Bát Tràng của chúng tớ :x:x:x

Hehe, mình tổ chức mà :->:->:->

----------

Ý quên, cả mình cả em Trâm cùng tổ chức mà :">:">:">

Đây là quang cảnh buổi chiều trên cánh đồng mà cả đoàn dừng chân trên đường về Hà Nội, thật tiếc cho ai không ở đó để chiêm ngưỡng :x

Ôi cưng ơi ;))

Hôm nay mới xem được ảnh của Hà. Đúng là xem lại vẫn thấy hay, tác phẩm để đời:D. Hôm ở BT các Miss cũng thể hiện tài năng ghê lắm nhé, BTC up ảnh tác phẩm của các Miss lên cho mọi người chiêm ngưỡng đi.
Cô hồi hộp chờ màn thi tài năng của các khối chuyên lắm rùi, tình hình tập luyện nghe rất là khẩn trương.
Cô lạc đề tí nhá:Có vài bạn mời cô vào topic lớp, không sợ cô vào rồi không đứa nào chịu vào topic nói thật nữa à:D Thôi cô cứ giữ an toàn cho tụi bây và cho cả cô nữa, he he:D

giời ơi cần ảnh miss cơ :((
ỏ vùng sâu vùng xa tamtay.com load lâu lắm

ôi bạn Hồng :D ấy ở trong đoàn trường phụ trách các em xì tin à :D

Úi lại thêm cựu amser :"> Vui vẻ quá, hehe :">:">
@Cô Hồng: Ảnh tác phẩm chả được nhiều lắm cô ạ :"> Tòan thấy bắn miss với bắn cô trò mình nặn anh Hà thôi ạ :">:">

tình hình là đag ngồi viết bản thu hoạch đi BT! tìh hình là bao nhiu kỷ niệm lại ủa về ;;)
tình hình là BTC (cụ thể là Thảo) tự sướg hơi cao :))
tình hình là NHỚ BÁT TRÀG !!!!!!!!!!!! :*:*:*

chợt nhớ ra rằng
Mình quên chưa xuôg' BT lấy cốc cho các Miss và vòng cho BTC :))

Cô Thủy Kòi :-w
@Chị Hằng: Đâu, em có tự sướng gì đâu :">

dạo nay` mình đau ốm liên miên
đề nghị bạn Kid đi bát trag` lấy đồ

Xem ảnh Bát Tràng thấy vui phết
có mấy ảnh trò chơi trong xưởng
các bạn anh chị em cười sung sướng, các anh chị trong xưởng vẫn làm việc hăng say và nghiêm túc ;;) Ngưỡng mộ

Trông thế thôi, các anh chị trong xưởng cũng cười sung sướng không kém đâu =))=)) Tuy nhiên là vừa cười vừa làm :)):))

ai hớn đc như minh` :))
cô Thảo ơi tôi chưa lấy cốc cho mISS lam` ntnao` đấy :((

Ôi tôi không biết :(( Cô ơi cô thử xem có ngày nào cô sắp xếp được không :-s Sang tuần thì lấy về làm kỉ niệm cho miss thôi cũng được :(:(:(

Ảnh miss ở Bát Tràng bên tamtay nhiều lắm, hay các bạn up sang đây cho nó đầy đủ :)

Anh Thai Minh Hoang Ha ah?
00-03 anh hon tui em 6t lan
bat ngo*` that day'
anh? hoang` ho^n kia co' fai? do anh chup ko ?
anh? dep. lam'....hay fai? noi la` chuo. dep lam....ra^t' hut'... rat' quye^n ru¬
em fai ngam' mot luc day'
that bat ngo*`..... rat mong dc gap ng` chup. nhg buc' anh? nay`

Ui cám ơn em :"> được khen sướng quá :"> đợt NHAT anh lượn lờ ở ams suốt mà ^^

Anh sướng đổ cả ghế :">

Back
Bên trên