Bóng đá Mùa Hè

Anh Hà gáy , em có ở đó đâu mà đòi xiem chớ , anh Minh thích thì gáy cùng cứ phải giả vờ :))

Xin lỗi cái , :)) topic này để bàn chuyện bóng đá cơ mà :D câu vừa thôi mód lock đấy :))

Nguyen Quang Minh đã viết:
Mày hát mà để tao nhìn/ nghe thấy là tội lớn lắm con ạ :>

ĐỊT , chửi thì chửi cẩn thận, chửi vào mặt chứ đàn ông con trai chửi khéo là nhục

:)>- :))
olala, mày nhìn/nghe ở đâu đấy ;))

hehe, mà tao tự hỏi mày sửa lại cái gì thế ;;)

thấy cái sửa lại tò mò quá

to e trang: hẹ, đừng nói anh minh như thế chứ ;;), anh ấy ngại thì sao :D

Anh Hà gáy , em có ở đó đâu mà đòi xiem chớ , anh Minh thích thì gáy cùng cứ phải giả vờ :))

Sao anh lại phải gáy hả em ;) anh CÓ ĐI ĐÁ cùng bọn nó , còn hơn ối thằng nằm nhà bốc phét em ạ .. :)

@ Hà : tao cũng định chửi khéo mày, song nghĩ lại cứ vỗ vào mặt mày mà nói cho nhớ
ĐỊT mày lần nữa nhá, liệu mà đem trả tao con chuột b-( b-( con chuột ko đuôi của mày đâu rồi :)

nói chung là ĐỊT hết chúng mày , box bóng đá mà cứ lăng nhăng chuyện ở đâu là sao :( :p :p :p

Nguyen Quang Minh đã viết:
Sao anh lại phải gáy hả em ;) anh CÓ ĐI ĐÁ cùng bọn nó , còn hơn ối thằng nằm nhà bốc phét em ạ .. :)

@ Hà : tao cũng định chửi khéo mày, song nghĩ lại cứ vỗ vào mặt mày mà nói cho nhớ
ĐỊT mày lần nữa nhá, liệu mà đem trả tao con chuột b-( b-( con chuột ko đuôi của mày đâu rồi :)
hơ hờ :D, lúc nãy đọc lại bài tao viết:D, thấy đùa hơi quá :p

dù sao thì cũng cho em xin lỗi anh minh ạ ;;) ;;)

:))

trả lại box bóng đá cho mọi người :D

thứ 2 em ở nhà xem playoff roài :D

DCM thằng ôn Việt Hiếu , tao biết ngay mày nói đểu mà :)) , tuần sau anh em đá lại , chúng mày đi đủ cho bọn tao đỡ mang tiếng thắng vớ vỉn nhớ :)) ( mà trận 10-5 hôm trước tao có đi đâu :)) )
Hôm nay mới thứ 6 , bọn Tin hẹn đấu lâu thế , tao cá Tin lại thắng 5-0 hay 6-0 gì đấy :)) .

Đoàn Duy đã viết:
DCM thằng ôn Việt Hiếu , tao biết ngay mày nói đểu mà :)) , tuần sau anh em đá lại , chúng mày đi đủ cho bọn tao đỡ mang tiếng thắng vớ vỉn nhớ :)) ( mà trận 10-5 hôm trước tao có đi đâu :)) )
Hôm nay mới thứ 6 , bọn Tin hẹn đấu lâu thế , tao cá Tin lại thắng 5-0 hay 6-0 gì đấy :)) .

Ừa, chí phải .. mày chỉ được cái nói đúng :))

Đoàn Duy đã viết:
thằng duy này chửi mình hẳn nào khoảng 10h mình hắt xì mấy lần,lên đây mới

biết:))

:)) Mày làm tao hắt hơi sổ mũi ho khan 2 ngày nay thì sao :))

chú Đoàn Duy khá thật, post bài khôn vãi bảo bọn tao thắng toán 2 5-0 6-0 tức là lớp mày thắng lớp nó 2-0 3-0 à :D . Hôm nay Lý 2 thua Tin 3 trắng, trong đấy có 2 bàn Kim ghi, 1 bàn Việt Anh (dắt qua 2 hậu vệ, thêm anh thủ môn, dẫn bóng vào lưới) và thêm nữa là chú Hưng râu chưa trả anh 20k tiền cá độ đâu đấy.

dm, hôm qua thức đến 4h hơn , sáng nay d' dạy được :|

tao cũng thế
nhưng công nhận hôm qua Mex đá hay vãi:D

cũng thường thôi, căn bản hôm qua mấy thằng tiền đạo Bra dứt điểm như cứt

hé hé, lớp mình thắng rồi ah :)

hết cơ hội gáy roài :)) :)) :))

Back
Bên trên