bóng đá 05_08

mỗi người nhường nhau một tý thế là lành :)), buổi sau lại đi đá như thường, kiếm bọn yếu yếu mà đá để làm lành với nhau :)) :))

chắc có vấn đề ở tâm lý ấy thôi, chứ nếu đoàn kết thì A3 là 1 sức mạnh đáng gờm đấy
hi vọng trong các trận sau A3 của chúng ta sẽ trình diễn 1 bộ mặt khác, tiến bộ hơn, đáng tự hào hơn, đồng lòng hơn

hí hí hy vọng là thế :D:D, không thì........hí hí :D:D

tớ tát lật mặt ấy bây h nói năng thế à
toán 2 giỏi lắm à/

mày nói ai đấy dô :)) thật là khó hiểu 8-}
Toán 2 thì không giỏi 8-}, nhưng ta cũng đừng nổ 8-}, rồi thì ...hí hí:))

Mày ko thấy thằng Chính nói gì à,thằng PDA có được coi là member trong T2 nữa đâu.
Thằng đấy công nhận hot thật,hot hơn cả Hải hót lớp mình.

toàn gái so lo cãi nhau đấy chứ, các bạn zai đi ngủ hết rồi, còn mỗi thằng Giang thôi :))
như 1 lũ rỗi việc 8-}

Ơ thì rõ ràng là rỗi rồi,mai tao có đá đâu.
Thằng Trố bắt hộ mà,gôn tuyển trường:D

thôi mày ơi [-x
đek gì, có mỗi thế mà cũng phải làm to chuyện /:)
bó tay chúng mày
vừa bảo thằng Tùng với thằng Trố làm lành, xong lại tiếp tục 8-}
như 1 lũ đàn bà 8-}

Thật với mày,đếk động đến thì thôi,hơi 1 tí là chửi.
Ý tao là cho thằng Trố vào thay tao.Trố thủ môn,Tùng tiền đạo thì 2 đứa sẽ ko cãi nhau thằng lên thằng xuống được nữa.
Thứ 2,tao có việc và hình như thằng Trố cũng tỏ ý bắt thử 1 trận xem phong độ thế nào.

8-} thế thì bó tay các bạn, trố xuống bắt gôn thì cho trung kún vào hả 8-}

thôi thôi tao thấy chúng mày thối quá 8-}/:)
tóm lại nếu cứ như thế này, mai 99% thua:)>-

Ấy mấy chị em vô ý quá.
Nói năng thế thì lộ hết hàng của đội rồi (mặc dù đội cũng đã lộ hết hàng họ rồi)

nói chung đừng cho thằng Phan lớp tao vào nhớ :)) :)) :)) thì có mà 100% thua mất :p
thằng Kún chạy nhìn quẩy vãi ạ :)) tao với con lít hôm nay đến nhìn từ xa thấy 1 thằng đang chạy 1 tay cầm quần 1 tay vuốt tóc :)) nhận ngay ra bạn Kún :)) ko sai vào đâu đc =)) :)) :))

mai lớp mình đá với A3 rồi. Không biết A3 cổ động viên có đi đủ không nhỉ???? Nếu đi đủ thì thôi, còn không đủ thì cho tớ sang cổ vũ với, không chúng nó bắt vào đá thi ngượng lắm:x!!!!!!!

hê hê, nãy giờ đợi ku này vào phát biểu /:), sao tự nhiên nhẹ nhàng dịu dàng thế nhể /:)

nói thật chứ mai đội hình đi còn chả đủ nữa là CDV

mai lớp toán sẽ đá với đội hình gồm 3/4 là dự bị của dự bị 8-}

Bọn mày đừng cãi nhau vì mấy chuyện vớ vẩn nữa, mai cố gắng thắng cho nó oanh liệt tí, chứ ai lại thua mãi thế này
Với cả tao kịch liệt phản đối, không cho thằng Phan vào đá đâu, thằng đấy áo còn sợ bẩn thì đá đấm cái gì

Back
Bên trên