bóng đá 05_08

dm
đá đấm ghê vl
:|
đánh bóng chứ d' phải là đá bóng
ae cố xử bọn đấy đê

sau đây cung câp vai` thông tin về đối thủ của tuyến ams sắp tới
thông tin lấy tu` một cầu thủ đội phan đình fung` hôm nay nay vưa thua nfs 2-1
Minh: chúng nó đánh nhau
Minh: chứ ko phải đá bóng
Minh: thua 2-1 Minh: bọn tao ko dám đá
Minh: 12 thằngMinh: 8 thằng vào đá Minh: 6 thằng ra sân
Minh: vì bị ăn đấm
Minh: mày bảo với bọn bạn mày Minh: là bọn nó đá láo lắm Minh: cứ bình tĩnh Minh: thắng đấy
Minh: thằng số 13 Minh: nó tranh bóng bổng Minh: ấn đầu tao xuống Minh: đấm bụp 1 phát vào lưng
Minh: tao bảo "anh đá tử tế đi, đá kiểu éo gì thế" Minh: nó bảo : sao, mày thích gì?"
Minh: tao thề với mày Minh: là hôm nay Minh: tao về đến nhà là may
Minh: trường tao Minh: 2 thằng que Minh: 2 thằng rách mắt Minh: 2 thằng u đầu Minh: 6 nạn nhân đó Carrie Hn: Minh: nó vung tay Minh: rách cả mắt cơ

Ôi đis 8-} 8-} 8-} 8-}

Sáng thứ 6 đá ah ..... cứ đánh hết mình đi thứ 7 đc nghỉ dưỡng thương mà ..... hehe

trố ơi mai mấy h đá nào để anh với bốp nhân đi cổ vũ =))

Hỏng roài, gặp bọn này đỡ thế đ' đc, chết roài:(:)(( Mai a em đến trg` tập trung roài lượn ra Đạt thôi, đá đấm ji` nữa.:|:|

gọi hội thì dễ dàng. Chỉ sợ nó nhớ mặt, về nó gọi hội đến tận trg` úp thì bm. Có thánh cũng đ' đỡ đc. Tưởng tượng cảnh 7 cầu thủ Ams vừa ra đến cổng trg` bị chúng nó lướt xe qua chém mỗi đứa 1 nhát mà hoảng hồn:-s :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
@ A HIẾU : mai đá 8h30 :D
có khi mai tập trung ra đạt kệ thầy THẮNG :|

Dạt đi anh em
Hay bịt mặt mà đá + cổ vũ cho chúng nó hết nhớ mặt >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế hôm nay các bạn đá với dạy nghề FSC thắng hay thua thế?
Có thảm như miêu tả không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cũng tương đối.Tỉ số là 1-5 nghiêng về đội bên kia,nhg theo mình quan sát thấy thì mặt mũi các cầu thủ AMS vẫn còn rạng ngời lắm,có vẻ đối thủ cũng ko hổ báo như miêu tả.Đá xong các Amsers còn ra ĐẠT cs đc cơ mà

Thế không có cầu thủ nào của đội mình bị chặt chém hay trấn thường gì à?
May nhỉ?

Back
Bên trên