Bán nốt con đàn violon yêu quý!!!

Đàm Quang Trung
(nhócty2806)

Thành viên (sai email)
huhuhu,ai mua hộ tui,lúc mua là 1tr bây giờ bán lại 500 nè.Yêu nó lắm nhưng do yêu cái khác hơn nên bán!!!ai mua ủng hộ đeeeeeeee

Dù rất thích đàn violon nhưng em chẳng biết mua về làm gì vì em có biết đánh đâu. Nhưng em hỏi khí không phải: giá đó là giá đàn bình thường hay đàn xịn rồi?

Violon thì phải là "chơi" chứ ko phải "oánh" hay "đánh" B-) :p :D

đàn còn mới kô? ác sê thế nào? trả 300, chú Trung có bán kô? kô phải là ép giá chú đâu, chẳng qua tôi nghe vannessa mae thấy hay quá nên định mua về tập chơi thôi, số tiền mừng tuổi còn lại của tôi đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Minh đã viết:
Dù rất thích đàn violon nhưng em chẳng biết mua về làm gì vì em có biết đánh đâu. Nhưng em hỏi khí không phải: giá đó là giá đàn bình thường hay đàn xịn rồi?

nói chung anh ra hàng thấy đàn violon thường đắt gấp rưỡi đàn guitar, >= 1 triệu, mà guitar tầm chung chung, loại nghe đc thì cũng đã 1 triệu rồi em ạ, may mắn thì kiếm đc con đàn nhật 2nd hand, của hãng nào thì kô biết, nhưng mà đàn nhật thì đc cái là tiếng nó chuẩn, vì đc đo bằng máy, thế nên em biết là violon 1 triệu thì nó như thế nào rồi, kô phải là chê đàn chú Trung đâu, căn bản là mình ít tiền thì mua đàn đấy là đúng rồi, với lại tay lởm thì đánh đàn nào chả lởm :D chắc là đàn sx trong nước đúng kô? hôm nọ search của Dũng luthier thấy cái violon rẻ nhất cũng đã 250$ rồi, choáng luôn

ặc ặc,đàn của em là của Trung Quốc,đồ Bắc Kinh!!!Mà violon là "kéo" chứ ko phải chơi,oánh hay đánh đâu các huynh!!!Mới tập mua hàng xịn hàng xóm đập nát thì tiếc lắm!Mua tạm con này thôi!!!huhuhu!!!500k ko bớt 1k;0.1k thi bot!!!

Hic, Trung ơi, sao thảm thế ? phải bán con cưng đi à ? /:)

huhu,hết tiền mà VIệt,với lại cũng ko có thời gian để học

Back
Bên trên