bóng đá 05_08

kinh khủng :-s
bọn này
tao chưa đá mà đã :-s
tao thấy ghê lắm rồi
có khi hôm đấy ko tập trung đá đc ấy chứ :))

thua là tại thủ môn lẫn hậu vệ thôi
cả thằng HA cũng công nhận thế còn j` b-)
chứ lớp tao
tấn công phối hợp hay bm :)>-

biết thế nào đc
hôm trc còn tưởng lớp tao thừa ng` cơ
cuối cùng đến hôm đấy có mỗi 5 đứa :(

mà sao toàn tao vs mày solo thế nhờ :-?

@ cả team: t3 bảo đội thằng Tùng đá vs cả tuyển thì ok, nếu ko bố trí sân khác tập tuyển đá vs đội khác đê. ( a Nam bảo như thế cho ổn định đội hình)thế nhá post bài trả lời sớm để t còn báo lại, lo chuyện sân bãi

/:) Không hiểu bóng đá phân biệt tuổi tác làm đ... j ??? Bảo bọn nó muốn đá bóng thì chấp nhận thử thách! :-w Chúng mày đá với bọn ấy cũng được, bọn anh không đá nữa, nhưng cẩn thận hỏng chân đấy... b-)

Nguyễn Minh Hưng đã viết:
@ cả team: t3 bảo đội thằng Tùng đá vs cả tuyển thì ok, nếu ko bố trí sân khác tập tuyển đá vs đội khác đê. ( a Nam bảo như thế cho ổn định đội hình)thế nhá post bài trả lời sớm để t còn báo lại, lo chuyện sân bãi
nó ko cho thì thôi
anh em mình làm 1 trận này
coi như là kiếm tiền tiêu vặt có j` đâu :D

mà anh PHONG nói cũng đúng
cứ đá đi có sao đâub-)

Các anh lớp 11 nghỉ ngơi đi :) cho bọn em tập :)
@Quang : lớp mày tiền đạo ko biết chạy khe :)), nếu chúng nó tinh ý thì ghi chục bàn là ít :)) , 2 thằng hậu vệ bên kia ngu hết chỗ nói :)) lúc nào cũng để khe to đùng :))

ơ thế thằng Hải Anh đi đá vs Quang à? thế là ko tốt rồi, toàn solo, chẳng cho a em đi cùng zì cả:(:)((
Còn chuyện t3 thì t nói rồi, đội trg Nam nói thế, ko đc cưỡng, Tùng đâu, lên trả lời t cái đi, Ym chả thấy onl zì cả

phạm ngọc hải anh đã viết:
Các anh lớp 11 nghỉ ngơi đi :) cho bọn em tập :)
@Quang : lớp mày tiền đạo ko biết chạy khe :)), nếu chúng nó tinh ý thì ghi chục bàn là ít :)) , 2 thằng hậu vệ bên kia ngu hết chỗ nói :)) lúc nào cũng để khe to đùng :))
ai bảo mày ko biết chạy khe[-x
thằng hiển chẳng đc tao chọc khe mấy quá đẹp dek chịu đc còn j` :>

Nguyễn Minh Hưng đã viết:
ơ thế thằng Hải Anh đi đá vs Quang à? thế là ko tốt rồi, toàn solo, chẳng cho a em đi cùng zì cả:(:)((
Còn chuyện t3 thì t nói rồi, đội trg Nam nói thế, ko đc cưỡng, Tùng đâu, lên trả lời t cái đi, Ym chả thấy onl zì cả
mày bảo ông ý cho anh em đá trận đấy 1 phát /:)
có j` tập vào buổi khác b-)

đừng quên tao, pha ghi bàn đẹp nhất trận đấu :>:>
Tao bao' cho Hưng rồi đấy, có gì nó truyền đạt cho :)):))

Back
Bên trên