Bán USB MP3!!

Trịnh Đức Minh
(minhdaubua)

Điều hành viên
Cần bán một USB MP3 mới mua ngày 20/1. Hiệu Sony, memory 256 MB, FM, ghi âm đủ.
Giá bán ở Vĩnh Trinh là 420k. Mua ở VIC com là 410k. Vẫn còn đầy đủ tem + bảo hành.
Bán 375k. Ai có nhu cầu xin PM hoặc viết luôn vào đây cũng đc :))

Đây là mặt hàng giá rẻ nhằm đến mục tiêu thấp thôi...
Hy vọng có ai đó có ko có nhu cầu một cái iPod mà chỉ cần MP3...

iPod là cái j` thế hả em /:) iPod mua về ko để nghe nhạc thì em làm j` /:)
mà mua iPod làm j` :p

Mới mua 20/1 mà đã bán hả bạn? Không nói rõ lý do là người ta nghi ngờ đó (đã đánh rơi đánh vỡ hay ngồi lên gì gì đó chưa :D)

ah lý do là vì con bạn vừa mới mua hôm trc thì hôm say cô nó mua luôn cho cái iPod --> thừa ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Thừa thì bán rẻ thêm chút đi bạn, không cần nữa mà :D. Mà cái này là hàng xịn đấy hở bạn ?

Chỉnh sửa lần cuối:
uh huh. Về việc xịn thì cái này chính là cái bán ở Vĩnh Trinh của Sony ý.
Còn giá thì chắc bán đc 370k thui ^^
THế bạn mua đc khoảng bi nhiu?

Chỉnh sửa lần cuối:
máy mới à bạn,tốt chứ?......có thằng em,sắp SN nó,ko co nhiều tiền mua ipod cho nó,bi giờ ipod nghe được phải gần 1 lượng 5 chỉ (triệu rưởi).......Vậy nên mua MP3 cho kinh tế,bạn bán giá chính xác thế nào?Có bớt chút nào ko?Và khi mình mua được,gửi cho mình thế nào?và mình gửi tiền lên ra sao?(Chắc bưu điện??),370k cơ à?đắt phết,....tình hình có giảm thêm chút nào ko bạn?

Máy bán ở Vĩnh Trinh thì có nghĩa là xịn à?:D (sorry tớ gà mí cái này lém). Mà Vĩnh Trinh ở đâu để tớ đến kiểm tra há? ;)

ai bảo là xịn :D công ty như TA với VT bán hàng tàu nhan nhản , sony xịn j mà rẻ thế ==> mp3 hàng tàu mà :D
ipod cũng ko đắt tới 1T5 đâu ! ví dụ 1 cái suffle mới đẹp long lanh cũng tầm 1t3 1 cái 1G

shuffle mới loại 1gb bé tì cài áo chỉ có 79$ thì phải :-? cũng vừa mà :D lại được cái thời trang

mày mua đc máy chưa + ;)) tao vừa thửa 1 em Vision W về ngon lắm :x khuyên mày mua chơi :x

Back
Bên trên