mà lâu cơ chứ như thế là vừa để tập rùi.

My dẫn đầu hóa 2 chiến 1 phát đê:D

lớp sinh hình như có mấy gal tập bóng rổ hăng lắm đấy, anh trí dũng lon ton đi kêu gọi đê

Chú phải có tên trong lớp nào cơ. Nhưng nếu xin được mà chú bơ vơ cộng với có khả năng thì vào đội anh nè
Nói trước không có khả năng thì bye bye luôn
để em tập, em đánh thì kĩ thuật cũng tạm được nhưng mỗi tội yếu :( tụi nó đẩy cái là bay mie ra khỏi sân rùi với cả chơi khoảng 1 hiệp là ...mệt

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
lớp sinh hình như có mấy gal tập bóng rổ hăng lắm đấy, anh trí dũng lon ton đi kêu gọi đê
Sao anh lại phải kêu gọi cơ? Chú có thời gian thì thông báo với bọn nó là sắp đến giải nên tập hăng lên đi. Còn chuyện giúp thì anh thấy muốn giúp đỡ những ng yêu bóng rổ thôi không lại vài ng hiểu lầm.
để em tập, em đánh thì kĩ thuật cũng tạm được nhưng mỗi tội yếu tụi nó đẩy cái là bay mie ra khỏi sân rùi với cả chơi khoảng 1 hiệp là ...mệt
Cứ tập đi, với cả cái chính là có được đánh hay không

Chỉnh sửa lần cuối:

mie, điểm yếu của em thì em đã nói rùi thế mà bác vẫn nói là
Cứ tập đi, với cả cái chính là có được đánh hay không
thui anh em mình gặp nhau rùi biết, chứ nói mồm thìe biết thíe nào

Thì anh đã bảo là cứ về đi mà lị, biết đâu chú khá hơn anh. Với lại ý câu trên là không có tên trong trường thì không biết có được đánh hay không

em cứ đánh, mặt em thì ông Thân còn lạ giề, cả hội Ams cấp 2 hầu như biết em :D :D :D

hay dở hay không thì em cứ đánh, nếu tốt thie đánh cho đội hay, còn dở thì đánh cho đội lởm

còn kém quá thì ngồi ngoài kick động

À. Chú đã đánh giải THCS nào chưa nhểy? Hôm nay chị VA vừa kể cho anh 1 thằng chả biết có phải chú không

VA là ai thie hả anh
mie
anh em như đang chat với nhau ý
anh add mie em vào cho nhanh
stars_fall2003 or i_rape_my_sis89

To anh Dũng và Hoàng:đây ko phải là chỗ để 2 người chat chit vớ vẩn đâu nhé.
To anh Dung:Có khi cái đứa anh nói là em đấy. :)) Thế ở trường mình có anh nào dạy bóng rổ ko anh (ông nào phải chơi ngang ngửa ông Thái ấy)

Back
Bên trên