bóng đá 05_08

em đặt cửa a2 anh em mình làm quả độ đê
nick yahoo của anh là gì
anh nhìn xinh thế kia mà phát biểu thế hả

ID:nguyenxuanphongvn ! Chú add anh đi! :)) Phát biểu thế đúng quá rồi! À, nghe nói 05-08 mạnh nhất là liên quân P2! Năm ngoái liên quân Địa-Trung-Nga cũng khá mạnh, nhưng vẫn thua lớp anh :)) Kể cũng rùa!!!

có thế
liên quân toán cũng mạnh anh ơi
năm ngoái liên quân địa trung nga thắng lớp em 3-1
mai anh em mình làm quả độ đê
đúng thế nào mà đúng hơi bị xinh đấy

có thg nào đặt lý 2 ko liên lạc tao làm độ cho:D

Ra chỗ kín kín mà nói,mod tặng cho cái nhà ở chung cư T15 cạnh Văn QUyến bây h.

Ra chỗ kín kín mà nói,mod tặng cho cái nhà ở chung cư T15 cạnh Văn QUyến bây h.

He he, nói vui thôi mừh! :)) Mai sẽ đá vì màu cờ sắc áo lớp :)) Đi cổ vũ nhé mấy em, rủ các em gái đi nữa ;)

các chú lớp 10 vẫn máu me đá bóng quá nhỉ :D tiện thế nhắc luôn đại diện của liên quân Pháp-Hóa 2-Địa sáng thứ 2 7h30 đến trường để nhận giải 3 giải bóng đá HAO nhé :D (có cờ và giải thưởng :D)
mỗi cầu thủ của mỗi đội tham gia giải bóng đá HAO vừa rồi sẽ được nhận thêm 1 áo phông kỉ niệm của HAO trị giá 170K ;;)

10 Anh 3 và liên quân Toán-Hóa-Tin đóng tiền đi nhá [-x các chú lai dai lâu quá thôi :| khi nào đóng thì mới được nhận quá :)) để các đội đóng rùi nhận quà trc nhé ;;)

Thế tình hình là 10L1 chỉ được giải 3 thui ah :(:(
Hỏi luôn tuần tới có lớp nào đấu với L1 nhỉ :D:D:D

thế à bạn nào ở đây là lý 1 ko cho lớp tui đá với ... hehe kiếm ít tiền chơi tết

đã nhận của lý 2 20tr , chiều sẽ đá hòa trong 2 hiệp chính và thắng sát nút ở hiệp phụ :))

e o` e o` e !!!!!!!!!
Anh Thế Duy đã được chuyển tới chơi cho đội Juve, khoác áo sọc trắng đen, và chính thức thực tập tại sân T15 bộ CA.

chết chết chưa kịp đá đã chuyển ngượng rồi ah
sang đội đấy đá có văn quyến quốc vượng sắp tới là bật hiếu ...
thành lập tuyển bán độ viêt nam
ai cá độ không
trận kinh điển thế này không cá phí

còn 30' , tranh thủ khởi động , vừa gặp Văn Quyến với Quốc Vượng bị bọn nó bem cho chịu ko nổi nên chuyển phỏm rồi , về đá lại cho anh2 vác cầy thik hơn !!

trọng tài toàn trọng tài chuyên nghiệp, mang đồng phục xanh lá cây, tay cầm gậy, thắt lưng đeo súng :>:>
còn tiếp tục bán độ bắn luôn :>:>

Back
Bên trên