bóng đá 05_08

hờ hờ .. xem trân Tin-P2 ko thể tẻ nhạt hơn được ... đá siu chậm ... ko có máu jì cả

Lil'Coc vô đối :D

Oài phong cảnh trên sân ko thể ảm đạm hơn được ... các cầu thủ đi từng bước khoan thai từ tốn .. để phá tan ko khí ... những quả vọt xà hoặc đập cột ko làm người xem hồi hộp .. vì đã biết chắc là như vậy mà !!!
Vs lại do quả bóng xịt nên các cầu thủ lớp p2 đã giảm hẳn chất lượng đỉnh cao mọi khi .. để nhưng siêu cầu thủ Tin phá vỡ thế trận 2-0 ban đầu và lội ngược dòng để thắng vs tỉ số 4-2
Một kết cục buồn cho p2 .. những tuyển thủ mà em yêu mến !! Chắc các anh nài phải đúc tiền vào mông thì mới làm cho trận đấu nóng lên đc quá ... lần sau em treo giải .. p2 thắng em bao nước :)) Thế đã ngon chưa ?? Ai đồng í cho em 1 phiếu cảm ơn đi ạ ! Em Xin Hết
P/s : Mẹ bọn sân hoàng cầu .. nó thả chó ra .. chạy 1 đống .. mình nhìn phát khiếp .. nhỡ nó đớp cho thì :-S .. đừng hỏi

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ tất nhiên là ko ồi !!! Các chú thắng anh mới khao cơ :D ... hề hề ... chắc phải khao nước dài dài :))

Hôm qua tôi đập đầu gối vào ông Trung có sao không?
Còn tôi què giò rồi!

hehe
lớp tin trận sau cố gắng thắng 12L2 đê ;)
loại bọn đấy luôn cho sướng ;;)

@TRUNG TRỐ: lớp mày bao h mới đá vs 12H1

Ờ, thắng luôn đê ^^
Thằng Quang chủ nhật này bảo lớp mày đá với lớp tao :D

Đăng kí với mày hả Trung???? Hôm nào đi tập cho tao đi thử 1 hôm rồi có gì đăng kí sau được ko??

hehe
lớp tin trận sau cố gắng thắng 12L2 đê ;)
loại bọn đấy luôn cho sướng ;;)

@TRUNG TRỐ: lớp mày bao h mới đá vs 12H1

lớp tao á chắc phải thi học kì xong cơ
-------------

Đăng kí với mày hả Trung???? Hôm nào đi tập cho tao đi thử 1 hôm rồi có gì đăng kí sau được ko??

mày cứ đăng kí đi rồi đi tập
nếu tao thấy mày có khả năng thì tao gọi mày vào tuyển

Back
Bên trên