bóng đá 05_08

có mà là thiên đàng :))
bảng đấy sướng đek chịu đc
5 đội 1 bảng +++++> đc đá nh` :D

nghe nói sớm nhất là chủ nhật tuần này,muộn nhất là chủ nhật tuần sau:|

lý 1 0407 bt lắm cũng ko mạnh lắm đâu nói chung anh nghĩ 11 lý 2 chắc thắng đc
gl hf^^

Trần Bùi Quang đã viết:
bảng đấy thì ghê j`
C:12a2 - 12h1 - 11p2+h1 - 11a1+a2
bảng của tao mới gọi là :-s
12L2 11L2 12L1 11tin
bảng này lớp tao ko biết có thắng đc 12L1 ko
chứ 12L2 thì 8-}

ko biết em bùi quang là em nào nhưng thất vọng nào nề

bảng của em nói ngắn gọn là thế này

pháp-trinidad-tunisia-ma rốc

bảng c là thế này

brazil, anh, ý và việt nam

4 đội bảng a thì có đúng 1 đội có danh tiếng, còn 3 đội kia thì chả có ai nổi mà cũng chả có danh tiếng gì cả

đi so với c , nhì trường, ba trường và nhất hay nhì khối 11 gì đó, đỡ sao được

ko phải 3 đội đá kém và o danh tiếng cùng một bảng thì được gọi là tử thần đâu em ạ
cái nào tử thần hơn thì tự biết

:)) Tao đặt cho H2-Địa :)) Ko ngờ ở dưới này đội mình được đánh giá thấp thế :))

Nếu lớp em là Việt Nam em xung phong làm Quốc Vượng,bạn em nó làm Văn Quyến :))

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
ko biết em bùi quang là em nào nhưng thất vọng nào nề

bảng của em nói ngắn gọn là thế này

pháp-trinidad-tunisia-ma rốc

bảng c là thế này

brazil, anh, ý và việt nam

4 đội bảng a thì có đúng 1 đội có danh tiếng, còn 3 đội kia thì chả có ai nổi mà cũng chả có danh tiếng gì cả

đi so với c , nhì trường, ba trường và nhất hay nhì khối 11 gì đó, đỡ sao được

ko phải 3 đội đá kém và o danh tiếng cùng một bảng thì được gọi là tử thần đâu em ạ
cái nào tử thần hơn thì tự biết
đấy là anh chưa đá thôi
khi nào lớp em vs lớp anh đá thử 1 fat' ;)

lớp anh tài hèn sức mòn, thôi thì đá một tý để xem trinidad đã hóa lên thành ghana chưa vậy, thế để anh đặt sân nha, sáng t4 được chứ gì dwight yorke của trinidad toba lý :))

mà đá thế nào để anh chuẩn bị trước tiền để trả cho bọn mày :D :D :D , đội anh gà lắm anh chỉ dám nhận xét khách quan thôi

bốp

Chỉnh sửa lần cuối:
12 A2 năm nay thiếu quân :D mà cao thứ 2 cơ à :D anh thấy đổi chỗ 12A2 với 11 P2 thì hơn :D 11 P2 năm nay dễ vô địch lắm :-ss

Đội lớp em ko phải là đội hồi jải 20 năm nữa:(:(:((( 2 thằng Tuấn Sầu vs Trần Dũng bị bắt về lớp đá)--->đội liên quân vs Hóa 1, mới toanh, cả năm chắc đá vs nhau 1 lần tại jải này,chưa hiểu ý.Vì thế đá phập fù vãi, chưa đỡ đc Hóa 1 của Hoàng vs A2 của Bốp đâu, đừng nói đến Tin04-07 vs vô địch.Còn đối vs 11A2,cũng chưa nói trc đc điều jì cả.:D
Hôm trc giao hữu thua 12l2 đau đớn 4-3.
Nhưng dù sao vẫn sẽ cố gắng.:D
Tuần sau lớp a Bốp jao hữu lớp em đi, cọ xát trc jải nào:)).

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
lớp anh tài hèn sức mòn, thôi thì đá một tý để xem trinidad đã hóa lên thành ghana chưa vậy, thế để anh đặt sân nha, sáng t4 được chứ gì dwight yorke của trinidad toba lý :))

mà đá thế nào để anh chuẩn bị trước tiền để trả cho bọn mày :D :D :D , đội anh gà lắm anh chỉ dám nhận xét khách quan thôi

bốp
đá luôn anh ạ
bọn em chỉ đá tiền sân thôi
nc nôi thì tự túc
anh đặt sân t4 đê 10h-11h30 ;)
có j` gọi cho em 0953280290

Nguyễn Minh Hưng đã viết:
Đội lớp em ko phải là đội hồi jải 20 năm nữa:(:(:((( 2 thằng Tuấn Sầu vs Trần Dũng bị bắt về lớp đá)--->đội liên quân vs Hóa 1, mới toanh, cả năm chắc đá vs nhau 1 lần tại jải này,chưa hiểu ý.Vì thế đá phập fù vãi, chưa đỡ đc Hóa 1 của Hoàng vs A2 của Bốp đâu, đừng nói đến Tin04-07 vs vô địch.Còn đối vs 11A2,cũng chưa nói trc đc điều jì cả.:D
Hôm trc giao hữu thua 12l2 đau đớn 4-3.
Nhưng dù sao vẫn sẽ cố gắng.:D
Tuần sau lớp a Bốp jao hữu lớp em đi, cọ xát trc jải nào:)).

để anh xem đặt sân ở đâu thì được, mà thằng p2 này liên quan gì nhỉ đá hai lớp à :)) :)) :)) :))

thứ nhất anh ko đá cho a2 :D :D, anh đá cho h2, tưởng tuấn sầu đá 11 h2, chả biết nữa loạn , mà thấy có bọn 11 bàn c là mạnh vãi tè :D :D :D :D, mà hai lớp ở trên mày đừng có đề cao toàn gặp vấn đề nhân sự hết rồi :)) :)), đội nào cũng sứt mẻ chủ lực nên yếu đi nhiều

nên nếu thằng kia đá thì là đá với 12 h2 đó gt qua đội hình tí

thủ môn; bùi , sub:bốp, nhân ( chắc chắn hàng thủ môn là nhất trườn ) ai dám cà ko :)) :))

hậu vệ: trung nhót, duy, cường sub:knorr, hiển ái

tiền vệ:bốp, quân cò sub:tùng bìu, như ý

tiền đạo :nhân sub:bốp

hưng có phải mày là thằng trắng trắng lèo khèo đá kiểu pirlo ko chỉ biết là có hai thằng hồi đi đá tuyển trường đúng chất pirlo và gattuso vl :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên