Bí mật khủng khiếp đây

Bui Ngoc Dung đã viết:
Lại đến cô Thủy nữa, anh không biết chị Thảo thì còn ai biết đây :))
@em Thủy: dạo này đổi YM rồi à, add lại anh để liên lạc nhé :D

... không phải em đổi đâu .. mà là trường em khóa YM roài ... :(( ... để 2 tuần nữa ... em ra ở riêng thì có YM để chat ... vẫn cái cũ thôi .. b-) ... anh định nói gì thì gửi PM cũng OK ... b-) ... mà anh định ý đồ gì thì nói rõ trên này để mọi người còn biết ... :)) ..... b-) ... 2 tuần nữa sinh nhật em , anh Dũng nhớ chuẩn bị quà cáp nhé .... :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Anh có chat chit đâu, tại bà Thảo cứ gây sự với anh đấy chứ [-x , thôi, nói chung chủ đề quen thuộc của mình với bà Thảo là giống nhau

Chị gây sự với em bao giờ đâu nhỉ, dạo này em có vẻ dị ứng với chị em phụ nữ nhỉ :((

Trần Bích Thủy đã viết:
Bui Ngoc Dung đã viết:
Lại đến cô Thủy nữa, anh không biết chị Thảo thì còn ai biết đây :))
@em Thủy: dạo này đổi YM rồi à, add lại anh để liên lạc nhé :D

... không phải em đổi đâu .. mà là trường em khóa YM roài ... :(( ... để 2 tuần nữa ... em ra ở riêng thì có YM để chat ... vẫn cái cũ thôi .. b-) ... anh định nói gì thì gửi PM cũng OK ... b-) ... mà anh định ý đồ gì thì nói rõ trên này để mọi người còn biết ... :)) ..... b-) ... 2 tuần nữa sinh nhật em , anh Dũng nhớ chuẩn bị quà cáp nhé .... :))
=D>
Hai tuần nữa thôi à?, Happy Birthday to Em Thủy in advance nhé =D> =D> =D>

Trần Bích Thủy đã viết:

Chúc mừng sinh nhật em Thủy nhé, anh sẽ về tưới hoa ngũ sắc, hôm đó anh sẽ hái thật nhiều rồi gửi tặng em nhé :)) :*

Nguyễn Thảo đã viết:
Chị gây sự với em bao giờ đâu nhỉ, dạo này em có vẻ dị ứng với chị em phụ nữ nhỉ :((

Bị đánh hội đồng thế này thì dị ứng là phải rồi còn gì nữa [-x

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:

Chúc mừng sinh nhật em Thủy nhé, anh sẽ về tưới hoa ngũ sắc, hôm đó anh sẽ hái thật nhiều rồi gửi tặng em nhé :)) :*

... cảm ơn chị Thảo nhé .. :* ... :)>- ... nhưng mà chỉ chúc mừng thôi hả chị .... :D ... b-)

... thanks anh Dũng nhé .. nhưng mà em thích hoa tulip hơn.... :)) ... đề nghị anh Dũng mua cho em mấy bông làm kỷ niệm ... :)) .... b-) ... :)>- b-)

..... anh Dũng dị ứng với chị em phụ nữ ... thế có triệu chứng gì không ??/..... b-)

hô , thế hả ??? 2 tuần nữa sẽ ko online , để dành tiền mua quà cho iem thủy nhểy
( 1 món quà cực kì thiết thực và ý nghĩa ! : 1 đgcg ! :D )

Trần Bích Thủy đã viết:
... cảm ơn chị Thảo nhé .. :* ... :)>- ... nhưng mà chỉ chúc mừng thôi hả chị .... :D ... b-)

... thanks anh Dũng nhé .. nhưng mà em thích hoa tulip hơn.... :)) ... đề nghị anh Dũng mua cho em mấy bông làm kỷ niệm ... :)) .... b-) ... :)>- b-)

..... anh Dũng dị ứng với chị em phụ nữ ... thế có triệu chứng gì không ??/..... b-)

Chuyện nhỏ, chuyện nhỏ, sẽ có hoa tulip... :)>-
Chị Thảo thì chỉ chúc mừng thôi là tốt lắm rồi em ạ :))

Bùi Thế Phong đã viết:
hô , thế hả ??? 2 tuần nữa sẽ ko online , để dành tiền mua quà cho iem thủy nhểy
( 1 món quà cực kì thiết thực và ý nghĩa ! : 1 đgcg ! :D )

.. đgcg là cái gì ... anh bit lại định bắt nạt em nữa đấy hả .... ở đây có chị Thảo đấy ... anh chưa nghe danh chị Thảo bao h à .. :)) .. b-) .. :)>-

.. to anh Dũng : .. bao h thì có ... em đang đợi đấy . :)>- b-)

Chị Thảo nổi tiếng quá nhỉ, em Thủy toàn lôi chị ra dọa mọi người đấy.
Anh sẽ tặng đúng ngày sn của em cho nó có ý nghĩa :), à mà em thích hoa tulip màu gì, có các màu đỏ, vàng, xanh lục, xanh lam, ... xanh đít nhái... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Choáng em Dũng, thì em Thủy sợ các anh quá nên phải lôi chị Thảo ra có làm sao đâu... hehe... chị có võ đấy... sợ không? :)>-

... chị Thảo ra 2 chưởng thì anh Dũng lăn quay ra sàn bất tỉnh roài .. còn biết đâu là sợ nữa chị nhỉ ... :)) ... b-) ..

.. to anh Dũng : ...em thích màu thập cẩm ... :)).. càng nhiều màu càng phong phú .... :)>-

Chị Thảo có đánh anh thì cũng chỉ đánh yêu thôi, lăn ra bất tỉnh làm sao được :))
Em yên tâm, sẽ có nhiều màu cho em, bây giờ thiếu gì máy trộn màu :))

Cơ mà đánh yêu của chị thì răng em cũng đi cả hàm đấy nhá :))

Chị đánh yêu thì đi cả mồm em cũng ok :))

... chị Thảo cho anh Dũng hết nhăn nhở luôn đi .. em ủng hộ ... =D>

.. to anh Dũng : ... thanks vụ hoa hoét của anh ... nhưng em không phải là người theo trường phái trừu tượng .. anh cứ hiện thực hóa mấy bông hoa cho em ...:)) ... b-)

Khổ, lúc nào anh cũng nhăn nhở được mới lạ chứ, mà em đừng gây chia rẽ tình cảm hai chị em anh nhé :))
Hiện thực hóa mấy bông hoa đấy thì đơn giản thôi, nhưng không biết gửi cho em bằng cách nào, hay là anh phơi khô rồi đợi đến khi em về thì tặng em nhé :))

anh cứ dẫn nó đi công viên bach thảo là được mà , thế là món quà đầy đủ ý nghĩa rồi đấy !

Ờ, chú Phong nói đúng đấy, Thủy ơi về đi rồi anh đưa ra cv bách thảo, thích hoa gì cũng có

nó còn muốn ra công viên vầng trăng rồi đến công viên nước nữa chứ ,
Anh cố gắng đưa nó đi vui vẻ nhé !
:D

Back
Bên trên