bóng đá 05_08

Lớp nó chưa đá với 12Tin đâu.:)) Còn lâu mới đá. Tưởng lớp Nga thế nào.:)) Vẫn thua 12Tin.

.. thường thôi .. thua mà vào vòng sau là đc rồi :))

... trận sau cố thắng lí 1 là oke :))

Chỉnh sửa lần cuối:
khổ cho bọn Nga-Địa,mặc dù 12 tin mất đội trưởng Nam rắm đi học và Bách ruồi trị bệnh tại ja nhưng Viên Tỉnh lại kửng, nã chết 3 fát liền:)):)), số đen như chó cắn.=))=))
Mặc dù vậy, khả năng của N-Đ vẫn là cao nhất bảng này vs 6 điểm sau 2 trận toàn thắng:D:D.Cố lên chúng m.

Cảm ơn anh Tồ đã cổ vũ bọn em .... nhưng anh nên nói ít làm nhiều .... hãy giúp chúng em = cách đầu độc các cầu thủ L1 giùm em nhá ... thời gian thi hành án sẽ từ bi h cho đến trc khi lớp em gặp Lớp L1 ....^!^......^!^

khổ cho bọn Nga-Địa,mặc dù 12 tin mất đội trưởng Nam rắm đi học và Bách ruồi trị bệnh tại ja nhưng Viên Tỉnh lại kửng, nã chết 3 fát liền:)):)), số đen như chó cắn.=))=))
Mặc dù vậy, khả năng của N-Đ vẫn là cao nhất bảng này vs 6 điểm sau 2 trận toàn thắng:D:D.Cố lên chúng m.

hóa ra viên tỉnh cửng =))

Cái gì bỏ???? Bỏ thì đội mình hết đá à???
Viên tỉnh là ông nào hôm gặp lớp mình có đá ko nhỉ????

Àh. Việt Anh là cái anh hôm đấy ôm tao và mấy thằng nữa lúc đá phạt góc đấy chứ gì.:)) Nhưng mà ko có Nam Rắm và Bách ruồi mà vẫn thua là nhục.:))

Hì, ai lại nói thế bao giờ
Thắng thua may rủi thôi
Như kiểu T2 thua N-Đ í :D

xin đính chính vs các pác cái nhể

lớp sinh có chết cũng chả thèm bỏ cuộc như thế8-> 8-> 8-> ,chả hỉu sao tối hum trc' ông hợp tác xã toàn Lợi 12 S bảo là hoãn ko đấu nên 11S mới ko đến,chứ chả bao h có chiện bỏ cuộc đâu>:p >:p >:p >:p >:p

Có ai biết hiệu số bàn thắng bàn thua của lớp Sinh là nhiêu rồi không?

Back
Bên trên