Bóng đá Mùa Hè

hôm nay k thắng
vì các chú T2 bỏ bom anh em tại sân Vạn ****
chờ mốc mõm mà có thấy chú naopf đến đâu

Thằng Ngọc Nam chẳng biết khiêm tốn gì cả :)) , phải học tập tao , nói rõ là hôm nay bọn tao vừa đá tập xong 1 tiếng thì bọn mày nhảy vô đấu , cuối cùng lý 2 phải dừng trận đấu ở tỉ số thua 0-3 trong tình trạng chấn thương và phơ râu trê của các cầu thủ :)) =D>
Nói thế nhưng mà thực lực bọn tao hiện tại cũng chỉ ngang ngửa hoặc kém bọn mày một chút :-? <= Khiêm tốn thế mới thành tài được các bác ạ :)) . Giải năm tới các đội lớp 11 phải cố gắng không để dưới cơ mấy ông 12 =D> =D> =D>

Đoàn Duy đã viết:
Thằng Ngọc Nam chẳng biết khiêm tốn gì cả :)) , phải học tập tao , nói rõ là hôm nay bọn tao vừa đá tập xong 1 tiếng thì bọn mày nhảy vô đấu , cuối cùng lý 2 phải dừng trận đấu ở tỉ số thua 0-3 trong tình trạng chấn thương và phơ râu trê của các cầu thủ :)) =D>
Nói thế nhưng mà thực lực bọn tao hiện tại cũng chỉ ngang ngửa hoặc kém bọn mày một chút :-? <= Khiêm tốn thế mới thành tài được các bác ạ :)) . Giải năm tới các đội lớp 11 phải cố gắng không để dưới cơ mấy ông 12 =D> =D> =D>

nói đến giải trường, năm sau khó mà bật được 12 8-|

hè này phải rèn luyện thể lực :|

chết thật, phải khiêm tốn vậy. Nhưng mà, hóa ra Lý2 khởi động trước 1 tiếng rồi cơ à, thảo nào đá hay thế :D . CHết thật, từ mai lớp mình nhớ đi sớm khởi động cái nhỉ :D , để đạt phong độ cao như các bạn Lý nhá. Mà nhớ nhắn thằng Râu trả tao tiền, tao hết tiền rồi đấy :D , cả Hà sex cũng nhớ trả nhá :D

Các anh đá thế này thì các chị có vào cổ vũ gì gì ko

Lý 2 thắng ( cầu trời )

cái khoản cổ động viên em phải hỏi lớp Anh2, đông con gái vãi. Nhưng không biết bây giờ các bạn ấy có dám đi cổ vũ nữa không nhỉ? (đặc biệt là nếu gặp lớp Tin :D ). Mà lý 2 sắp đá với lớp nào đấy, giờ giấc thế nào để tớ còn đến đòi nợ :D .
Thằng Hà nhá, sau trận Final 7 mày chết với anh

gặp lớp tin thì các bạn ấy ở nhà mà nếu có đi thì cũng đeo bịt mặt phòng hộ :))

có lớp nào muốn đá đấu ko?
thì nhắn lại cho anh nhé:p

Có ai bet trận chung kết Confederation cup ko:
em lấy Arg

chú chấp anh mấy trái? :D . Chú chấp 1,5 nhá, anh bắt Brazil :D, thích cá bao nhiêu anh chiều

Vũ Ngọc Nam đã viết:
chú chấp anh mấy trái? :D . Chú chấp 1,5 nhá, anh bắt Brazil :D, thích cá bao nhiêu anh chiều
đổi sới với anh ko, chú chấp anh 1,5, đanh bao nhiêu anh cũng chiều

chú chấp anh mấy trái? . Chú chấp 1,5 nhá, anh bắt Brazil , thích cá bao nhiêu anh chiều
mẹ
ông nói như thật ấy
trận này thì đíu có chấp chiếc gì hết
chơi 100kvnd nha';;)

mẹ,cái trận này là đồng banh,hòa được thua

mấy anh làm em run chim quá :D . Chơi luôn, bắt Brasil. cá với chú Hiếu Lý 2 nhá, 100k chiến. Có gì mai lên post bài đồng ý là chơi luôn :D, đồng banh

Back
Bên trên