bóng đá 05_08

Làm gì đến mứ như thế :)) nhưng tao nghĩ chắc nó phải nghỉ mấy trận :|, tại sau vụ này chắc ông pà rà nó đưa đón đi học :))

Trần Bùi Quang đã viết:
đá nữa đê
mấy ông đấy đá hay bm :)>-
anh em tập cho lên chân
mà mấy ông đấy học khóa nào chuyên j` trg mình đấy :-/
có mấy ông tao trông quen lắm
Các ông ý học Nga 00-03, tuyển trg đấy. Ah trong đội sáng nay đá chỉ có 4 ông trong tuyển trg cũ thôi thì fa?i, nếu t ko nhầm.
@all: chúng m kể chi tiết chuyện thg Trung xem nào, mỗi đứa 1 câu, đ' hiểu zì cả. 1 đứa trình bày thôi

Để tao kể cho b-)
Đang đá bóng thì pà rà nó ra sân :)) đến chịu ., bắt nó về học :)),mặc dù đã chối đủ kiểu nhưng vẫn ko ăn thua :)) thế là ku cậu đành phải theo pà rà về :))
Hình như pà rà nó biết là nó bùng :)) gọi điện cho thấy nó cơ mà :))

phạm ngọc hải anh đã viết:
Để tao kể cho b-)
Đang đá bóng thì pà rà nó ra sân :)) đến chịu ., bắt nó về học :)),mặc dù đã chối đủ kiểu nhưng vẫn ko ăn thua :)) thế là ku cậu đành phải theo pà rà về :))
Hình như pà rà nó biết là nó bùng :)) gọi điện cho thấy nó cơ mà :))
thằng hải anh vote hộ tao đê nào

Hôm nay đá đủ đội, gồm cả các huynh năm trc, sướng hẳn, đá zữ vị trí--->đỡ mệt.
@Tùng: tình hình là đá sân 9 ng hả mày? thế thì đá 50k/1quả đê ( bọn nó thống nhất thế, t ko có ý kiến nữa, m thông cảm) Vs lại đội đi đông quá, hehe.Thế nhé, sáng t3 sân Kl hả?

đổi làm j`
đá hôm đấy là đẹp rồi :D
mà bảo nó đặt sân sớm sớm 1 tẹo đá cho đỡ mệt
tầm 7h là đẹp :)>-

@Quang: hôm nào đá vs lớp m đi , nghe nói đội lớp m hay đá, cho a em đá vs chứ, solo thế là ko đc rồi [-X[-X
Ngoài tập tuyển thỉnh thoảng a em đá đi, ko 1 tuần đá có 1 buổi thì chán lắm.

Sân Kim Liên à :| xa quá :((. Gọi cả làng cả tổng đi à :-/. Liệu họ có chịu nổi ko :))

@HƯNG : thik thì chiều thôi b-)
lớp tao thế nào cũng đc b-)
nhưng để tuần sau đi
tuần này kín hết lịch roài :D

----------

nguyễn ngọc thắng đã viết:
uhm`
sáng t3 8h nhá
uh đá h đấy cũng đc
chứ sớm hơn sợ hơi khó
dek dậy đc :D

Bây h mới nhớ :)) thằng Quang 2 lần bùng tập đi với gái đều bị anh em bắt quả tang :)) tội nghiệp thằng ku :))

phạm ngọc hải anh đã viết:
Sân Kim Liên à :| xa quá :((. Gọi cả làng cả tổng đi à :-/. Liệu họ có chịu nổi ko :))
ko chịu nổi cũng phải chịu:))
thằng cu mít lần sau mà bị bắt nữa là phải khao đấy nhéb-)

Khao cái kiểu nó zở 1000vnd ra dọa 1 đội mười mấy người ấy hả?:)):))
@Quang: đội m đặt sân nhé, đội của a em đến liền, ko ngại xa xôi đâu, hehe

Back
Bên trên