bóng đá 05_08

T nói chúng m spam ít thôi. Dm, nhìn vào cái topic bóng đá mà toàn spam vs ~ câu loãng toẹt lại còn bệnh như trên thì ng` ta đánh já tnào hả?
Nói thẳng tnày nhá:
+thg` Sơn có đá bóng thì váo đây bàn chuyện , nói ~ việc linh tinh làm cái l jì thế, nhức đầu.
+thg` Thắng: m ở trong đội, lên mạng nh` thì jữ cho cái topic nó đỡ nhạt đi , chất lg. 1 tí, hiểu chưa ku?:D
Đợi thg` Trung lên nói rõ về việc tập luyện rồi mọi ng` chuẩn bị tinh thần luôn đi, đá cho ăn ý năm sau còn jật jải:D.Mong a em chú ý và thông cảm vì t nói hơi nặng lời ở trên.

Chỉnh sửa lần cuối:
uh`
ko vấn đề anh em với nhau
hôm nao` đội minh` lam ` 1 trận đê lâu ko đá với nhau :D

Ối zời, bảo ai lại bảo thg Sơn Lông ko spam thì có mà trời sập...
Topic nào mà chả bị spam m...đành phải chấp nhận thôi
Hay là chúng m bầu t làm mod box 05-08 đê,để t warn sak thg nào spam trong này :D

Mày nỡ nói tao thế. Topic nào cũng phải hay ho tao mới vào. Mày xem topic lớp mày có bao giờ tao vào đâu mặc dù có mày làm bạn spam cũng được
@Chuyện bóng đá: rủ các cầu thủ all stars 05-08 đi cho tao đá với.

t ko cấm chúng m spam vì bản thân t cũng spam nh` là #:D:)):)) Nhưng mà đây là topic bóng đá, spam cũng cần phải trong khuôn khổ của bóng đá thôi, yêu cầu ko mang mấy cái chuyện linh tinh ra nói dài gần hết 1 trang. T nói chúng m hiểu cả, mong a em hợp tác:D
Chắc tuần này mà chưa diễn ra giải trg` thì t4 a em đi làm 1 trận cho đỡ nhớ. Nếu ko thì thg` nào về lớp nấy chuẩn bị cho trận sắp tới:) Cố gắng lấy giải từ tay khối 12:D

Back
Bên trên