bóng đá 05_08

Chắc chắn rồi, jống hôm trc ý, tập trung xong rồi cả đội kéo nhau ra sân luôn:D
Đối fg hầu như toàn 0306 trg` mình.
Mỗi thằng t2 đi mang theo 5k làm quỹ đội, đặt sân cho trận tiếp theo.( a Minh đề xuất, ko tình hình là đội ko ai đủ tiền đi đặt sân cả:D)

đề nghị thang` tô` đọc lại bai` trước tao với mày pot cung` lúc :D

Đọc lại làm jè, tiền này là tiền trận tới ai trong đội cũng fải mang.Còn tiền trận tQuang tính sau, hiểu chưa ku, cái đấy a em tự jải quyết.:D

Nguyễn Minh Hưng đã viết:
Đọc lại làm jè, tiền này là tiền trận tới ai trong đội cũng fải mang.Còn tiền trận tQuang tính sau, hiểu chưa ku, cái đấy a em tự jải quyết.:D
sau là sau thế nao` phải trả ngay chứ:))

Ờ, nó có trả thì cũng tính vào tiền nợ của chúng m trận trc, còn tiền quỹ thì mang vẫn fải mang, là 1 fạm trù #, hehe:)):))

Tuần này 3 trận rồi đấy huynh ạ, a có mún cả đội chết trc khi vào học ko hở?:))
Mà a đặt sân t2 chưa đấy??

ko biết giết nó trc khi nó giết mày ah :))
mà vợ chồng thằng này bạo lực vãi
đi đá bóng thêm có 1 trận thôi mà cũng dọa giết :-s

ts
1 tuân` nó cho tao đá có 1 trận
lân` nay` 3 trận đã chắc chết ôi`
thêm trận nữa thi` ...

tQuang nói thì jỏi lắm, chứ lớp ny m ko ở lại trg` thì m chắc cũng đc đi nhiều lắm:)):)) Nói chung , bọn m kém, bị kìm kẹp, fong toả, nhất là thg` Thắng, m là m có nhiều bí mật lắm đấy,hehe

:)) Giải quyết chuyện gia đình đi rồi tập trung chuyên môn nhé ku Trố :))... :)) Đá thêm một trận nữa cho rèn thể lực... :D Đùa chứ, để tuần sau cũng được... :D

tập trung xong là đá muh, a em cứ chuẩn bị quần áo và giày dép cho đàng hoàng, ra sân là chiến luôn.Đối fg hơn tuổi, hơi chờn :))

Back
Bên trên