Bóng Đá Việt Nam

tình hình là thương anh Triệu Quang Hà vãi cứt :)) cái đội TH bị cả league ghét đì cho xuống hạng chứ lỗi anh ấy éo đâu mà anh ấy bị đi chăn vịt :))
HP quả này đắng , lôi đc cu kia cũng ngót mấy tỷ :))

Denilson bibi HP

Hehe trên Vietnamnet cũng có nữa rồi :D. Mà lạ ở chỗ là Hải Phòng không xem xét kĩ trước khi mua. Bỏ bạc tỉ ra mua về đá được một trận rồi thanh lí, đến là chán.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bỏ xừ trận sau có Hải Phòng là dễ họ lại làm loạn lắm:))
Đúng là Vietnam Dream;)).Kết thúc chóng vánh:-?

mua bán thua lỗ đã có xi măng gánh :)) mà thấy thằng bạn a ở HP nó bảo CĐV HP bây giờ toàn là dân Quảng Ninh các kiểu của Cty Xi Măng nên mới khiếp đảm thế :-s

Denilson sang VN để du lich chứ đá đấm gì,đá đc 1 trận,ghi 1 bàn đc khoảng 1200-1500USD là đòi thanh lý HD ngay
láo vkl x(

vĩnh biệt denilson :))
bây h mày mà đi du lịch VN thì bị fan nó chém chết đấy :))

malaysia ko đựoc dùng cầu thủ ngoại nên mới thế :))
mà HN ACB cũng thắng đội này 3-1 rùi :))
vòng sau BD vẹo là cái chắc

Còn tùy xem gặp đội nào:-?.Nói chung ở AFC cup này chỉ có mấy đội Hongkong là còn có tí màu thôi,còn mấy đội ĐNA sao chơi được Bình Dươg:-?

Em chưa hiểu cái CUP C2 là ntn,sao chẳng thấy bọn trung á với Úc đâu cả :-/
DTVN tuy mới vô địch DNA nhưng VL đã là giải đấu số 1 từ lâu ròy :))

chỉ tại VN ko có sân đấu chuyên nghiệp nên mới phải đá C2
Sao Becamex không mượn sân Mỹ đình nhỉ :))

Denilson sang VN để du lich chứ đá đấm gì,đá đc 1 trận,ghi 1 bàn đc khoảng 1200-1500USD là đòi thanh lý HD ngay
láo vkl x(
mẹ :|
đọc bài này đi rồi hẵng nói :|
hãm vé lu cơ :|

vĩnh biệt denilson :))
bây h mày mà đi du lịch VN thì bị fan nó chém chết đấy :))
có mình mày vác dao ra chém thôi ;))
Bình Dương có khi vô địch AFC :">
hope so 8->
Sao Becamex không mượn sân Mỹ đình nhỉ :))
đầu óc mày k hiểu đc vì sao Becamex Bình Dương k chọn Mỹ Đình làm sân nhà thì k xứng đáng làm Amser đâu em ạ 8-|
hỏi thiếu trí tuệ vl :|

*** hiểu có căn cứ gì mà chửi người khác hãm. Denilson biết rõ hay không rõ về tình hình của mình chỉ mình anh ta và bác sĩ riêng biết, không biết gì thì tốt nhất đừng có ra vẻ. Đọc báo thì ai chả đọc được, căn cứ vào 1-2 cái bài báo mà tỏ tưởng thì vãi l. Đá 50' nhận lương bằng thu nhập của cầu thủ khác trong cả tháng, so với Denilson là ít, nhưng so với người Việt Nam là nhiều

C2 thiếu gì đội mạnh. BD tuổi gì :))

South China (HKG) 4-0 Home United (SIN). FT

Chonburi (THA) 4-0 PSMS Medan (IDN). FT

Becamex Binh Duong (VIE) 8-2 Kedah (MAS). FT

Al Maged (SYR) 0-0 Neftchi (UZB). AET. Neftchi win 3-1 on penalties

Kuwait SC (KUW) 3-1 Dempo (IND). FT

Al Arabi (KUW) 2-1 Safa (LIB). AET

Al Zawra’a (IRQ) 1-3 Arbil (IRQ). FT

Busaiteen (BHR) 1-2 Al Karamah (SYR). AET

*** hiểu có căn cứ gì mà chửi người khác hãm. Denilson biết rõ hay không rõ về tình hình của mình chỉ mình anh ta và bác sĩ riêng biết, không biết gì thì tốt nhất đừng có ra vẻ. Đọc báo thì ai chả đọc được, căn cứ vào 1-2 cái bài báo mà tỏ tưởng thì vãi l. Đá 50' nhận lương bằng thu nhập của cầu thủ khác trong cả tháng, so với Denilson là ít, nhưng so với người Việt Nam là nhiều

đọc báo có cái nói còn hơn cái loại éo có j mà cũng nói, hay bạn giỏi thì đjt mẹ cứ viết báo đi :-j khi nào có bài báo về Denilson mà mang tên tác giả ĐÀO ĐỨC MẠNH với tiêu đề chửi nó thì hẵng nói :-j ngồi mà sủa =; buo^i` :-j

chửi nhau làm đek j` 2 thằng này @@
thằng Mạnh sai lè ra rồi, tất cả confirm là thằng Denilson chủ động báo cắt HĐ chứng tỏ nó hành xử rất chuyên nghiệp, 10k đối với nó ko to đến mức chạy khập khiễng 40-50p, dại mồm có thằng nào tackle phát thì chi phí phẫu thuật cao gấp 5-6 lần 10k đấy, chưa kể ko còn cơ hội đi tìm dầu mỏ ở trung đông :)) cái này mình dùng đầu để nghĩ nhé :)) còn ng` khác làm cả tháng thế nào thì bạn chăm đọc the sun vào , sẽ biết nó hay so sánh lương cầu thủ, HLV với cái gì cơ :))

thằng Líe thì hơi hỗn rồi đấy =;

Back
Bên trên