bóng đá 05_08

Thế các ấy bắt tớ phải tìm thật ah .... khổ quá .... tại T2 hâm mộ L1 thôi mà chứ có gì đâu .... vs cả tớ kũng chả mún đánh nhau .... chả qua thằng Tuất lớp tớ nó kó 1 vài điều mún tâm sự vs bạn ý thôi mà

ặc trận đấu xong rồi mà sao còn lăn tăn thế:|
có ai bít danh sách những đội đã lọt vao vòng sau ko:-/

Tao biết mỗi bảng tao
12 H2 địa (nhất) với 11H2 :D
P.S : thằng Tuất lanh cha lanh chanh lên hỏi tội giề L1 hả B-), đá xong rồi thua thì thôi .. để khi khác đá lại .. hỏi thăm sức khỏe nhau là hông tốt ;))

Nói thế thôi chứ trong trg ai lại hỏi thăm sức khỏe nhau .... chả qua thấy topic dạo nài hơi bùn nên tớ nghĩ ra cái chuyện hỏi thăm sức khỏe cho nó vui vẻ ý mà ......

Liệt kê hả ..... 11Nga địa toán 2 gặp 11L1 chiều thứ 6 ....... hehe ..... tớ cũng đâu kó mún thế ... tự dưng thấy mấy bạn T2 rủ nên kũng nhắm mắt đâm theo vậy ..... hốhố

Ờ mệt thế, bạn thích thì bạn cứ đến, nhưng mà topic này là bóng đá sai chủ đề tớ del bài nhá :)) :D
Mà đíu mẹ trận đấy tao ko đi xem, đíu hiểu đá đấm gì mà cay cú vl thế, hơi tí là mang hổ báo ra dọa, thua thì thua có đíu gì mà cau có, mệt.

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ ờ
bạn í chỉ vui thôi mà
:))
PS: cái bảng 11H2 12 H D doi 12 nhat' a`
??
trân cuối' 12 thua mà
:|

Sao hơi tí lại đánh nhau thế nhỉ??? Ừh mà thế cũng vui. Topic đỡ nhạt.

Các bạn ơi kia kó phải là admin ko vậy ..... bạn í bảo là reply sai chủ đề là del bài đóa ..... hohố .... sợ quá ....... đúng là admin ..... tiếc là hôm đó admin ko đi xem xem các cổ động viên lớp admin cố động ngứa *** như thế nào .... thật là đáng tiếc

nói thẳng ra là cứ chờ mẹ nó đi! nÓi ít ít thôi! ko bít cái ji thì đừng có nói!

TUẤT

Oánh nhau hả? Mấy h ở đâu để rủ a em đến xem fát nào.:))
Thg` Tuất làm jì máu thế, cả Dục nữa, tường thuật lại cho bon t biết chớ.
L1 có xik mik jì vs Nga Địa???

Back
Bên trên