Bóng Đá Việt Nam

Lần đầu post bài trong box bóng đá xin gửi lời chào tới toàn thể anh em :D.
Theo mình thấy thì dân tình có vẻ ghét CV9 nhỉ :-/ mình ko cập nhật thông tin lắm nên không hiểu sao anh này lại bị ghét đên thế :-?? theo mình thì người ta ăn mừng thế nào thì kệ người ta chứ nhỉ :D có hàng vạn cầu thủ bóng đá, ai cũng nghĩ ra cách ăn mừng mới thì toi à :D.

Dĩ nhiên là ăn mừng giống nhau chả sao :))
Điệu bộ đá phát ăn mừng nhái y hệt chick Ronaldo của anh CV9 khiến người ta nghĩ anh ý cũng nhái Totti vs KK :))
Robinho , FTotti ăn mừng kiểu mút tay có ai nói là bắt chước nhau đâu :D vì 2 anh ý ăn mừng vì có baby còn anh CV mút tay vì ngon :-?
KK chỉ tay lên trời em nghĩ là tạ ơn chúa :)) anh CV theo đạo thiên chúa :-?

Sắp tới Chick Ronaldo đeo áo số 9 chắc anh CV9 được dịp lên mặt thằng CR9 bắt chước anh ý ^:)^

chưa bit tin nào chuẩn đâu. mr Thành bầu xmhp máu chiến lắm, bác Dũng chưa chắc bit j đâu. Vụ Denilson bác Dũng cũng dc báo muộn mà

Nedved the man nói là chuẩn lắm, đã bảo giải nghệ thì chắc chắn giải nghệ chứ ko phải loại thiếu quyết đoán như CR7 đâu nên yên tâm là mùa sau ko thể thấy Pavel Nedved trên sân cỏ :((

V League bây h vòng nào cũng có , thậm chí là nhiều scandal ý nhỉ :D

Vụ TNT HN với Nam Định ỳ xèo vui vãi :)) buồn cười nhất là lúc nãy xem thời sự:

TNT HN thích chơi kiểu gì thì đây cũng chiều =)) ôi lãnh đạo =))

Càng xem bóng đá Việt Nam càng thấy nản:|.BTC thì chả có biện pháp j gọi là mạnh tay.Anh Benecio của T&T HN bị đuổi đánh chảy cả máu mà kêu "ko có j nguy hiểm" =)).Nhạt các bác vl.
Dự đoán xem vòg sau sẽ có vụ j xảy ra nào 8->

STN.Quảng Ngãi bị loại khỏi giải thế là mấy trận thắng của các đội khác coi như đi tong :))

Quảng Ngãi khổ vkl,có mỗi thế mà cũng loại khỏi giải,nếu là các đội khác thì cũng chỉ bị xử thua 3-0,phạt vài chục củ là cùng :|

chẳng phải khổ :)) thế là đúng :)) làm thế để răn đe các đội khác nữa ;)

Hình như lần này là tại cậu Quảng Ngãi bỏ sân luôn

Khổ mấy chú :)) Về đến nhà còn bị tương cho cái giấy giải thể

cũng chỉ là sang tập huấn có 3 tháng thui mà. K bit có học hỏi j ko

Back
Bên trên