Bình chọn bài hát Đợt 3 (24/03 - 28/03)

Bình chọn bài hát tuần 3 (24/03 - 28/03)

• Ce Train Qui SEn Va

Số phiếu: 6 1.6%
  • I'm a slave for you

Số phiếu: 5 1.4%
  • Mang Theo Mùa Thu

Số phiếu: 8 2.2%
  • Spiderman

Số phiếu: 126 34.5%
  • I will always love you

Số phiếu: 9 2.5%
  • Tình Cũ Đã Qua

Số phiếu: 60 16.4%
  • Tình Yêu Tôi Hát

Số phiếu: 9 2.5%
  • Angel

Số phiếu: 1 0.3%
  • Với Anh

Số phiếu: 19 5.2%
  • Thiên Đường Gọi Tên

Số phiếu: 122 33.4%

• Số lượng người bầu chọn
    365
  • Poll closed .
Re: Bình chọn bài hát tuần 3 (24/03 - 28/03)

vận động vote cho Sét mới được :D

Công nhận là Sét hay thật. Nghe tình cảm quá 8-> \:d/

May mà không hiểu sao tuần tới What If không ra ( bạn Thủy dự đoán sai nhé :-w ). Sẽ cố gắng cổ động cho Sét \:d/

.. mình có dự đoán đâu mà sai =)) mình chẳng bảo là đón xem tuần 4-5-6 ah`, bạn Tr ku :D :mrgreen: chẳng đọc kỹ j cả ;;) :p ...

Công nhận là Sét hay thật. Nghe tình cảm quá 8-> \:d/

May mà không hiểu sao tuần tới What If không ra ( bạn Thủy dự đoán sai nhé :-w ). Sẽ cố gắng cổ động cho Sét \:d/

được anh trung lobby thì còn gì bằng :">\:d/

tuần này bài SM thì vô đối rùi ;;)

Đáng chú ý nhất với mình là Spiderman, I Will Always Love You, và Thiên Đường Gọi Tên.

- Spiderman: điểm 100 cho em Kiên về creativity và lòng nhiệt tình =D>, quả là những tố chất của một ng nghệ sĩ chân chính :x :*

- I Will Always Love You: tuy ko có mấy ai tỏ vẻ quan tâm tới bài này nhưng với mình em Long để lại một ấn tượng đẹp qua ca khúc :D Đơn giản bởi bài này hợp với chất giọng em nhất trong những bài em đã chọn và gửi. Thêm vào đó, tình cảm của người hát thể hiện rõ nét qua từng đoạn lên xuống, từng chỗ ngắt nghỉ...

- Cuối cùng là Thiên Đường Gọi Tên: tuy Biên và Mai hiện tại ko phải đang dẫn đầu poll và nhận xét của mọi người trong topic về tính kĩ thuật hơi có vẻ được đặt quá cao của bài hát là có cơ sở, nhưng bài hát này, theo mình, vẫn trội hơn hẳn trong số những bài của tuần này :D Giọng Biên và Mai có sự chau chuốt rất đáng khâm phục, tuy đôi chỗ giọng Mai hơi quá thanh và mỏng, nhưng hầu hết cả bài vẫn khớp với Biên. Chúc mừng hai em, rất khâm phục cả hai ^^

* Tình Cũ Đã Qua, chất giọng nữ (hình như em Thảo?) có phần trội hơn giọng nam về cả âm lượng lẫn độ dày, và đôi chỗ vào chưa đúng nhạc, ngoài ra thì bài hát rất truyền cảm... Lovely ^^

tự cảm nhận thì thấy Con đường vắng em hay hơn Sét :p ^-^
còn bài của tuần 4 thì thích nhất bài Warm n Fuzzy của em Phạm Thu Hiền :> :x Đúng là nghe rất không khí, rất dễ thương...

có người đống quan điểm với mình rồi <:p

cùng tớ vote bài đấy đi ấy :D

Đáng chú ý nhất với mình là Spiderman, I Will Always Love You, và Thiên Đường Gọi Tên.

- Spiderman: điểm 100 cho em Kiên về creativity và lòng nhiệt tình , quả là những tố chất của một ng nghệ sĩ chân chính

- I Will Always Love You: tuy ko có mấy ai tỏ vẻ quan tâm tới bài này nhưng với mình em Long để lại một ấn tượng đẹp qua ca khúc Đơn giản bởi bài này hợp với chất giọng em nhất trong những bài em đã chọn và gửi. Thêm vào đó, tình cảm của người hát thể hiện rõ nét qua từng đoạn lên xuống, từng chỗ ngắt nghỉ...

- Cuối cùng là Thiên Đường Gọi Tên: tuy Biên và Mai hiện tại ko phải đang dẫn đầu poll và nhận xét của mọi người trong topic về tính kĩ thuật hơi có vẻ được đặt quá cao của bài hát là có cơ sở, nhưng bài hát này, theo mình, vẫn trội hơn hẳn trong số những bài của tuần này Giọng Biên và Mai có sự chau chuốt rất đáng khâm phục, tuy đôi chỗ giọng Mai hơi quá thanh và mỏng, nhưng hầu hết cả bài vẫn khớp với Biên. Chúc mừng hai em, rất khâm phục cả hai ^^

* Tình Cũ Đã Qua, chất giọng nữ (hình như em Thảo?) có phần trội hơn giọng nam về cả âm lượng lẫn độ dày, và đôi chỗ vào chưa đúng nhạc, ngoài ra thì bài hát rất truyền cảm... Lovely ^^

cám ơn chị đã comment :D

Nghe giọng e Hiền trong Warm & fuzzy ko đoán ra là e í kém mình có 1 tuổi8-}..Nghe dễ thương, trong sáng..., nói 1 cách hơi thô là nghe mà chỉ mún cắn cho 1 cái :))

Vẫn đang phân vân bài nì và 2 bài đơn ca của e Trinh +___+

nghe bài spiderman thật là sock, không ngờ em lại có đủ can đảm để sáng tác và hát một cách hết sức tự nhiên như thế, lòng quả cảm của em thật miễn chê, đoạn phối khí thật phê, giọng hát không thể nào diễn tả vì không biết em có hát nghiêm túc không, nhưng quả thật là lạ không ngờ, đúng là chỉ hao mới có. anh xin phục em một vote, vì quả thực, lần này các bài hát thấy không hay bằng tuần trước

đang tuần 3 k muốn nói chuyện tuần 4

nhưng mà bài Một người đã xa của bạn Trinh hát hay quá 8-}

quá hay ạ 8-}

:(

Chỉnh sửa lần cuối:

eo ơi, chưa nghe hết đâu nhưng mà giọng bé Trinh yêu thế nhỉ :x

Sét hay vật :x nghe hơn bản gốc :D

Thix Sét của e Biên , " một người đã xa" của e Trinh và " Warm n Fuzzy" của e Hiền . Nghe suốt từ tối đến h ...tuần 4 lại gay cấn rồi đây :D

Trời, spiderman giờ hơn TDGT có 1 phiếu thôi sao. Nguy hiểm nguy hiểm nguy hiểm. Hỡi những ai là fan của spiderman hãy vào đây cứu nguy cho người anh hùng mauuu 8-}

Đúng là bạn Biên ém quân =)), bây giờ tỉ số đã bằng nhau 116 - 116, thật đáng sợ ;))

Vượt rồi chả hết :))

Đáng sợ thật, không nằm ngoài dự đoán của mình 8-|mới các đây tầm 10' em Biên vẫn còn tầm 84, không ngờ đến phút cuối tại tung ra hơn 30 phiếu. Thật là đáng sợ :-ss :-ss :-ss

tưởng hòa :(:)(( em thik hòa :(:)(( hòa là đẹp :(:)((

Cứ f5 phát là poll lại thay đổi, tiếc là mình không thức được đến 2h :((. Hồi hộp quá :((. Mọi người vào giải cứu cho siêu nhân đi :((.
Ôi sao mình lại thật thà chỉ dùng có 1 acc thế này :((. Chỉ biết đứng nhìn :((

còn thg Chít hình như chưa vote cho Kiên chẳng thấy nó động tĩnh j cả
ko hiểu đã vote chưa
spider man đừng sợ

Poll đã đóng :D SM nhất :(

Back
Bên trên