Bé xíu đã vào 4r của các anh chị....run hết cỡ

Lương Minh Ngọc
(pink_moon90)

Hơ hơ.....hơ....hơ........ :-s
Chào các cô chú anh chị em truờng Ams ạ! :)
Lần đầu tiên em lò dò vào 4r trường ......hichic........một mình một thân, chẳng quen biết bác nào......hichic
Bỡ ngỡ quá , kì diệu quá, run quá, và sao 4r này hoành tráng quá :(( :(( sợ quá :(( :(( :(( :((
hec' héc.................. :-s
Các bác ới, cho em tham gia 4r với undefined:)>- :)>-
cảm ơn các bác ạ hì =D> ;;) 0:)

chết, run quá nên quên giới thiệu
em là Ngọc , mới học cấp 2 trường Chu
bọn bạn e nhiều đứa cũng muốn thi vào Ams nhắm còn riêng em chẳng dám mơ .Hì
à, mời các bác vào 4r trường cấp 3 Chu nữa nhá
www.chuvanan.org 0:) :)
Ơ, mà các bác ới, sao 4r này lạ thế nhỉ, đăng kí nick thì nó lại hiện luôn ra tên là nick ạ? với cả ko chọn đc ava riêng ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Trả lời em đi các bác ơi các bác trả lời em đi
xin đừng như thế......tim em nhói đau.....ớ .....ớ :(( :((

đã mấy phút trôi qua, ko ai trả lời :(( :(( rùng rợn vật vã
hix

Hèm,mới vào đã câu 3 bài liên tiếp,tương lai hung hãn đây...:D
Trả lời em đây, anh trả lời em đây...
Vào Vườn cười đi em,bao h cũng mở rộng vòng tay:))

bé ơi sao mới mấy phút mà đã khóc :)) Đúng là trẻ con :)) ( cứ làm như mình lớn lắm :mrgreen: )
Có chị dìu dắt nè :mrgreen: yên tâm chưa :p Thần câu dìu dắt nhé :D
Bé ơi HAO dùng tên thật mừ hông dùng tên ảo :D ! Với cả a vạt tá thì lấy trên mạng hay hình em luôn đi ;) ko nhất thiết phải lấy mấy hình có sẵn đóa :p
Có j cứ đi tung tăng thoải mái , ai bắt nạt bảo anh Quách bảo kê đây này :p bác quách nhở :smoking:

ố hố sướng quá há! HÌ , thế là nhớ 4r này có bác Quách làm nghề bảo kê nè
có chị Mai Trang là người dẫn đường tận tụy nè
hè thế là có chỗ bấu víu rồi:D Hì cảm ơn hai bác ạ
Ý ,em có tỏ ra mình người lớn đâu, em là trẻ con và luôn thích là trẻ con mừ
hihif
à, còn cái ava thì em ko thấy có chỗ Brown để lấy ảnh khác , ko hiểu thế nào? :((

@cháu Trang:Hé hé,cháu hiểu bác thế:))
@em Ngọc:Em nhầm roài,anh chỉ là bảo kê của Vườn Cười thôi:p,kô phải của cả 4r nài:D
Em cứ vào VC xin một chân bưng bê,hay một tay lau chùi đi,có anh bảo kê roài:))
Welcome to VC:)):))

Ừm.. vừa vào đã được mời tới Vườn cười, bé này có phúc gớm B-)

Chào Ngọc, em cứ dành thời gian dạo chơi khắp trong forum này, sẽ có nhiều thứ hay ho với em lắm :)
Chúc em vui nhé! :)

Em ơi sang box toan1 03-06 chơi nè >:-D< . Lớp đấy toàn các anh chị dễ thương cởi mở thôi em ạ ;;) .

Trần Hương Giang đã viết:
Em ơi sang box toan1 03-06 chơi nè >:-D< . Lớp đấy toàn các anh chị dễ thương cởi mở thôi em ạ ;;) .

Sang đấy đi em ạ ,thoải mái câu bài ,chả mấy mà em sẽ là thành viên tích cực :mrgreen:

Sang đấy đi em ạ ,thoải mái câu bài ,chả mấy mà em sẽ là thành viên tích cực
Anh này cũng đã thử nhưng mà bị đuổi ra em ạ. :))

Cái gì đây ? Một cô nhóc lớp 9 hử :rolleyes: ?? Oài, cũng hay đấy!!!:D
Ở đây thì tự thân vận động thôi b-) , làm gì có ai đồng hương hả em?? ;)
WELCOME TO 4R HN-AMS ! :)>- :)>- :beerchug:

hehe, cái avatar thì em vào trang cá nhân thay thoải mái chứ có gì đâu:p..CÒn ở đây thì kô cho dùng nick khi hiện lên forum nên em mới thấy tên thật của em:)..Tuy nhiên login thì em vẫn dùng nick mà:)..CŨng có gì đâu:)..Welcome to HAO nhé bé:)..Mà đừng nghe cái thằng cu Dũng kẻo có ngày hối kô kịp đấy;)..hehe

Bùi Thanh Tùng đã viết:
hehe, cái avatar thì em vào trang cá nhân thay thoải mái chứ có gì đâu:p..CÒn ở đây thì kô cho dùng nick khi hiện lên forum nên em mới thấy tên thật của em:)..Tuy nhiên login thì em vẫn dùng nick mà:)..CŨng có gì đâu:)..Welcome to HAO nhé bé:)..Mà đừng nghe cái thằng cu Dũng kẻo có ngày hối kô kịp đấy;)..hehe
Cái j` đấy??B-)nghe ai thì hối kô kịp cơ:smoking:
Em đừng nghe thèng Tùng kô là hối kô kịp đâu đấy:))

Các anh trường Ams có vẻ ko đáng tin nhê?
thôi, tốt nhất là chẳng nghe anh nào, cứ ngeh lời các chị, hối còn kịp heheheh :))

Nghe lời các chị chết nữa em ạ...:))bọn anh trước cũng do nghe lời các chị nên mới ra thế nài đấy chứ:))

bậy nèo :nono: nghe lời chị là ổn rồi :D
Bé chạy tung tăng đe :p cứ ngồi đây thì bao giờ mới lên đc 1000 bài :))
Bác Quách dại gái thế nhờ :mrgreen: điêu đứng ra nông nỗi này cơ ah :)) ác đây :mrgreen:

Bây h mới phát hiện ra topic này, hóa ra Vườn cười nhà mình bây giờ mở rộng gớm nhỉ :biggrin: Không hiểu sao dạo này cứ nhìn thấy ai họ Lương lại nhớ ngay đến Lương Quốc Dũng có chết ko chứ b-). Em Ngọc cứ vào Vườn cười đê em ạ, có anh làm mod đây, nhanh chóng lên 1000 bài thoai :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Bây h mới phát hiện ra topic này, hóa ra Vườn cười nhà mình bây giờ mở rộng gớm nhỉ :biggrin: Không hiểu sao dạo này cứ nhìn thấy ai họ Lương lại nhớ ngay đến Lương Quốc Dũng có chết ko chứ b-). Em Ngọc cứ vào Vườn cười đê em ạ, có anh làm mod đây, nhanh chóng lên 1000 bài thoai :))
Còn em cứ nghe thấy cái tên Vũ là em lại nhớ đến món thịt BÒ khô Anh Vũ
Chiều nào em cũng chén mấy gói
hêhee :))
em có ý định lên 1000 bài đâu! he, em ko thích câu bài(Waaaaaa, sao lại có người tốt thế nhỉ?)

:))thế em vào đây chỉ để đọc bài thôi à,chán ốm:))Cứ thoải mái như ở nhà:))
@cháu Trang:bậy nào:smoking:Tát cho phátB-)

Back
Bên trên